Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chính chủ Bán lỗ 100tr căn hộ 2PN-1WC VHGP thanh toán 639tr vào ở ngay

      1.5 tỷ 59 m2 25,28 triệu/m2
      💥Chỉ #639tr sở hữu Căn hộ 2 phòng ngủ Vinhomes- Khu Đại đô thị đáng sống nhất bậc nhất phía Đông Thành phố 👉Thanh toán trước 30% - nhận nhà ở ngay 💵Ngân...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán lỗ 50tr căn hộ 1PN-1WC VHGP thanh toán 539tr vào ở ngay

      1.26 tỷ 465 m2 2,71 triệu/m2
      Bán lỗ 50tr căn hộ 1PN-1WC VHGP thanh toán 539tr vào ở ngay. Giá bao hết : 1 tỷ 799 ✳️ Tầng thấp, nhà trống ✳️ Diện tích 46,5 m2 ✳️ View nội khu cực mát...

      Bán căn hộ 2PN 2WC 62m2 mặt tiền Phạm Thế Hiển Q8

      1.85 tỷ 62 m2 29,84 triệu/m2
      Bán căn hộ Dream Home Palace Quận 8, MT đường Trịnh Quang Nghị. - Về quận 1 chỉ 20 phút, ngay đoạn giao cảu Trịnh Quang Nghị và Phạm Thế Hiển. - Căn hộ view...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp CHCC Đạt Gia Residence Thủ Đức, 78m2 - 3PN - 1.93 tỷ bao gồm cả thuế phí. Lh:0944318228

      1.93 tỷ 78 m2 24,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Đạt Gia Residence. - Dự án Đạt Gia Residence, Đường Cây Keo, P.Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh - Chủ đầu tư: Công ty TNHH Tư...
      Phường Tam Phú, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      CẮT LỖ 70tr căn 2PN chỉ thanh toán trước 645tr vào ở ngay

      1.51 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần ra gấp căn 2PN - 59m2 tại Vinhomes Grand Park cắt lỗ 70tr + Diện tích: 59m2 + Hướng: Đông Nam thoáng mát không nắng chiều. + Tầng thấp, view...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      CẮT LỖ 70Tr căn 2PN chỉ thanh toán trước 705Tr vào ở ngay

      1.65 tỷ 68 m2 24,2 triệu/m2
      Cần ra nhanh cắt lỗ 70tr căn hộ 2PN2WC (68m2) tại Vinhomes Grand Park + View ngoại khu không bị chắn tòa, không gian thoáng. + Diện tích xây dựng: 68m2 +...

      Bán Nhà trước Tết chấp nhận bán lỗ, DT 36m2, mặt tiền hẻm đường số 2, Bình Tân

      1.96 tỷ 36 m2 54,45 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ gia đình xây ở - Nằm ngay trên đường số 2, ngay khu dân cư hiện hữu, Bình Tân. - Đường 6m, hẻm thông, oto vào tận nhà - Diện tích 36m2...
      Đường 2, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Masteri Centre Point, Q9, TP. Thủ Đức. 73,92m2, đủ nội thất. Lh:0906120028

      1.37 tỷ 73 m2 18,7 triệu/m2
      CĂN HỘ MASTERI CENTRE POINT, Q9, TP. THỦ ĐỨC. + Mã căn C08.15 căn góc, view resort nội khu cực đẹp. + Diện tích: 73,92m2. + Bàn giao đầy đủ nội thất dính...
      Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      BÁN GẤP : NHÀ ĐẤT TẠI CỦ CHI, SỔ HỒNG RIÊNG, LH:0836279999, 0977088099

      1.45 tỷ 120 m2 12,09 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 MT Huỳnh Minh Mương Củ Chi. 4,9tỷ 190M2. Lh:0836279999, 0977088099. Tôi chính chủ cần bán căn nhà. - Mặt tiền Huỳnh Minh Mương, Ấp 4, Tân...
      Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Nhà 1 trệt 3 lầu 3pn 4 wc 1/ hxh đường số 1 ngay KDC Bình Tân. LH 0399 492 606

      1.96 tỷ 32 m2 61,25 triệu/m2
      Nhà bán khu dân cư Bình Tân, vị trí cực kì đẹp, đúc kiên cố 3 tấm, hiện đại, phong cách mới, cách chợ 500m. - Đường trước nhà 5m thông. - Gần trường mầm non...
      Đường Số 1, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chính Chủ Bán Nhà Đẹp quận Bình Tân, Full Nội Thất, Gần Trường, Chợ, Gía 1.58 tỷ/TL

      1.59 tỷ 35 m2 45,43 triệu/m2
      Bán nhà hẻm lớn xe hơi vào nhà đầu đường Liên Khu 5-6, khu tri thức, điện nước cáp quang âm, vị trí đẹp. Nhà mới 1 trệt 1 lầu, xây kiên cố kiến trúc thiết...
      Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chính Chủ Bán Nhà Hẻm 1/Sẹc Tân Kỳ Tân Qúy, 1Trệt 1 Lầu Sổ Riêng

      1.6 tỷ 35 m2 45,72 triệu/m2
      Nhà xây mới 1 trệt 1 lầu gần cuối đường Tân Kỳ - Tân Quý. Nội thất cao cấp - công chứng sang tên, bao mọi khoản thuế. - Vị trí căn nhà và tiện ích: Vị trí...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ bán nhà Hiệp Thành Q12, (3,5x7) đúc 1 lầu, 2pn, 2wc. Lh:0938550835

      1.1 tỷ 24 m2 45,42 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ Hiệp Thành Q12. Diện tích 24,5m2 (3,5x7) đúc 1 lầu, 2pn, 2wc, hướng Tây, hẻm 3,5m 2/ Lê Văn Khương vào 300m, cách bến Xe Buýt Thới An...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ TRỆT + LẦU ĐÚC, 2PN, ĐỐI DIỆN "CHỢ PHƯỚC LONG" Q7. LH:0565678910

      1.4 tỷ 22 m2 63,64 triệu/m2
      VỊ TRÍ CỰC ĐẸP ĐỐI DIỆN "CHỢ PHƯỚC LONG" PHẠM HỮU LẦU Q7. Hoa Hồng 25 Triệu cho ace nhận đủ. - DT: 3,5 x 6,5m Trệt + lầu đúc, 2PN. - Giá chỉ: 1,4 Tỷ (bớt...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      NHÀ CẤP 4 GÁC XẾP TẠI ẤP MỸ HÒA 1, TRUNG CHÁNH, HÓC MÔN, CHỈ 1.3TỶ. LH:0379586533

      1.3 tỷ 39 m2 33,34 triệu/m2
      Nhà - Ấp Mỹ Hòa 1, Đường Ống Nước E, Xã Trung Chánh, Hóc Môn, HCM. - Vị trí đẹp, cách đường Song Hành 50m, cách ngã 4 Trung Chánh tầm 500m. - Gần trường,...
      Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      BÁN CĂN 60M 2PN 2WC BLOCK A1, CHUNG CƯ TAM PHÚ (ĐẠT GIA RESIDENCE). LH:0936032910

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Chính chủ không nhu cầu ở, bán căn hộ chung cư Tam Phú (Đạt Gia Residence). - Nhà trống sạch đẹp, bao gồm: _ 2 Phòng ngủ _ 1 Phòng khách _ 2WC, 1 loga, 1...
      Phường Tam Phú, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      CHỈ CẦN 600 TR SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ CAO CẤP NẰM NGAY MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN LINH ĐỐI DIỆN BỆNH VIỆN BÌNH CHÁNH

      2 tỷ 59 m2 33,9 triệu/m2
      💥 𝐒𝐈𝐄̂𝐔 𝐔̛𝐔 Đ𝐀̃𝐈💥 𝐌𝐮𝐚 𝐧𝐡𝐚̀ đ𝐮̛𝐨̛̣𝐜 𝐡𝐨𝐚̀𝐧 𝐧𝐠𝐚𝐲 𝟏𝟎𝟎 𝐭𝐫𝐢𝐞̣̂𝐮 ➖ 𝐂𝐚̆𝐧 𝐡𝐨̣̂ 𝐖𝐄𝐒𝐓𝐆𝐀𝐓𝐄 𝐧𝐠𝐚𝐲 𝐓𝐫𝐮𝐧𝐠 𝐓𝐚̂𝐦...
      Đường Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Dự án căn hộ Westgate 5 mặt tiền đối diện trung tâm hành chính Bình Chánh

      2 tỷ 60 m2 33,34 triệu/m2
      Các sản phẩm căn hộ thuộc tháp Thames - tòa tháp cuối cùng của dự án Westgate Bình Chánh chính thức được Tập đoàn BĐS An Gia ra mắt thị trường trong tháng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Thị trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.