Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ CT Plaza Minh Châu, 33 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 33 m2 56,07 triệu/m2
      Studio tiêu chuẩn 5*. Giá dưới 2 tỉ tại Q. 3.- Vị trí: 369 Lê Văn Sỹ, P. 12, Q. 3, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- Quy mô: 17 tầng cao, 2 tầng hầm rộng...
      Dự án C.T Plaza Minh Châu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      Em Cường chào quý Cô Chú a/c KH đang tham khảo và tìm hiểu Phân khu Glory Hieghts Sát cạnh Vincom Mega Mall và Trường Quốc tế Brighton College Anh QuốcEm là...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      chào bán dự án khu dân cư Việt Nhân Villa Riverside Q. 9, Trường Thạnh, nằm trên MT Lò Lu, gần ngã ba Lò Lu - Nguyễn Xiển.- Bán kính 1 kilomet gồm...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chính chủ bán nhà cấp 4 Bình Chánh, CCVB, 1.25 tỷ. Lh:0924409144

      1.25 tỷ 48 m2 26,05 triệu/m2
      Nhà A10/4D hẻm Võ Văn Vân, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh - Vị trí đẹp, gần trường, chợ... tiện ích xung quanh đầy đủ. - Diện tích 48m2 (4*12) - Nhà cấp 4, 1 PN, 1...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Căn hộ giá rẻ vị trí đẹp ngay trung tâm Quận 1 giá chỉ 1,26 tỷ/căn

      1.26 tỷ 16 m2 78,75 triệu/m2
      🌟🌟CHỈ VỚI 1,26 TỶ/CĂN 100% GIÁ TRỊ CÓ NGAY CĂN HỘ TIỆN NGHI TẠI TRUNG TÂM QUẬN 1 - GẦN PHỐ ĐI BỘ BÙI VIỆN 📢📢CHÍNH THỨC CÔNG BỐ SIÊU PHẨM 👉VỊ TRÍ:...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán Nhà hẻm 160 Nguyễn Văn Quỳ, quận 7, DT 3 x 7m, chỉ 1.75 Tỷ. Lh:0899302248

      1.75 tỷ 21 m2 83,34 triệu/m2
      Hoa hồng 2% - Gửi ACE môi giới Bán Nhà hẻm 160 Nguyễn Văn Quỳ, quận 7 - DT : 3 x 7 m . Nhà 1 Trệt 2 lầu + 2 phòng ngủ lớn, 2 WC, mổi tầng đều có ban công...
      Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Căn hộ dịch vụ giá tốt, vị trí đẹp ngay trung tâm Quận 1 LH 0793206313

      1.26 tỷ 16 m2 78,75 triệu/m2
      🔥🔥🔥🏡CĂN HỘ DUPLEX TRUNG TÂM QUẬN 1 - GẦN PHỐ ĐI BỘ BÙI VIỆN - CHỢ BẾN THÀNH 👉Booking Giữ chỗ 50 triệu/ Căn ☘️Tổng Giá chỉ từ 1,26 tỷ/ căn 🌟Diện tích:...

      Bán gấp căn hộ 2PN, chung cư Mỹ Phúc, quận 8. chỉ 1.67 tỷ. Lh:0909041612.

      1.67 tỷ 60 m2 27,84 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp căn hộ chung cư mỹ phúc, đường 192, phường 16, quận 8, tp HCM. Vị trí đẹp, gần cầu lò gốm, gần trường, chợ... tiện ích xung quanh đầy đủ....
      Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà ngay trung tâm đường Bình Thới q11 chỉ 1.45 tỷ. Lh:0907680772

      1.45 tỷ 10 m2 145 triệu/m2
      Nhà ngay trung tâm đường Bình Thới P14, q11, Tp.HCM. Diện tích 10,5m2 (2,1mx5m) : 1trệt : 1lầu; hẻm trước nhà 3 gần đường lớn : Tiện ích gần xung quanh siêu...
      Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà Điện Biên Phủ, P17, Bình Thạnh, DTSD 33m2. Giá 1,4 tỷ. Lh:0926067276

      1.4 tỷ 33 m2 42,43 triệu/m2
      Bán nhà nhỏ đường Điện Biên Phủ, phường 17, Bình Thạnh, gần cầu Điện Biên Phủ giáp Quận 1, gần trường gần chợ, tiện ích xung quanh đầy đủ. DTSD 33m2 ,...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất vườn Tân Nhựt, Bình Chánh, DT 14x22, chỉ 1.1 tỷ. Lh:0977967785.

      1.11 tỷ 308 m2 3,58 triệu/m2
      Bán đất vườn Ấp 3, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, gần gốc đường Đê 4 và đường Bà Tị, gần trường chợ, tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 308m2 (14x22). Đường...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ cần bán gấp CH Nhất Lan 2 (12 tầng), Block C lầu 10, view trung tâm (Mời AE môi giới). Lh:0945959949.

      2 tỷ 71 m2 28,17 triệu/m2
      Đ/c: Đg 54A Tân Tạo, Bình Tân. - Diện tích: 71.2m2, trần cao trên 3m, cực thoáng (2PN, 2WC, 2 ban công, 1 bếp, 1 phòng khách rộng rãi, đón nắng gió vô cùng...
      Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Hadoriverside, p.Thới An, quận 12, DT56m2, 2PN, 1.95 tỷ. Lh:0938046954

      1.95 tỷ 56 m2 34,83 triệu/m2
      Bán căn hộ Hadoriverside, p.Thới An, quận 12. Vị trí đẹp ngay Đường Lê Thị Riềng, gần quốc lộ 1A, trường mẫu giáo, cấp 1,2,3, ubnd q12.... Diện tích 56m2,...
      Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 1 lầu (4x10) tại Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, SHR, 1.38 tỷ. LH: 0933736854

      1.38 tỷ 40 m2 34,5 triệu/m2
      Anh chủ cần tiền làm ăn công việc nên bán gấp. Căn nhà tại  Tổ 7.8, đường 1A, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh. Gần trường, chợ.. tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Chính chủ sang lỗ 100tr căn 2PN1WC VHGP thanh toán 648tr ở ngay

      1.52 tỷ 59 m2 25,63 triệu/m2
      Chính chủ sang lỗ 100tr căn 2PN1WC VHGP thanh toán 648tr ở ngay ✳️ Tầng trung, nhà trống ✳️ Kết cấu : 2PN lớn riêng biệt ✳️ Diện tích: 59m2 ✳️ View nội khu...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

1.52 tỷ 59 m2 25,63 triệu/m2

      Ra nhanh trước Tết căn 2PN+ tặng Full nội thất chỉ thanh toán 801tr

      1.87 tỷ 69 m2 27,06 triệu/m2
      Bán nhanh trước Tết căn 2PN+ (69m2) + Tặng full nội thất xịn xò Cam kết hình thật nhà thật 100% 👉 View ngoại khu cực thoáng không chắn tòa 👉 Tầng trung,...

      Chính chủ bán lỗ 100tr căn hộ 2PN-1WC VHGP thanh toán 648tr vào ở ngay

      1.52 tỷ 59 m2 25,63 triệu/m2
      💥Chỉ #648tr sở hữu Căn hộ 2 phòng ngủ Vinhomes- Khu Đại đô thị đáng sống nhất bậc nhất phía Đông Thành phố 👉Thanh toán trước 30% Å- nhận nhà ở ngay...