Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán đất nền dự án 80 m2 tại Xã Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Chỉ còn một lô duy nhất trong tổng số 165 miếng đất thổ cư ngay tại Thuận Đạo, lk Thị trấn Bến Lức.DT: 5x16m, sổ hồng, nền thổ cư 100 phần trăm.đc...
      Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 109 m2, mặt tiền 30m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 109 m2 11,93 triệu/m2
      - Bán miếng đất 109m2 MT cách chợ Bình Chánh 50m- Thích họp mua ở tiện KD buôn bán- Đầu tư đợi Binh Chánh lên TP- SHR- DT: 109m2- Vị trí: Cách chợ Bình...
      Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhanh đất đường Số 17, P Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, cách Gigamall 200m.+ DT: 90 mét vuông (5 x 18m). GIÁ: 1TỶ7 (Đang kẹt tiền cần...
      Đường Số 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay đất dự án 394 m2, mặt tiền 12m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 394 m2 3,28 triệu/m2
      Vị trí cách QL 22 chạy vào tầm 3 kilomet MT đường Cây Trôm Mỹ Khánh.- Tổng DTSD lên tới 394m.- Giá cắt lỗ chỉ còn 1tỷ290tr không thỏa thuận.- Khách...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 67 m2, mặt tiền 5m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 67 m2 16,42 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất để trả lãi NH có DT ngang 5m dài 13,4m, tổng là 67 mét vuông sổ riêng đàng hoàng ở đường Lê Thị Hà, gần ngã 4 Hóc Môn chạy...
      Đường Lê Thị Hà, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay miếng đất gần thị trấn Hóc Môn, vị trí đẹp thuận lợi KD buôn bán.DT: 90m2 (5x18m), thổ cư.sổ hồng, sang tên công chứng ngay ...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 74 m2 tại Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 74 m2 16,22 triệu/m2
      chào bán 5 lô đất cuối cùng trong khu dân cư Tham Lương, Q. 12, thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm.- Vị trí: P. Tân Thới Nhất, Q. 12.- Tiện...
      Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 52 m2, mặt tiền 4m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 52 m2 33,08 triệu/m2
      đc: Đường Long Phước, P. Long Phước, TP. Thủ Đức.DT: 4x13m, 52 mét vuông.giá 1.72 tỉ thỏa thuận nhẹ.pháp lí đã có sổ riêng full thổ cư.Đường nhựa 8m...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 93 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 93 m2 12,48 triệu/m2
      - Cần ra gấp nền đất thổ cư 100 phần trăm nằm ngay MT đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn.- Khu vực cư dân đông đúc, thích hợp KD buôn...
      Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 80 m2 24,38 triệu/m2
      Nằm giữa Mã Lò và QL 1AGần trường Tiểu học 2 3, ủy ban nhân dân P.Có tất cả tiện ích như: Chợ, trường học, BV, công viên, siêu thị.cư dân đông đúc rất...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 80 m2 tại Đường Trần Bá Giao - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT Trần Bá Giao, P. 5, Q. Gò Vấp.Vị trí: MT đường luôn, đoạn gần đường số 20, cách tòa án Gò Vấp tầm 500m, ra Emart, Lotte Mart 5 ph, ra...
      Đường Trần Bá Giao, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 90 m2 12,78 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp cần bán lô 1 sẹc đường Lê Lợi, Tân Hiệp, Hóc Môn.Gần bùng binh, chợ Hóc Môn, đường nhựa rộng rãi 2 ô tô tránh nhau, khu vực đông đúc, gần...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Sở hữu vị trí thuận tiện kết nối với những khu vực lân cận như: Khu chế xuất Linh Trung 2, Chợ đầu mối Nông Sản Thực Phẩm Thủ Đức, thuận tiện đi về khu...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Bán nền đất đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9.- Nằm gần trường cấp 3 Phước nằm gần các tiện nằm gần công viên, KDC an ninh, cư dân đông đúc ,...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền mặt tiền 5m tại Huyện Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Chiều ngang: 5m.Chiều dài: 17.19m.Đường/hẻm vào rộng: 9m.Bán đất 85.7 mét vuông (A23), dự án khu dân cư Nam An City.Nằm tại đ. 87, Xã Tân Phú Trung,...
      Dự án Khu dân cư Nam An City, Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Gia ngộp bán gấp nền đường số 3, P. Hiệp Bình Phước, Q. Thủ Đức; ngay khu dân cư Hồng Long. Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- DT: 80 mét vuông,...
      Dự án Khu dân cư Hồng Long, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, mặt tiền 8m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      chào bán 20 mảnh đất Nam Khang Residence, đường Nguyễn Duy Trinh, Long Trường, Q9.Vị trí: Dự án ngay góc 3 MT Nguyễn Duy Trinh, Trường Lưu, Lã Xuân Oai,...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 80 m2 tại Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 80 m2 16,13 triệu/m2
      Bán đất 2 MT đường Trương Văn Thành, P. Hiệp Phú. khu dân cư Cao Cấp.Đường nhựa ô tô 10m. Đất gốc 2 mặt đường ô tô - Có Vỉa hè.* Tiện ích xung quanh:-...
      Đường Trương Văn Thành, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.