Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu đất dự án 110 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 110 m2 10,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh nền đất ngay sau lưng BV Xuyên ÁDT: 5x21m, thổ cư hết đấtsổ hồng, sang tên công chứng lấy liềnKDC hiện hữu, đông đúcđầy Đủ tiện...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2 tại Nhị Bình - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 85 m2 12,36 triệu/m2
      Đất tâm huyết chính chủ kẹt tiền cần chuyển nhượng gấp nền đất Bùi Công Trừng, Nhị Bình, Hóc Môn. DT : 85m2, giá : 1 tỉ 050 sổ hồng riêng sang tên công ...
      Đường Bùi Công Trừng, Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 116 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 116 m2 11,13 triệu/m2
      Chủ ngộp bán nền đất đường Lê Thị Bay, Tân Thạnh Đông, Củ ChiDT:116m2, sổ hồngVị trị ngay bên hông trường cấp 1 Tân Thạnh Đông MT QL 22Cách Cầu Xáng Hóc...
      Đường Lê Thị Bay, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 103 m2, mặt tiền 12m tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 103 m2 15,54 triệu/m2
      Tôi Cần bán miếng đất full thổ cư MT KD - liên kế vin Củ Chi.- Dt 5 x 20 = 103 mét vuông - thuộc xã Phú Hoà Đông, huyện Củ Chi.Vị trí góc 2 MT Cây...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 53 m2 tại Đường Số 6B - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 53 m2 22,65 triệu/m2
      Chỉ 1tỉ2_nền sở hữu ngay mảnh đất #SỔ_HỒNG_RIÊNG MT Thành phố Hồ Chí Minh ,NGAY KHU CHUYÊN GIA,ĐẦY ĐỦ TIỆN ÍCH :CHỢ,SIÊU THỊ,TRƯỜNG HỌC,thuận tiện di...
      Đường Số 6B, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 110 m2 tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 110 m2 10,91 triệu/m2
      bán ngay lô đất thổ 130m2 xã Tân Phú Trung, Củ Chi - Vị trí đắc địa: Từ đường Hồ Văn Tăng vào 100 mét là tới đất . Cách ngã 4 Tỉnh Lộ 2 giao Hồ Văn Tắng...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 80 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Tôi cần bán lại lô đất nằm gần trường cấp 2 Lê Minh Xuân, BV Chợ Rẫy 2, siêu thị Co. Opmart,...Khu vực xung quanh dân ở đã đông, thuận tiện mua xây ở,...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 500 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 500 m2 2,6 triệu/m2
      Cần đổi Chủ Gấp nền đất nhà vườn đường cây Da Xã Tân Phú Trung Huyện Củ Chi .-DT : Ngang 5m dài 10m đã Xin 100 mét vuông thổ cư , xây dựng tự do ,có...
      Đường Cây Da, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 175 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 175 m2 8,86 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đường Bùi Thị Lùng, Tam Thôn, Hóc Môn.Đất gần hồ bơi nhà thiếu nhi Hóc Môn, gần Co. Op mart Đỗ Văn Dậy, gần siêu thị điện máy...
      Đường Bùi Thị Lùng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 109 m2 tại Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 109 m2 13,31 triệu/m2
      Gần ủy ban nhân dân Xuân Thới Xuân, trường cấp 2 Nguyễn Hồng Đào, trường cấp 1 Dương Công Khi, chợ chữ S, trạm y tế xã Xuân Thới Đông, trường cấp 1...
      Đường Lê Thị Kim, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 405 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tỉnh lộ 8 - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 405 m2 2,97 triệu/m2
      Gia đình cần tài chính gấp nên tôi nhượng lại lô đất ngay Thị trấn Củ ChiĐối diện UB huyện, 1/ Tỉnh lộ 8 vào 200m, đường nhựa hai xe tải tránh nhau, thông...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 308 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 308 m2 5,85 triệu/m2
      Do kẹt tiền bán đất khu Hồ Sen - Tam Đa, P Trường Thạnh, Q9.- DT đất 308 mét vuông.- Hiện tại có làm nhà c4 trên đất.- giá 1,8 tỉ (Lúc mua 2.2 tỉ mà...
      Đường Tam Đa, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 531 m2 tại Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 531 m2 2,36 triệu/m2
      Chủ gửi bán ngay miếng đất vườn tâm huyết nằm ngay đường Bình Mỹ, Bình Mỹ, Củ Chi.DT: 531m2Giá: 1 tỉ 250 Đường 8m ô tô vào thẳng đất, rộng rãi thoáng...
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 80 m2 16 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất có DT ngang 5m dài 16m tổng DT 80 mét vuông.Có SHR có sẵn xã Phú Hòa Đông, huyện Củ Chi, đất bao sạch, tranh chấp không vướng gì...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 90 m2 tại Đường Tỉnh lộ 15 - Tân Thạnh Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 90 m2 15 triệu/m2
      Chủ cần bán lô đất full thổ cư từ tỉnh lộ 15 đi vào 1,5 kilomet, xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi.DT: 90m2Đường nhựa trước đất 10mTừ ngã tư An Sương...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 117 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 117 m2 10,26 triệu/m2
      DT: 117m2 ngang 5m dài 23,4m.Vị trí: Nằm ngay đương Hồ Văn Tắng - Tân Phú Trung - Củ Chi.MT đường nhựa KD buôn bán đc, đối diện có quán cafe, xung quanh cư ...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 197 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 197 m2 6,35 triệu/m2
      - Chủ đi SG làm ăn bán ngay mảnh đất MT đường Nguyễn thị Nê, xã Phú Hòa Đông, Củ Chi.- DT : 197m (5 x 39), sẵn ngôi nhà c4 30 mét vuông - Ngay KDC...
      Đường Nguyễn Thị Nê, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 75 m2 18 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay miếng đất MT đường Huỳnh Minh Mương ngay chợ chiều Tân Thạnh Đông.Cách Tỉnh Lộ 15 chỉ 700m, cách ngã 4 Tân Quy chỉ...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.