Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      - Đất đường Hoàng Quốc Việt, P. Phú Mỹ, Q. 7, ngay sân vận động Q7, cách KĐT Phú Mỹ Hưng 500m.- DT: 5x17m= 85 mét vuông, sổ hồng, xây tự do, đường...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 100 m2 12,8 triệu/m2
      Chủ gửi bán đất đối diện ủy ban nhân dân xã Thái Mỹ - Củ Chi.- Vị trí Tỉnh Lộ 7 vào đúng 70m, MT đường nhựa 693 thông thoáng.- DT 100 mét vuông thổ...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 130 m2 tại Đường An Hạ - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 130 m2 13 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nền đất đẹp gần cầu Xáng DT 130m2 giá 13 tr/m2 ( 1ty559 )- KDC hiện đại đầy đủ các tiện ích: trường cấp 1,2,3 , TTTM...View trực diện...
      Dự án An Hạ Garden, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 320 m2, mặt tiền 9m tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 320 m2 3,75 triệu/m2
      Tôi nhượng lại nền đất ngay Tỉnh Lộ 8, Tân An Hội, Củ ChiGần cầu vượt Củ Chi, đường nhựa thông thoángKhu vực đông dân, KD đầy đủ mặt hàngĐất ngang 9, dài...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 128 m2 tại Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 128 m2 10,55 triệu/m2
      bán ngay nền đất thổ cư đường Cây Bài, Phú Hòa Đông, Củ Chi. DT : 128 mét vuông Giá : 1 tỉ 350 Đường trước đất 10m, xung quanh KDC hiện hữu đông...
      Đường Cây Bài, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án Khu dân cư Phú Đông 2, 52 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 52 m2 35,58 triệu/m2
      Hot! Chuyên bán đất khu dân cư Phú Đông 2, Thủ Đức - giá siêu ưu đãi 52m2 sổ riêng, xây dựng tự do.- giá cả thương lượng thêm nếu chốt sớm.- Mã nền:...
      Dự án Phú Đông 2, Đường Tam Bình, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 100 m2 tại Đường Võ Văn Bích - Bình Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      + Đất ngộp cần bán ngay ngay 1/Võ Văn Bích, Bình Mỹ+ Đường nhựa 8m, thông thoáng, vuông vắn cao ráo bằng phẳng. cư dân hiện hữu+ DT: 100m2 ngang 5m dài...
      Đường Võ Văn Bích, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 200 m2 7,5 triệu/m2
      làm ăn không đc như ý , thua lỗ nặng cần tiền để xoay sở công việc nên mong muốn bán ngay gọn trong tháng này giá 1.5tỉ - 200m2vị trí : QL22 vào Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 110 m2 12,73 triệu/m2
      - Bán mảnh đất thổ cư ngay chợ Phú Hòa Đông SHR.- DT: 110m full thổ cư, xây dựng tự do. - Giá 1ty400 - Đất vuông vắn, bằng phẳng, không mồ mả, điện, nước...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất 80 m2 tại Đường Tỉnh lộ 15 - Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 80 m2 17 triệu/m2
      - Đất nằm liên kế khu công nghiệp Công nghệ cao - Củ Chi, Tỉnh Lộ 15 rẽ vào 200m, cư dân đông đúc, đường nhựa 12m, gần trường học, di chuyển Chợ Phú...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 154 m2, mặt tiền 7m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 154 m2 9,42 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay khu đất MT đường nhựa nhánh Hồ Văn Tắng xã Tân Phú Trung huyện Củ Chi.DT 7x22m, công nhận 154m2.Vị trí đẹp, ra BV Xuyên Á và KCN Tân Phú...
      Đường Nguyễn Thị Lắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất ở xã phú hòa đông ,củ chi , cư dân sang sát nhau thuận tiện KD buôn bán - Di chuyển về trung tâm TP thuận tiện , cách trung...
      Đường 123, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2 tại Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất 80m đường Nguyễn Văn săng, Tân Sơn Nhì, Tân Phú. Gần Ban chỉ huy Quân sự Tân Phú Đất full thổ cư, khu vực xây dựng tự...
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 136 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 136 m2 10,3 triệu/m2
      Đất MT đường Nguyễn Văn Khạ, sát chợ, Phạm Văn Cội, Phú Hòa Đông, Củ Chi.Đất ngay chợ Phú Hoà Đông, cách Tỉnh Lộ 15 200m.Đường 7m, xung quanh cư dân đông,...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 249 m2, mặt tiền 6m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 249 m2 4,22 triệu/m2
      Đất Tỉnh Lộ 7 Thái Mỹ Củ Chi 6x40. Nhà dân sát bên ở kín mít, cách chợ Phước Thạnh 2 kilomet. Đường 6m trải nhựa ô tô tránh nhau. Đất cao ráo không mồ...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 135 m2, mặt tiền 6m tại An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 135 m2 10,75 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi bán nhanh miếng đất MT đường Nguyễn Thị Lắng, xã Tân Phú Trung.Vị trí đất cực đẹp, ngay chợ chiều Tân Phú Trung, cách BV Xuyên Á chỉ...

      Bán nhanh đất 90 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Mở bán ngay đất đường khu dân cư Chợ Bình Điền đường Nguyễn Văn Linh, P. 7, Q. 8.- Đối diện khu công nghiệp Phong Phú, gần BV Triều An, siêu thị BigC,...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án An Phú Đông Riverside, 105 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 105 m2 17,15 triệu/m2
      An Phú Đông Riverside toạ lạc tại đường An Phú Đông 13, An Phú Đông, Q. 12, TP. Sài Gòn.DT từ 80 - 120m, (5 x 16m; 5 x 18m; 9 x 12m; 7 x 14m; 10 x 12m).MT...
      Dự án An Phú Đông Riverside, Đường An Phú Đông 13, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá