Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh miếng đất tâm huyết 130m2 Bình Chánh đường Trần Văn Giàu. Nằm đối diện cổng khu công nghiệp Lê Minh Xuân 3. - DT: 5m x 26m = 130m2....
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Đông Tăng Long, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      NH thanh lí 8 lô dự án Đông Tăng Long, P. Trường Thạnh, Q. 9.Dự án đc tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất khu vực Q. 9.Tổng thể dự án:- pháp lí rõ ràng minh...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất dự án 130 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 130 m2 15 triệu/m2
      Còn nền 130 mét vuông đường 14m, Đông Nam. Cách Huyện Ủy Bình Chánh 300m. - SHR, chính chủ, công chứng sang tên ngay. - DT: 130 mét vuông = 5m...

      Bán gấp lô đất nền 60 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      ĐẦU TƯ NGAY Chỉ 1.3 tỉ/nền, sổ hồng riêng - cam kết lời ngay 500 tr sau 3 tháng.Đầu tư vị trí vàng trung tâm thành phố Thủ Đức - khu dân cư Bình...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 105 m2 15,24 triệu/m2
      Trước năm 2019 em có mua mảnh đất trị giá 1,9 tỉ đến nay kinh tế khó khăn nên em để lại giá 1,6 tỉ chấp nhận lỗ 300 tr, ai đang có nhu cầu mua để xây nhà ở...

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 845 m2 tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 845 m2 1,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất vườn đường Trương Thị Như , Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, TP. Hồ Chí Minh. Đất MT rộng 6m, xe oto di chuyển thoải máiGần ủy ban ...
      Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 1250 m2, mặt tiền 25m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 1250 m2 1,16 triệu/m2
      Đất đẹp MT TL15:- DT: 1250 m2.- Ngang 25m dài 60m.- Có đường sở hữu riêng sau đất rộng 4.5m, xe có thể lưu thông từ Tỉnh Lộ 15 vào đất.- Vị trí lô đất...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 930 m2, mặt tiền 20m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 930 m2 1,78 triệu/m2
      Em cần tiền bán ngay miếng đất vườn view kênh đường Bà Thiên, Nhuận Đức, Củ Chi.Cách ủy ban nhân dân xã Nhuận Đức, trường sát hạch lái xe củ chi chỉ...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 110 m2 tại Đường Hồ Văn Tắng - An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 110 m2 10,91 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ lô 110 mét vuông giá 1 tỉ 2 chẵn (giá 100 phần trăm) ngay BV Xuyên Á, cách QL22 tầm 500 mét.Xây dựng tự do, sổ sẵn mua bán công...
      Đường Hồ Văn Tắng, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      bán ngay lô 80m đường trước đất 20m, cách trung tâm lái xe Hoàng Gia 700m, SHR, thuộc huyện Bình Chánh, TP. TP.HCM.DT: 80m = 5m x 16m, đường trước đất 20m,...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 1000 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 1000 m2 1,25 triệu/m2
      Chủ cần tiền xoay vòng vốn gửi bán nhanh nền đất vườn 1000m2 đường Lê Minh Nhựt, Tân Thông Hội, Củ Chi DT : 1000m2 Giá: 1 tỉ 250 sổ hồng riêng sang tên...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 90 m2 16,12 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất đẹp ngay đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12.- DT: 90 mét vuông (5x18m).- Giá: 1tỷ450.- nền thổ cư 100 phần trăm tự...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất dự án 64 m2, mặt tiền 3m tại Trung Mỹ Tây - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 64 m2 23,44 triệu/m2
      Chính chủ gửi mảnh đất MT đường Hà Đặc P. Trung Mỹ Tây, Q12Vị trí cực kỳ đẹp, xung quanh cư dân đông đường thông thoáng, cách đường Nguyễn Ảnh Thủ chỉ...
      Phố Hà Đặc, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Đông Tăng Long, 80 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 80 m2 23,63 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại vị trí vàng vượng lộc - đắc tài nơi Q9, TP. TP.HCM.Nằm trên 4 MT đường lớn: Nguyễn Duy Trinh (30m), Lã Xuân Oai (40m), Liên P....
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 110 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 110 m2 9,1 triệu/m2
      Chủ ngộp vốn thở không nổi cần bán nhanh mảnh đất ngay cổng KCN hướng Tây Bắc DT: 5x21m=110 mét vuông, thổ cưsổ hồng, sang tên công chứng ngay...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      DT : 5*20 100m2 full thổ, KDC sầm uấtGiá chốt cứng 1ty5Cách khu công nghiệp hướng Tây Bắc 4km( 8 ph đi xe)Tiềm năng tương lai : gần đường vành đai 4,...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2 tại Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,38 tỷ

      1.39 tỷ 85 m2 16,3 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh miếng đất 1/ đường Nguyễn Văn Bứa, Xuân Thới Thượng, Hóc Môn. DT đất 85 mét vuông, 1 tỉ 385. sổ hồng riêng sang tên công chứng ...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 85 m2 tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15,06 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ tôi chính chủ cần bán ngay mảnh đất mua để dành ngay MT kênh cầu Xáng, Tân Hiệp, Hóc MônDT : 85 mét vuông Giá: 1 tỉ 280 sổ hồng ...
      Đường Kênh Cầu Sáng, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.