Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 125 m2 12,8 triệu/m2
      Chính chủ gửi miếng đất MT đường Đỗ Văn Dậy cách chợ Hóc Môn chỉ 2 kilomet, cách nhà thiếu nhi và Co.op Mart chỉ 1 kilomet, cách trường cấp ...
      Đường Đỗ Văn Dậy, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 120 m2 13,84 triệu/m2
      - Cần ra gấp nền đất thổ cư 100 phần trăm nằm ngay MT đường Phan Văn Đối, sát chợ Bà Điểm, Hóc Môn.- Khu vực cư dân đông đúc, thích hợp KD buôn bán,...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu dân cư Phú Xuân Hồng Lĩnh, 100 m2 tại Nhà Bè, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      - Bán đất nền Phú Xuân Hồng Lĩnh:+ Nền căn nhà phố DT 100m đường 14m giá từ 2,3 tỉ/nền, đường 17m giá 28tr/m2.+ DT 7x20m đường 12m giá từ 22tr/m, đường...
      Dự án Phú Xuân Hồng Lĩnh, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 274 m2, mặt tiền 8m tại Xã An Phú Trung - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 274 m2 5,84 triệu/m2
      Chủ Ngộp Cần Bán đất 7.5 x 37= 274.6mv có 184.5m thổ cư quy hoạch KDC hiện hữu. Đường bê tông. cách chợ sáng Tân Phú Trung, Củ Chi 400m đầy đủ mọi tiện...
      Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 116 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh lộ 8 - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 116 m2 10,35 triệu/m2
      Cần tiền KD gấp nên tôi bán lô đất gần trường cấp 1 thị trấn Củ ChiXung quanh cư dân đông, gần cơ quan hành chính huyện, an ninh cực kỳ đảm bảoGần...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 90 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 90 m2 19,45 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đát chính chủ năm trên đường Võ Văn Vân Thuộc KDC VĨnh Lộc B Diên tích : 90 mét vuông (5x18) Sổ Hông Riêng Đường...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 633 m2, mặt tiền 20m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 633 m2 2,04 triệu/m2
      Đất thuận tiện xây nhà vườn, nuôi trồng, đầu tư. DT 633m2 đường D. Công Khi, xã Tân Hiệp, Hóc Môn. sổ hồng riêng. 1tỷ290DT: 633,5m2 ( 20x31)mĐường 12m di...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 150 m2 tại Xuân Thới Thượng - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      MT PHAN VĂN HỚN, XUÂN THỚI THƯỢNG - HÓC MÔN* Chủ kẹt tiền giải quyết công việc cần bán ngay ngôi nhà MT Phan Văn Hớn gần chợ Bà Điểm vị trí đẹp, đang KD...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 165 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 165 m2 9,1 triệu/m2
      Đất nằm MT đường Lý Thị Chừng, đường nhựa lộ giới 20m gần ngay chợ Phú Hòa Đông, đường lớn KD buôn bán xe tải ra vào thông thoáng, khu vực đông cư dân, bán...
      Đường Lý Thị Chừng, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất gần trung tâm hành chính huyện Hóc môn, đất đẹp, vị trí thuận tiện.DT: 5x20m, thổ cư 100 phần trăm.SHR, sang tên ngay,KDC...
      Đường Song Hành, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 80 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Chị chủ kẹt tiền bán ngay lô 80m, đường trước đất 13m, cách shop xăng dầu Thái Dương 800m.DT: 5m x 16m = 80m.Đường MT nền đất 13m (vỉa hè 3m), điện âm 3...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 123 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 123 m2 15,05 triệu/m2
      * Lô góc 2 MT KD trong KDC Lê Minh Xuân, Bình Chánh - Gần ngay Quán cà phê Now khôngi cà phê.- DT: 123m2 ( ngang 6m, dài 20,5m) - Thổ cư toàn bộ - Giá: 1...

      Bán nền đất 50 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 50 m2 25,8 triệu/m2
      chào bán GĐ1 với 42 nền khu dân cư khép kín Hà Huy Giáp,Q12,cách cầu vượt qua GV 2 kilomet, từ 1,29 tỉ.CĐT chào bán GĐ 1 khu dân cư hiện hữu Hà...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 130 m2 tại Lê Minh Xuân - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 130 m2 15,39 triệu/m2
      Bán lô MT KD trong KDC Lê Minh Xuân, Bình Chánh - DT: 130m ( ngang 5m, dài 26m) - Thổ cư toàn bộ- Giá: 2tỉ ( thỏa thuận bớt lộc).- Đường nhựa lớn 18m -...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 114 m2, mặt tiền 16m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 114 m2 16,23 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất góc 02 MT đường Số 2 Bình Chánh, liên kế TTTM Aeon Bình Tân Hồ Chí Minh, bến xe Miền Tây, khu công nghiệp Pouyuen đông đúc...
      Đường 12D, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 986 m2 tại Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 986 m2 1,68 triệu/m2
      Nhà vườn tâm huyết gần Cầu Vượt Củ Chi, đường Bến Tre, xã Tân An Hội, Củ Chi.DT: 986,9m2Đất vị trí đẹp, view kênh, ao, trồng cây sẵnGần trung tâm thị Trấn...
      Đường Bàu Tre, Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 95 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 95 m2 12,11 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Tỉnh Lộ 15, Phú Hòa Đông, Củ Chi.Cách ngã tư Tân Quy ~ 4 kilomet.Nằm ở KDC hiện hữu, bán kính gần 1 kilomet đầy đủ tiện ích...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 18m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 500 m2 2,5 triệu/m2
      Đất vườn quy hoạch KDC tiện xây nhà vườn nghỉ dưỡng, trồng chọt, chăn nuôi. 500m2, đường Bà Thiên, xã Nhuận Đức. Sổ riêng. Giá 1tỷ250DT: 500m2 (18x27.8)mNằm...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.