Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.296 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp nền đất 114 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 114 m2 15,79 triệu/m2
      + Thuận tiện di chuyển về, Bình Tân, Bình Chánh, chỉ mất 5 đến 10 ph.+ Đường lớn oto ra vào thoải mái, khu vực không ngập nước an sinh xã hội cực tốt.+...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Bán đất gần KDC Gia Hòa đường số 10 P. Phước Long B Q. 9.- DT đất 80m ngang 4m dài 20m.- Gần Rạch Chiếc, KDC Gia Hòa, công viên Gia Hòa, căn hộ chung cư...
      Đường Số 10, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 500 m2, mặt tiền 13m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 500 m2 2,7 triệu/m2
      Nằm gần trung tâm thị trấn Củ Chi hưởng trọn mọi tiện ích xung quanh.liên kế các khu công nghiệp lớn - cư dân sầm uất, mở nhà hàng, quán ăn,...sổ hồng...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Khu dân cư Đảo Ngọc Long Phước (Blue Diamond Riverside), 52 m2 , giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 52 m2 32,5 triệu/m2
      Bán lỗ mảnh đất 52m2 giá chỉ 1.69 tỉ/52m2 khu Blue Đường 8 Long Phước.Blue Diamond Riverside liên kế KDC làng ĐH mới Q. 9, cách ủy ban nhân dân P. Long...
      Dự án Blue Diamond Riverside, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 70 m2 23,58 triệu/m2
      Đất nông nghiệp, sổ hồng - KDC hiện hữu.DT: 5 x 14m = 70  mét vuông.Vị trí: Đường Bùi Công Trừng, gần cầu Phú Long, P. Thạnh Xuân, Q12.Xung quanh...
      Đường Bùi Công Trừng, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu dân cư Đảo Ngọc Long Phước (Blue Diamond Riverside), 52 m2

      1.75 tỷ 52 m2 33,66 triệu/m2
      Cần bán lô sạch đẹp 52m2 khu Blue, đường số 8 Long Phước.DT 52m2 giá chỉ 1.75 tỉHạ tầng đường nhựa 9m, KDC thoáng mátKết nối cao tốc Long Thành - Dầu Dây và...
      Dự án Blue Diamond Riverside, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      * DT: 100m.* pháp lí: Sổ riêng từng nền.* Giá: 2 tỉ.- cư dân xung quanh đông đúc.- Đường rộng lộ giới 10m. oto ra vào thoải mái dễ dàng kết nối Phạm Văn...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất thổ cư nằm ngay MT đường Cây Trắc, Phú Hòa Đông, Củ Chi. Đất đẹp, cư dân đông đúc, tiện đi lại.- DT: 5x20m thổ cư 100 phần ...
      Đường Cây Trắc, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2 tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 70 m2 25,72 triệu/m2
      * Vị trí:- KDC 13B Conic nằm gần QL 50 và Phú Mỹ Hưng. Nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh.- Đường vành Đai Trong 60m và đường Tạ QUang Bửu kéo dài dự...
      Dự án 13B Conic Phong Phú, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 256 m2 tại Xã An Thới Đông - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1,14 tỷ

      1.14 tỷ 256 m2 4,46 triệu/m2
      Em có 2 miếng đất liên kế đầu tư giá siêu mềm* Vị trí : đường An Bình - An Thới Đông - Cần Giờ gần ủy ban nhân dân xã và gần Phà An Thới Đông KDC...
      Đường An Bình, Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Bán đất 60 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường 12 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      Khách gửi Bán Đất ngay đường số 12,kp9, P. Trường Thọ Q. Thủ Đức gần ngã 4 Bình Thái- kích thước : 4*15m thổ cư sổ công nhận - Hướng: hướng Đông Bắc_ phù...
      Đường 12, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Sadeco Phước Kiển, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      - Vị trí: MT Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè cách cầu Rạch Đĩa 300m.- DT: 100m2 (5m x20m) giá: 1,8 tỉ- sổ hồng riêng chính chủ, sang tên trong ngày.-...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất Khu dân cư Hoàng Hải, 90 m2 tại Huyện Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Ngộp NH bán ngay mảnh đất 90m thổ cư full (5x18m). Sổ riêng sang tên ngay.- Đất trong khu dân cư Hoàng Hải, và khu dân cư An Thịnh, xã Bà Điểm, Hóc...
      Dự án KDC Hoàng Hải, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 82 m2 20,74 triệu/m2
      miếng đất đường ô tô, huỳnh tấn phát nhà bè, xây dựng tự do.Thông tin hình ảnh thật 100 phần trăm.- đc: 2581 Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Huyện Nhà...
      2581, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      lô đất tôi cần bán ở xã Tân Thông Hội, Củ Chi.Vào 1 sẹc đường Tỉnh Lộ 2, từ QL 22 vào 500m.Đường nhựa trước nhà 15m, thông thoáng dễ di chuyển.Gần chợ Việt...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đông Thạnh - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Vị trí:đường Đặng Thúc Vịnh, Hóc Môn. KDC hiện hữu,đường lớn oto đi thoải mái- DT 100m2= 5 x 20m, full thổ cư- Tiện ích: Trường mẫu giáo, cấp 1,2,3,siêu...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 224 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,12 tỷ

      1.12 tỷ 224 m2 4,99 triệu/m2
      bán nhanh nền đất ngang 8 dài hơn 28m tổng 224m2, công nhận đủ.Vị trí gần ngã 4 Dương Công Khi và Trương Thị Như, ngay sau trường cấp 1.Đường lớn rộng...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 1070 m2 tại Xã Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1070 m2 1,59 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay nền đất đẹp 40x30 (1070m) xã Trung Lập Hạ huyện Củ Chi.Tỉnh lộ 7 vô đất ~ 400m, hơn 1 kilomet là ngã 4 Hương lộ 2, gần...
      Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      L
      Lương Nguyễn Hoàng Long Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.