Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 6 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bông Sao - Quận 8, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 6 m2 191,67 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ bán nhà hẻm xe hơi 5m, DT 62m2 Bông Sao, Q. 8, gần chợ - sổ riêng - liên hệ ngay 0792 864 *** Anh Duy.- Bao ra sổ, giá còn thỏa thuận,...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 49 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Tân Kiểng - Quận 7, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 49 m2 40,62 triệu/m2
      Thông tin mô tảHẻm 30 Lâm Văn Bền, p Tân Kiểng q7- Giá: 1 tỉ 990- DT: 49,2m2, ngang 4m dài 12,3m - Nhà 1 trệt 2 lầu. Gồm 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ ...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 6 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 6 m2 196,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q9, 64 mét vuông.- DTCN 64 mét vuông, ngang 4m dài 16m, không dính quy hoạch.- Nhà...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 52 m2 tại Đường Mai Văn Vĩnh - Tân Quy - Quận 7, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 52 m2 34,24 triệu/m2
      Mô tả:- đc: đường số 43 Mai Văn Vĩnh P. Tân Quy Q. 7- DT: 52,93. Ngang 4,36m, dài 12,14m.- Vị trí: Ngay cư xá NH, Cách Lâm Văn Bền vài bước chân, Thuộc Tân...
      Đường Mai Văn Vĩnh, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 6 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Việt - Quận 9, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 6 m2 183,34 triệu/m2
      Về quê bán ngay nhà DT 60 mét vuông Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD.gọi ngay Anh Duy 0792 864 ***- DTCN 60 mét vuông nở hậu...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 10 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Chí, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 10 m2 160 triệu/m2
      [ Q. 6 ] giá nhà 1.6 tỉ Nhà hẻm ô tô tới nhà Phạm Văn Chí P7 Q6 đi qa Bình phú siêu Thị Thái Lan 5pDT: 2x 6m, 1 lầu, 1 phòng ngủ, hẻm ô tô 6m...
      Đường Phạm Văn Chí, Phường 7, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,59 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.59 tỷ 90 m2 17,67 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán căn hộ chung cư The Era Town căn hộ Đức Khải Q. 7.DT: 90 mét vuông.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 toilet,...
      Dự án The Era Town, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 59 m2 33,06 triệu/m2
      Cần bán chung cư citiesto Cát Lái Q2 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh ntcb 59m2 Giá 1ty950 ( bao sang tên và 5 phần trăm sổ ) ( hỗ trợ vay...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,28 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.28 tỷ 60 m2 21,34 triệu/m2
      CHUYỂN NHÀ, BÁN chung cư ĐANG Ở giá tốt, PHÙ HỢP VỚI CÁC GIA ĐÌNH THU NHẬP TB-KHÁ đc: Phan Anh, P. Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh-Cách Đầm Sen 10...
      Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 1,8 tỷ tại Đường Tô Ngọc Vân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 0 m2
      chung cư tại MT Tô Ngọc Vân, TP Thủ Đức với quy mô hơn 6.000m2 sở hữu TTTM cao 5 tầng và khu phức hợp chung cư và tiện ích với hơn 31 tiện ích nội khu...
      Dự án Prosper Phố Đông, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 25 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 9

      1.45 tỷ 25 m2 58 triệu/m2
      Mã căn: Beverly Solari 11.Loại căn: Studio có logia.Tình Trạng: Trống.Giá: 1,450 tỉ bao hết cả sổ (tiền sổ 72.5 tr).
      Dự án The Beverly Solari - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Tăng Nhơn Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 58 m2 33,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 9 View Q. 9 đường Tăng Nhơn Phú, DT 58m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh view công viên siêu đẹp, giá chỉ 1,95 tỉ.Dự án...
      Dự án 9 View Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 60 m2 29,17 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Ehome 3 sổ sẵn + 2  phòng ngủ, 1pk, 1 bếp , 2  toilet+ mát mẻ quanh năm + có gara , rẻ nhất Tp Tp HCM . + nhà đã...
      Dự án Khu căn hộ EHome 3, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.68 tỷ 68 m2 24,71 triệu/m2
      CĐT Thủ Thiêm Group ra một sp nhà ở xã hội tại trung tâm Q. 2.DT: 62m2 và 68m2.2 PN 2 vệ sinh 1 phòng khách 1 bếp có bang công thoát mát.Điều đặc biệt vị...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Summer Square Q6.- DT 50 mét vuông, thiết kế 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh view thoáng mát.- Nội thất tặng lại hết...
      Dự án Summer Square, Đường Tân Hòa Đông, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 59 m2 33,06 triệu/m2
      ĐỪNG BỎ LỠ CĂN 2 phòng ngủ DT 59m2 Giá bao hết chỉ 1 tỉ 950 . Chỉ cần TT trước 595 tr hotline: 0333 932 ***NẾU BẠN ĐANG MUỐN SỞ HỮU 1 căn HỘ TẠI...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,59 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      1.59 tỷ 75 m2 21,2 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư cao cấp River Gate giá ưu đãi- MT đường Bến Vân Đồn Q. 4.- DT 75m2- 2 PN, 2 phòng tắm.- full nội thất tiện nghi, hiện đại.-...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 36 m2 51,39 triệu/m2
      bán ngay căn Sky Center 36m2 để xử lý dòng tiền 1 phòng ngủ bán 1.850 tỉ.Tôi chính chủ muốn bán ngay chung cư để vận hành công ty.1  phòng ...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.