Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Phường 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 35 m2 40 triệu/m2
      Bán ngôi nhà chính chủ ngay P. 12, Q. Gò Vấp.DT: 35 mét vuông (3.5m x 10m), nhà 1 trệt 1 lửng.Nhà nằm trong khu vực an ninh, yên tĩnh, hàng xóm thân...
      Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phú Thọ Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 24 m2 83,34 triệu/m2
      VỊ TRÍ: KHU PHÚ THỌ HÒA- VƯỜN LÀI - LÊ THÚC HOẠCH - CÁCH MT ĐƯỜNG NHỰA 15M - KHU YÊN TĨNH - NHÀ ĐẸP - SỔ ĐẸP - ---P. PHÚ THỌ HÒA DT : 24m² ( ngang...
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, hướng Bắc tại Đường 38 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm cụt, gần chợ Hiệp Bình 100m, PVĐ 300m, Gigamall, Cầu Bình tr 3 kilomet, sân bay TSN, QL13, trung tâm Q1 15', trường học, BV, chùa, nhà...
      Đường 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 12 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 12 m2 131,67 triệu/m2
      Q. Tân Bình, p15 đường Phạm Văn Bạch, dt.3x4 đúc 1 trệt ,2 lầu nhà có 2 PN, 2 nhà vệ sinh. nhà có SHR, khu vực an ninh thoáng mát . nhà mới dọn vô ở...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 14 m2 tại Đường Đỗ Bí - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 1,48 tỷ

      1.48 tỷ 14 m2 105,72 triệu/m2
      siêu hiếm... Nhanh khách oiNHÀ Tân phú sổ hồng - DƯỚI 1 tỉ 5👉Bán nhà hẻm căn hộ góc đường Đỗ Bí , phú Thạnh, tân phú🔹Dt 3.6 x 4.1m trệt 1 lầu sổ ...
      Đường Đỗ Bí, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 57 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 14 - Quận 4, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 57 m2 32,11 triệu/m2
      Thông tin mô tả:+ Giá: 1 tỉ 830, còn thỏa thuận+ Hiện Trạng: sổ hồng chính chủ,nở hậu tài lộc. Hoàn công đủ, công chứng ngay.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu +...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 14, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thới An 12 - Thới An - Quận 12, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 33 m2 54,55 triệu/m2
      Nhà cần bán dt 3,3 x9 đúc 1 trệt 2 lầu 1 tùm nhà gồm 4  phòng ngủ 3 toilet 1 sân thượng đường trước nhà chuẩn 3m 1/ đường ta12 khu vực sạch sẽ...
      Đường Thới An 12, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng tại Đường Hoa Sứ - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 0 m2
      diện tích sử dụng: 85 mét vuông ( 5*8.5), 1 trệt 1 lầu.2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, khu bếp rộng rãihẻm ô tô, ô tô...
      Đường Hoa Sữa, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 52 m2 tại Đường Tôn Thất Thuyết, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 52 m2 34,24 triệu/m2
      Thông tin mô tảBán nhà hẻm 138B Tôn Thất Thuyết, P. 3, Q. 4.- DT: 52,5m2 (4,2 x 12,5m)- Giá: 1 tỉ 780- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2 nhà  phòng vệ ...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 3, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m , giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 56 m2 32,15 triệu/m2
      ☀️☀️ Chủ cần bán ngay nhà đẹp ✅ DT: 4*14 lầu suốt✅ 2  phòng ngủ-2  phòng vệ sinh-pt- logia✅ Nội thất xịn sò, nhà đẹp không tì vết.✅ 2/ngắn Võ...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vĩnh Lộc A - Bình Chánh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 48 m2 33,34 triệu/m2
      ☀️Hạ 200tr☀️ Nhà đẹp giá rẻ khách ơi✅ DT: 4×12m 4 phòng ngủ 3WC✅️Nhà 1 trệt 2 lầu ngay trung tâm chợ Liên ấp 2-6 Ấp 6C Vĩnh Lộc A ✅️quy hoạch cư dân...
      Đường Liên ấp 2-6, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Lộc - Bình Chánh, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 60 m2 23,17 triệu/m2
      ☀️CCG☀️ NHÀ CẦN bán nhanh✅ MT ĐƯỜNG RỘNG 7 M rất thuận tiện KD buôn bán✅ DT: 4 x 15 nhà 1 trệt 1 lầu đỗ suốt✅ 1/ SẸC NGẮN 50 M ĐƯỜNG VĨNH LỘC, cách ngã 5...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 2 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Khoái - 2 - Quận 4, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 55 m2 35,46 triệu/m2
      Thông tin mô tảBán nhà hẻm 40 Nguyễn Khoái, P. 2, Q. 4- DT: 55,56m2 (4,42 x 12,57m), công nhận đủ 55m2. diện tích sử dụng: 165m2- Giá: 1 tỉ 950- Kết cấu:...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 96 m2, mặt tiền 2m tại Đường Huỳnh Minh Mương - Củ Chi, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 96 m2 17,71 triệu/m2
      bán nhà gần chợ Hoà Phú DT 95.7 mét vuông có thổ cư (quy hoạch nhóm nhà ở hiện hữu)(chủ có hỗ trợ công chứng 3 bên NH)+ Có sẵn nhà c4 sân rộng có lối...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 55 m2 34,55 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay trước Tết, nhà 2 tầng mới đẹp , hoàn công năm 2021 .Mô tả :+ Kết cấu: 1 Trệt 2 lầu sân thượng, 2 phòng ngủ khép kín, 2 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Gia đình đang cần tiền nên đành phải bán rẻ ngôi nhà có Dt 5x16 1 lầu, 3 phòng ngủ đường xe ô tôVị trí : Ngay trạm y tế Hưng Long Bình Chánh khu vực...
      Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      Đ
      Nguyễn Hoà Nhà Đất Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Eco Green giá siêu mềm mại.- MT đường Nguyễn Văn Linh, Q. 7.- DT 76m2- 2 PN, 2 phòng tắm.- Nội thất tiện nghi đầy...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.35 tỷ 30 m2 45 triệu/m2
      chung cư Studio nội thất đầy đủ phù hợp với người độc thân hoặc cặp vợ chồng trẻ mới cưới hoặc có con nhỏ đều phù hợp. Tài chính thấp với mức vốn từ...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá