Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.290 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 70 m2 28,29 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Jamona City, Q. 7.DT: 70m.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.Tình trạng nội thất: full nội thất.pháp lí: SHR.Chỉ mất 5 ph di chuyển đến...
      Dự án Jamona City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,9 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 35 m2 54,29 triệu/m2
      Duy nhất 20 căn đẹp nhất dự án The Privia Khang Điền giá chỉ 1 tỉ 9 - 2 tỉ 2 đầu tư cho thuê tốt, sổ hồng riêng lâu dài.Với giỏ hàng đa dạng:- chung cư...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,9 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 63 m2 30,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư Stown Thủ Đức - Vị trí ngay cầu vượt Gò Dưa, số 2A đường Bình Chiểu, P Bình Chiểu, Tp Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.Tiện ích căn hộ...
      Stown Thủ Đức, số 2A, Đường Bình Chiểu, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 1 phòng ngủ, giá 1,38 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.38 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư cao cấp tại vin Grand Park Q9 (Thủ Đức).Nhà thiết kế Loại căn hộ chung cư studio.DT tim tường: 34m2.DTTT: 30.4m2.Nội...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.62 tỷ 35 m2 46,29 triệu/m2
      bán gấp dự án cao cấp ở The Sun Avenue.==========================================- Thiết kế: 1 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh - DT: 35 mét ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,85 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 50 m2 37 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Ruby Garden Q. Tân Bình.- DT 50 mét vuông gồm 1 phòng ngủ và 2 toillet.- Nhà bán để lại nội thất...
      Ruby Garden, 2A, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Bông Sao, Q. 8.DT: 65m, 2 PN 2 vệ sinh.Giá bán ngay (bao sang tên).sổ hồng, chính chủ sang tên trong ngày.Tiện...
      Dự án Chung cư Bông Sao, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,28 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.28 tỷ 50 m2 25,6 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Saigon Intelacăn hộ chung cư lầu 23, DT 50 mét vuông (2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh)giá: 1,280 tỉ (bao...
      Dự án Sài Gòn Intela, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 51 m2 37,26 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền gửi bán nhanh chung cư 50m2, lầu 15 thoáng, nhà mới 100%Diện tich: 51m2,2 phòng ngủ/1wcgiá : 1.9 tỉ ( Đúng giá, giá đã bao thuế...
      Dự án The Western Capital, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,29 tỷ tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.29 tỷ 40 m2 32,25 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán nhanh căn 40m2. Bank cho vay 70 phần trăm. Sát Q2. Giá cực kỳ tốt Hàng ngộp.0907 790 ***.40m2: 1 phòng ngủ + đã làm nội thất...
      Dự án Ehome S, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,96 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      1.96 tỷ 70 m2 28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư River Gate Q. 4.DT: 70m.Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.Tình trạng nội thất: full nội thất.logia rộng rãi đón gió thoáng mát, view...
      Dự án River Gate, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,37 tỷ tại Đường Âu Cơ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.37 tỷ 78 m2 17,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư Oriental Plaza tại 685 Âu Cơ , P. Tân Thành, Q. Tân Phú .- DT: 78m.- Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 nhà vệ sinh phòng khách, bếp...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 33 m2 54,55 triệu/m2
      bán ngay CĂN STUDIO CHỈ 1.8 tỉ BAO HẾT THUẾ PHÍ , TẶNG đầy đủ nội thất CAO CẤP Loại hình : Studio Full NT - 33m2 TIỆN ÍCH : hồ bơi vô cực, fitness ,...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 229 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 229 m2 7,43 triệu/m2
      Bán Đất rẻ giá đầu tư xã An Nhơn Tây. Huyện Củ Chi Hồ Chí Minh- DT : 8 x 29m ( full thổ cư )- TDT : 228m2 quy hoạch toàn bộ KDC 100%- Nằm 1/ ngắn đường An...
      Đường An Nhơn Tây, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 71 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 71 m2 26,06 triệu/m2
      Bán đất tặng 3 phòng trọ ở Linh Xuân Thủ Đức. DT 71m2 giá chỉ 1.850 tỉ bán bằng giá chủ đang vay NH.hotline Hạnh 0979 999 ***
      Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Văn Hớn - Hóc Môn, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 46 m2 40,22 triệu/m2
      * Nhà 1 lầu Bà Điểm - sổ hồng riêng chung CCVB.* DT 4x10 (nở hậu 5,2M).- Đường lộ xe tải trước nhà nhà, khu an ninh và dân trí cao.- Gần chợ Đại Hải, Chợ...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 28 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 2 - Quận 12, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 28 m2 56,79 triệu/m2
      Bán nhà đúc 2 lầu có 4 PN, ngay đường lớn đi vào vài bước chân.Hẻm trước 1 mặt nhà có 5 ngôi nhà. KDC rất ổn định và an ninh. Ngay gần nhà Thờ Tân Hưng,...
      Đường Tân Thới Hiệp 20, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 232 m2, mặt tiền 7m tại Đường Suối Lội - Củ Chi, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 232 m2 6,9 triệu/m2
      Gia đình chuyển về Bắc sinh sống, tôi cần bán ngay ngôi nhà gia đình đang ở ngay đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi.Vị trí: Nhà sở hữu vị trí siêu...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.