Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.288 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,75 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 90 m2 19,45 triệu/m2
      căn hộ vĩnh tường - 90m2 - có sổ - 2 phòng ngủ - 1 tỉ 780.- 2 phòng ngủ 2  toilet, 3 logia.- DT 90m2 khủng.- sổ hồng sở hữu vĩnh viễn.-...
      Đường Lộ Tẻ, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 50 m2 33 triệu/m2
      chung cư Tara Residence Q. 8, số 970 Tạ Quang Bửu P. 6 Q. 8;- Gần khu vực trung tâm, đầy đủ tiện ích...- DT 49m, bao gồm 1 PN, 1  nhà vệ sinh, 1...
      Tara Residence, 970, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 35 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 35 m2 51,43 triệu/m2
      Giỏ hàng thưởng Glory Heights - vin Grand Park còn lại duy nhất 0một căn Studio loại 35m2 giá rẻ mua trực tiếp Vinhome. hotline 0359 473 *** - Sơn Nguyễn.-...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,9 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 68 m2 27,95 triệu/m2
      Cần bán căn hộ MT Phạm Văn Đồng, 68 mét vuông 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh. Có logia. căn hộ chung cư còn mới ở ngay. Đã có sổ. Mua cho...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 51 m2 36,28 triệu/m2
      căn hộ The Western Capital Q. 6 cần bán.- 51 mét vuông 2 phòng ngủ.- Nhà mới.- Bán giá 1.850 tỉ.- Bao sang tên.- Hỗ trợ vay.LH xem nhà 0967 230 ***
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 82 m2 21,83 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Phú Thạnh đường Nguyễn Sơn Q. Tân Phú.căn hộ góc, DT: 82 mét vuông, 2 PN, 2  toilet.Tặng nội thất: TV, tủ lạnh, máy giặt,...
      Dự án Phú Thạnh Apartment, Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hồ Chí Minh - Nhà Ở Liền - Đã có SHR - Giá dưới 1,8tỉ1 phòng ngủ - 1WCDT 49m2 - 1,6tỉ (Bao thuế phí) 2 phòng ngủ - 2WCDT...
      Dự án Orchid Park, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,82 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      1.82 tỷ 72 m2 25,28 triệu/m2
      Bán chung cư Orchid Park - đã có sổ hồng riêng.Căn 72m2, 2 phòng ngủ - 2 toilet (căn hộ góc 2 view thoáng mát) - Tặng kèm một số NT.Giá...
      Dự án Orchid Park, Đường Nguyễn Lương Bằng, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường 154 - Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 64 m2 20,32 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 64 mét vuông nhà đẹp có thể ở ngay call ngay 0937 378 *** xem nhà.- căn hộ chung cư thiết...
      Dự án Topaz Home 2, Đường 154, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, giá 1,9 tỷ tại Đường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 0 m2
      - chung cư 75,7 mét vuông - block căn hộ C2 - Tầng 14 (lầu 15 - tầng cao nhất), có thang máy, hành lang rộng rãi, 3 PN, 1 phòng khách, 1 khu bếp,...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 73 m2 26,72 triệu/m2
      sang nhượng chung cư CityGate.73 mét vuông (2 phòng ngủ) - căn thường giá 1tỷ980 - 2tỷ050.2 phòng ngủ 73 mét vuông căn gốc giá...
      City Gate Towers, 15, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 40 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 40 m2 43,75 triệu/m2
      0fficetel giá rẻ 30 - 99m The Sun Avenue, tin mới cập nhật.Phù hợp:1, Mua làm văn phòng rất tiết kiệm chi phí.2, Mua để cho thuê có thu nhập mỗi tháng.3,...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 250 m2, mặt tiền 8m tại Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 250 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ bán lỗ lại mảnh đất đường 1/Tỉnh lộ 7 xã Thái Mỹ, huyện Củ Chi (giáo xứ Mỹ Khánh đi vào 200m)- DT: 250m2 có thổ cư - Giá: 1.25 tỉ (thỏa thuận)-...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 840 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,47 tỷ

      1.47 tỷ 840 m2 1,75 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay lô MT đường Võ Văn Điều, xã Phước Thạnh.- Vị trí nằm ngay MT đường lớn.- DT: 840 mét vuông (ngang 10 dài 84m).- Có thể tách ra làm...
      Đường Võ Văn Điều, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Tân Túc - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 59 m2 33,06 triệu/m2
      Chào mừng quý KH đến với cơ hội vàng sở hữu chung cư tại dự án Westgate - Biểu tượng của phong cách sống hiện đại và tiện ích đẳng cấp. Dưới đây là giỏ...
      Dự án Westgate, Đường Tân Túc, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 500 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 7 - Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 500 m2 2,9 triệu/m2
      Cần bán lô đất thổ vườn 2 MT. 500m vuông, có thổ cư ngay chợ Phước Thạnh.- DT: 10x50m, có thổ cư.- Đất 2 MT, nằm ngay chợ Phước Thạnh.- Giá 1 tỉ 450 tr.-...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất nền 250 m2, mặt tiền 10m tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 250 m2 5,2 triệu/m2
      Chủ ngộp nên cần bán nhanh mảnh đất 1/Tỉnh lộ 7 xã Phước Thạnh huyện Củ Chi (chợ Phước Thạnh đi vào 200m)- Tổng DT đất 250m2 có một ít thổ cư - Xây dựng...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 3 tầng, 18 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 18 m2 86,12 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 28 đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè.pháp lí: sổ hồng ĐSH mua bán ủy quyền giao sổ hồng riêng chính.DT 3m x 6m, 1 trệt, 2 lầu, 2 phòng ...
      Hẻm 28, Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.