Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.288 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 48 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 48 m2 35,21 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ cần bán nhà TÔ HIẾN THÀNH, P.15, Q.10.Hẻm 4M gần MT.DT: 48m2 (4x 12 m)Kết cấu: 1 Trệt 1 lầu, có sân thượng nhỏ.Sát 3 chợ, siêu thị, trường học gần...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 16 tầng, 1 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Bến Nghé - Quận 1, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 1 m2 1200 triệu/m2
      cực hiếm bán nhà trung tâm Q. 1 DT: 1317m2.Siêu dự án lõi trung tâm Q. 1.- Bên trái là Tòa nhà Somerset - Bên phải là Tổng Lãnh Sự Quán Hoa Kỳ - Đối diện...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.79 tỷ 82 m2 21,83 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Phú Thạnh ngay cạnh siêu thị Go.DT lớn: 82 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh, để lại nội thất dính tường.Xung quanh nhiều tiện ích: Bên...
      Dự án Phú Thạnh Apartment, Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường DC9 - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 72 m2 26,39 triệu/m2
      căn hộ Sơn Kỳ (thang bộ).Dt 72 mét vuông gồm 1 phòng khách 1 bếp 2 PN 2  phòng vệ sinh phòng giặt - sân phơi đồ.Nhà đã sữa mới chủ đang ở, nhà...
      Đường DC9, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,76 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.76 tỷ 40 m2 44 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư OT 40m2.DT: 40m2.Tình trạng: HTCB.Giá sang nhượng: 1 tỉ 755tr.gọi ngay em Tâm để xem nhà ngay!
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.95 tỷ 50 m2 39 triệu/m2
      Bao hết thuế phí sang tên.đc 116 Lý Chiêu Hoàng P10 Q6.Căn: 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh - 50 mét vuông.Giá: 1.95 tỉ.View công viên, thoáng...
      116, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 72 m2 25 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc căn hộ chung cư I-Home giá cực tốtđc: 359 Phạm Văn Chiêu, P. 14, Gò Vấp.- DT 72m 2 PN, 2 nhà vệ sinh căn hộ góc có...
      Dự án I-Home 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 68 m2 26,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Hưng Ngân, đối diện BV Q. 12.đc: 48A Dương Thị Mười, Tân Chánh Hiệp, Q. 12.- DT: 68m 2 PN, 2 toilet, có bang công thoáng mát, tặng nội...
      Dự án Hưng Ngân Garden, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 1,8 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 36 m2 50 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt GĐ 2 The Privia Khang Điền.chào bán 100 căn tuyệt đẹp phiên bản "Limited".40 căn studio & 60 chung cư đẹp nhất tháp A.Trình làng siêu...
      Dự án The Privia, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 51 m2 39,22 triệu/m2
      Chỉ với 2 tỉ - bạn đã sở hữu chung cư Western Capital trung tâm Q. 6.đc: 116 Đ. Lý Chiêu Hoàng, P. 10, Q. 6, TP.HCM.50m2, 2 phòng ngủ 1 phòng ...
      The Western Capital, 116, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 30 m2 56,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay trong tháng này để xử lý công việc:- DT: 28m2.- Loại hình: office tel.- Đang cho thuê.- Nthành phố Hà Nội thất cơ bản.- contact...
      Dự án River Gate, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 2 tỷ tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 44 m2 45,46 triệu/m2
      bán gấp căn office-tel dự án Central Premium.Vị trí: MT Tạ Quang Bửu Q. 8.- DT: 44m.- giá: 2 tỉ - tổng giá đã thuế giá trị gia tăng - giá lỗ- Tầng cao,...
      Dự án Central Premium, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Do chuyển chỗ làm cần chuyển nhượng lại căn căn hộ chung cư Picity High Park.tòa căn hộ Smarthome P1 cao cấp đang bàn giao nhà.DT 50 mét vuông....
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,55 tỷ tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 67 m2 23,14 triệu/m2
      Era Town Đức Khải Q. 7.2 phòng ngủ 2 toilet.Nội thất: Nhà trống.giá: 1 tỉ 550.Mua tiền mặt, căn này không hỗ trợ vay.
      Dự án The Era Town, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,98 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      1.98 tỷ 84 m2 23,58 triệu/m2
      bán ngay chung cư cao cấp The Morning Star Q. Bình thạnh.DT: 84m.Kết cấu: 2 PN 2 phòng tắm.full nội thất, chung cư 2 PN.pháp lí: sổ hồng riêng.Tiện...
      Dự án The Morning Star Plaza, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,64 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.64 tỷ 74 m2 22,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cưn Sky Center, Tân BìnhDT: 74m2Kết cấu: 2 PN và 2  phòng vệ sinhBàn giao chung cư full nội thất, thiết kế hiện...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,64 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.64 tỷ 74 m2 22,17 triệu/m2
      căn hộ chung cư SKY CENTER, TÂN BÌNHDT: 74mKết cấu: 2 PN, 2 phòng tắmĐầy đủ nội thấtpháp lí: sổ hồng riêngcăn hộ chung cư có vị trí cách trường ...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 1,23 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      1.23 tỷ 34 m2 36,18 triệu/m2
      Giỏ hàng cần bán ngay vin Grand Park, rẻ nhất T12/2023 studio; 1.19 tỉ, 1 phòng ngủ + 1: 1,65 tỉ, 2 phòng ngủ: 1.95 tỉ, 2 phòng ngủ+: 2.4...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.