Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.288 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tân Hòa Đông, giá 1,28 tỷ

      1.29 tỷ 58 m2 22,16 triệu/m2
      * Ngay trường cấp 1 Bình Trị Đông.* Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc.*Thích hợp buôn bán.*Đường vào rộng rãi.*Nhà 1 trệt 1 lầu (2 phòng ngủ,...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 55 m2 tại Đường Lại Hùng Cường - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 55 m2 21,82 triệu/m2
      - MT đường Lại Hùng Cường, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh.- giá: 1Tỷ200 tr- DT: 55m2 ( 5x11)- pháp lí: SHR, sang tên công chứng ngay.- Thiết kế: 1Trệt, 1lầu- Điện...
      Đường Lại Hùng Cường, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Đường Liên Ấp 1-2, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 60 m2 20,84 triệu/m2
      * Nằm ngay MT đường Liên Ấp 123 Vĩnh Lộc B. Bình Chánh (cách trường cấp 1 Lại Hùng Cường 100m).* DT: 60m2 (5x12).* giá :1tỷ250tr* pháp lí rõ ràng, sổ...
      Đường Liên ấp 123, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Bình Chánh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 54 m2 23,71 triệu/m2
      Cần vốn bán nhà ấp 5, đường Hàn Thuyên xã vĩnh lộc B, Bình Chánh. Gần ủy ban nhân dân xã, văn phòng xã vĩnh lộc b + vị trí: KDC hiện hữu, gần chợ, trường...
      Đường Hàn Thuyên, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 54 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lô Tư - Bình Tân, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 54 m2 20,38 triệu/m2
      - Vị Trí:- Nhà đường Lô Tư - Bình Hưng Hoà A - Q. Bình Tân * Vị Trí: Gần chợ, Trường học, Bệnh viên, bến xe, chỉ 5p di chuyển.- Xung quanh nhà đầy đủ nhu...
      Đường Lô Tư, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 43 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trương Phước Phan, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 43 m2 28,84 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:-Vị trí: +600m thông sang đường Bình trị đông,Hương lộ 2,chiến lược,tình lộ 10,chiến lược.+cách đường Trương phước phan 20m-DT:3.3m x...
      Đường Trương Phước Phan, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m , giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 108 m2 12,5 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố CHỢ BÌNH CHÁNH — KD SIÊU ĐỈNH DT: 108 mét vuông. NGANG 6 x 18VỊ TRÍ : MT ĐINH ĐỨC THIỆN QL 1A. KẾT CẤU : Nhà mới 100 phần ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Hữu Trí, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 75 m2 16,4 triệu/m2
      Nhà nằm nhay MT Huỳnh Hữu Trí, Bình Chánh, cách chợ Bình Chánh chỉ 5 ph di chuyển.Xung quanh bán kính 500m đầy đủ tiện ích như Điện Máy Xanh, Bách Hoá Xanh,...
      Đường Huỳnh Hữu Trí, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 56 m2 22,24 triệu/m2
      *Nằm ngay đường Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân.*Gần co.opmart Bình Tân.*Ngay BV Bình Tân.*Khu vực cư dân đông đúc*Nhà 1 trệt 1 lầu gồm 2 PN, 2...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Đường Dương Đình Cúc - Bình Chánh, giá 1,13 tỷ

      1.13 tỷ 60 m2 18,84 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường Dương Đình Cúc, Tân Kiên, Bình Chánh.- DT: 60 mét vuông ( 5 x 12 )- Kết cấu: 1Trệt 1 Lầu, Phòng Khách, nhà bếp, 2 PN, 2 Phòng...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Cửu Phú, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 58 m2 19,83 triệu/m2
      - Nằm ngay vị trí đắc địa , MT đường Nguyễn Cửu Phú, Tân Tạo A, Bình Tân.- giá ưu đãi: 1tỉ 150 tr. ( Nội Thất Có Sẵn )- DT: 58m²- Thiết kế: 1Trệt 1 Lầu,...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 53 m2 tại Đường Lê Cơ - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,26 tỷ

      1.26 tỷ 53 m2 23,78 triệu/m2
      - MT đường Lê Cơ, An Lạc, Bình Tân, ( cách trường cấp 2 Lê Tấn Bê 200m)- giá: 1Tỷ260 tr- DT: 53m2- Kết cấu: 1trệt, 1lầu. 3PN, 2  toilet- pháp lí:...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 1,3 tỷ

      1.31 tỷ 60 m2 21,75 triệu/m2
      * Nhà 1trệt 1lầu Ngay Đường Lê Văn Quới. Bình Trị Đông A. Bình Tân ( Gần Cây Xăng Thanh Nga)* DT: 60(5x12)* giá: 1 tỉ 305 tr ( Bớt lộc KH thiện chí)*Xung...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,22 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      1.22 tỷ 48 m2 25,42 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán căn hộ chung cư Galaxy 9 Q. 4.- DT: 48 mét vuông.- Kết cấu: 1 PN và 1 phòng tắm.- căn hộ chung cư đc bàn giao kèm nội...
      Dự án Galaxy 9, Đường Nguyễn Khoái, Phường 2, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,8 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Green Town Bình Tân tòa căn hộ B.- DT: 68 mét vuông / 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh. Phòng khách rộng rãi thoáng...
      Dự án Green Town Bình Tân, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 6 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      KH em chuyển đi định cư nên gửi em bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng.DT nhà: 51m2,2 phòng ngủ/1 phòng vệ sinh.giá: 1.8 tỉ (giá đã bao đủ...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,97 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      1.97 tỷ 75 m2 26,27 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư cao cấp Masteri Millenium giá hữu nghị.- MT đường Bến Vân Đồn, Q. 4.- DT 75 mét vuông.- 2 PN, 2 phòng tắm.- Nội thất...
      Dự án Masteri Millennium, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 31 m2 51,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Sun Avenue - cần bán.- Cam kết giá rẻ.- Thông tin chi tiết:+ Thiết kế: 1 phòng ngủ - giá 1 tỉ 6 (Bao hết).+ View đẹp...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.