Thông tin mô tả
Vị Trí
Nhà Thiết Kế Gồm : 3P Ngủ ,2p
- Khu vực này đông đúc suần uất ở và cho thuê rất hợp lí . Hoặc
-
-
-
- Sổ sách giấy tờ hoàn thiện 100
*Nhanh Tay
Giá: 1,24 Tỷ
Diện tích: 60 m2
Giá/m2: 20,67 Triệu/m2
832692
Mua bán
Vị Trí
Nhà Thiết Kế Gồm : 3P Ngủ ,2p
-
-
-
- Sổ sách giấy tờ hoàn thiện 100
*Nhanh Tay
Trần Văn Dũng
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,35 tỷ
100 m2
Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,199 tỷ
100 m2
Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,991 tỷ
65 m2