Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 6.100 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 380 m2 tại Đường Tú Xương - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 280 tỷ

      280 tỷ 380 m2 736,85 triệu/m2
      - Hãy hotline: 0925 324 ***. Bảo Trân (Zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ MT Tú Xương, Q3.+ DT: 15,5 x 26m (CN: 380 mét vuông).+ KC:...
      Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 242 m2 tại Đường Trần Đình Xu - Nguyễn Cư Trinh - Quận 1, giá 95 tỷ

      95 tỷ 242 m2 392,57 triệu/m2
      Bán 184A Trần Đình Xu góc Nguyễn Cư Trinh Q. 1. DT: 10x25m, 2 tầng, HDT 250tr/tháng, Giá: 95 tỉ TL.Ngay sát ngã tư với Nguyễn Cư Trinh, Cách phố Tây Bùi...
      184A, Đường Trần Đình Xu, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 200 m2, mặt tiền 35m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 76 tỷ

      76 tỷ 200 m2 380 triệu/m2
      Vị trí: Đ. MT Nguyễn Thị Thập - khu dân cư Him Lam Q. 7 - tuyến đường cốt lõi trung tâm Q. 7.DT: 5x20m x 2 tổng 200 mét vuông.Hướng đất thuộc hướng...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 455 m2 tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 82 tỷ

      82 tỷ 455 m2 180,22 triệu/m2
      Cần Bán lô đất Xây Biệt thự Saigon Mystery Quận 2 ( Cạnh Đảo Kim Cương )Diện tích đất: 455  mét vuôngMục đích: xây được Biệt thự Giá...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 30 tầng, 2 m2 tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 480 tỷ

      480 tỷ 2 m2 240000 triệu/m2
      Bán khuôn đất vàng góc 3 MT Ung Văn Khiêm, P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 50 x 45m.- Kết cấu: nhà c4.- Công nhận: 2122 mét vuông.- Đã xin chỉ thị XD: 3...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 1 m2, giá 230 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      230 tỷ 1 m2 230000 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán 1.200m2 đất mặt sông Thành phố Hồ Chí Minh giá chỉ 230tỉ nằm trong khu compoud Thảo Điền đc 153 Nguyễn Văn Hưởng.- DT: 36x38 thự tế...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 320 m2, giá 115 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 320 m2 359,38 triệu/m2
      Villa mới đẹp, siêu đẳng cấp khu compound Nguyễn Văn Hưởng. Tặng luôn NTCC hơn 10 tỉ. Chỉ 115 tỉ TL.Cần bán villa mới, siêu đẹp khu Compound an ninh đường...
      155, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự 779 m2, giá 80 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 779 m2 102,7 triệu/m2
      Chủ Cần bán nhanh Biệt thư sân vườn View Sông đường Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2, TP Thủ Đức, khu sang trọng bâc nhất HCM. DT 25.8x33m, DT công nhận...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 620 m2, giá 120 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      120 tỷ 620 m2 193,55 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán biệt thự sông Hồ Chí Minh trong khu compou siêu VIP Thảo Điền chỉ 120tỉ cam kết tin thật 100%- DT: 16x38 gần 620 mét vuông đất...

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 268 m2, giá 145 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      145 tỷ 268 m2 541,05 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vin Central Park-đc: Dự án vin Central Park, Đường Điện Biên Phủ, P. 22, Bình Thạnh, Tp HCMBán căn biệt thự vin Tân Cảng - vin Central...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, giá 150 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự MT Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Tp. Thủ Đức. DT 382.8m2 đất công nhận thổ cư, ngang 20m, kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, có hồ...

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 252 m2, giá 73 tỷ tại Đường 22 - Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      73 tỷ 252 m2 289,69 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập khu Nam Thông 3. PMH Q7. TP. Tp HCM.DT đất: 14 x 18m.Kết cấu: Hầm - trệt - 2 lầu.Có: 5 phòng ngủ 6  phòng vệ sinh.Nhà...
      Dự án Nam Thông 3, Đường 22, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 870 m2, giá 150 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 870 m2 172,42 triệu/m2
      - Hàng hiếm biệt thự DT lớn: 870  mét vuông.- Kết cấu: 1 hầm + 4 tầng sân thượng. Ngang: 20.5m x dài: 42m.- nội thất đầy đủ sang xịn: Hầm rượu, hồ...
      Đường Số 6, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 700 m2, giá 105 tỷ tại Đường 55 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 700 m2 150 triệu/m2
      Vị trí nắm trong khu compound an ninh bật nhất P. Thảo Điền Q. 2- Nhiều tiện ích xung quanh như trường học,siêu thị,quán ăn- DT: 20x36M. DTCN: 700m2 thổ cư...
      Đường 55, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 1 m2, giá 85 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 1 m2 85000 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập khu 816, Phú Hữu, Q. 9. 1089m2 thô cư, MT 12m nỡ hậu 50m, sân vườn rộng. Làm hồ bơi cực lớn. Đậu đc nhiều ô tô trong sân. Nhà...
      Đường Số 816, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 563 m2, giá 155 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      155 tỷ 563 m2 275,32 triệu/m2
      Giá cực tốt trong toàn khu.Siêu phẩm Dinh thự compound Phú Gia - Trung tâm khu Cảnh Đồi PMH.- DT khuôn viên: 563m2. Thuộc dạng đơn lập lớn của khu Phú Gia.-...
      Dự án Phú Gia, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 310 m2, giá 61 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      61 tỷ 310 m2 196,78 triệu/m2
      Cần bán khuôn đất siêu khan hiếm nội khu compound Trần Não, P. An Khánh, TP Thủ Đức.- DT 11x30 - CN 310 mét vuông, vuông vắn.- Hiện trạng: Đất trộng....
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 448 m2, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 448 m2 223,22 triệu/m2
      Bán căn biệt thự HCM Mystery Villas, P. Bình Trưng Tây, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức) DT: 16x28m Đã hoàn thiện phần thô gồm hầm (full đất) + trệt + 2 lầu +...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại TP Hồ Chí Minh được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất TP Hồ Chí Minh ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất TP Hồ Chí Minh giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại TP Hồ Chí Minh phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại TP Hồ Chí Minh là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất TP Hồ Chí Minh. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.