Thông tin mô tả
Bán nhà góc 2MT Cao Thắng P. 12
15x17m CN: 258
Hầm 7 lầu, thang máy,
Tuyến đường sầm uất bậc nhất
Tiện mua làm văn phòng, Spa, Thẩm Mỹ, Giữ Tiền cho thuê.
Giá chỉ 75
Giá: 75 Tỷ
Diện tích: 258 m2
Giá/m2: 290,70 Triệu/m2
760770
Mua bán
Bán nhà góc 2MT Cao Thắng P. 12
15x17m CN: 258
Hầm 7 lầu, thang máy,
Tuyến đường sầm uất bậc nhất
Tiện mua làm văn phòng, Spa, Thẩm Mỹ, Giữ Tiền cho thuê.
Giá chỉ 75
Vòng Man Hon
Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
168 tỷ
475 m2
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
1,144 tỷ
40 m2
Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh
5,98 tỷ
50 m2
Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
7,2 tỷ
70 m2