Thông tin mô tả
Bán toà nhà
Số tầng cao: 6 tầng (1 hầm, 1 lửng. ) thang máy: 1 thang máy.
Số
Máy phát điện lớn cung cấp điện cho tòa nhà.
Đang
Giá: 65
Giá: 65 Tỷ
Diện tích: 182 m2
Giá/m2: 357,14 Triệu/m2
756599
Mua bán
Bán toà nhà
Số
Máy phát điện lớn cung cấp điện cho tòa nhà.
Đang
Giá: 65
The Nest Real Estate
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2
Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM
18 triệu
68 m2
Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
240 m2
Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
189 m2