Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 140.711 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 88 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 88 m2 200 triệu/m2
      -Tôi hạ giá lỗ nhà 4lau ngay MT Phạm Hùng,Q. 8 -DT: 5.5x17m -Ngang lớn rộng thoải mái KD tất cả ngành nghề: spa,mini mart,NH,nhà...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 30 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 12 - Quận 12, giá 520 triệu

      520 triệu 30 m2 17,34 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu , 2 phòng ngủ, 2 toilet, PK, bếp.- DT: CN 30 mét vuông (3*10)m. - Giá 520tr có thỏa thuận thêm cho khách...
      Đường Tân Chánh Hiệp 12, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 35 m2 tại Đường Tôn Đản - 10 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 490 tr

      490 triệu 35 m2 14 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Tôn Đản, Phường 10, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 32 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 580 triệu

      580 triệu 32 m2 18,13 triệu/m2
      Tranh thủ bán ra ngôi nhà cho khách đang cần bán lỗKhách mua 780tr nay bán lại 580tr có thỏa thuậnDT: 4 x 8m - 1 trệt 1 lầu ( có 2 PN, nhà trong hình)Có...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 82 m2 tại Đường An Dương Vương - 16 - Quận 8, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 82 m2 71,35 triệu/m2
      _ DT : 4x20m_ Kết cấu : trệt + 2 lầu + sân thượng, 4  phòng ngủ, có  phòng ngủ trệt phù hợp cho gia đình có người lớn tuổi và trẻ nhỏ._ hẻm ô ...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 50 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      💥 SÁT MT ÂU CƠ - P. 10 - TÂN BÌNH - 52m² - 3  phòng ngủ - MỚI ĐẸP Ở LUÔN+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu sân thượng. Phòng khách, gian bếp, 3  phòng ...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 60 m2 tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      📍 Bán Nhà Đẹp Đường Bà Huyện Thanh Quan (BHTQ) – 80 mét vuông, hẻm ô tô, Ngập Tràn Tiện ÍchVị trí: Đường Bà Huyện Thanh Quan, Q. 3. Vị trí vàng...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường 1, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      📍 Bán Nhà hẻm ô tô 60 mét vuông – đầy đủ nội thất Xịn, Kề Cận Chợ & BVVị trí: Đường bạch đằng Q. bình thạnh. hẻm ô tô thông thoáng, oto ra...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 50 m2 tại Đường Âu Cơ - Phú Trung - Tân Phú, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      Dự án: Thông tin chi tiết: 🏡 3 tầng Âu Cơ Q. Tân phú Trệt 2 lầu ,3 PN ,2 WC -Vài bước ra MT , hẻm trước nha 4m thông tứ tung ☎️anh chị quan tâm...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 60 m2 tại Đường Chiến Thắng - 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      📍 [BÁN GẤP] Nhà hẻm xe hơi Phú Nhuận – Kề Cận Chợ & trung tâm thương mại, Vị Trí Vàng!Vị trí: Đường CHIẾN THẮNG, Q. Phú Nhuận. hẻm xe hơi thông...
      Đường Chiến Thắng, Phường 10, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 450 tr

      450 triệu 40 m2 11,25 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu ngay ngôi nhà cấp 4 ấm cúng tại vị trí đắc địa gần chợ với mức giá không thể tốt hơn chỉ 450 tr đồng. ngôi nhà có DT 4x10, bao gồm 1 trệt và...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 52 m2, hướng Tây-Nam tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      _ DT 52m² ( 4x13) , nhà 3  phòng ngủ 4 phòng vệ sinh, sân thượng thoáng mát_ Hẻm thông, mất 3 ph xe máy di chuyển ra Nguyễn Oanh và Phan Văn...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 150 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Huỳnh Bá Chánh - Bình Chánh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 150 m2 46 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa:MT đường Huỳnh Bá Chánh, ngay ngã 3 đường vào khu căn hộ chung cư Conic Boulevard Bình Chánh.Đường lớn xe container chạy thoải...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 123 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 123 m2 894,31 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Cao Thắng – Q. 10, tuyến đường thương mại sầm uất bậc nhất trung tâm. Tòa nhà 7 tầng đẹp, có thang máy, đang khai thác HĐ thuê ổn định...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2400 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 379 tỷ

      379 tỷ 2400 m2 157,92 triệu/m2
      [SIÊU PHẨM CÓ 1 KHÔNG 2] GÓC 3MT 78 BA VÂN TÂN BÌNH - 2.400 mét vuông - CHỈ 379 tỉ🔥 Vị trí kim cương: Số 78 Ba Vân, ngay trung tâm Bàu Cát sầm uất,...
      78 Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 340 m2, giá 80 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 340 m2 235,3 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hẻm Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức (bây giờ P. An Khánh mới)- DT đất: 340 mét vuông (ngang 19m x sâu 18m) – đất vuông vắn...
      Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 79 m2 tại Phố Mạc Thị Bưởi - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 79 m2 1139,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Mạc Thị Bưởi, ( P. Bến Nghé, Q. 1 cũ), nay P. Sài Gòn, Sài Gòn – vị trí lõi trung tâm📍 Vị trí kim cương – tuyến đường thương hiệu cao...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 88 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 88 m2 200 triệu/m2
      -Tôi kẹt NH bán lỗ gấp nhà 4lau ngay MT Phạm Hùng,Q. 8-DT: 5.5x17m-Vị trí sầm uất KD tất cả ngành nghề-Nhà Tôi xây vừa ở vừa KD nên rất chắc chắn-sổ hồng ...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!