Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Khu phức hợp Imperia Garden, 5 tầng, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      Bán BT khu Imperia 143 Nguyễn Tuân. DT 200m2 x 4T, MT 9m, có hầm, thang máy. Giá 45 tỉ.Bán căn biệt thự NV Imperia Garden 143 Nguyễn Tuân.- DT 200m2, MT...
      Imperia Garden, 143, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 62 m2 42,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư RIVERSIDE GARDEN 349 VŨ TÔNG PHAN-THANH XUÂN-HNCăn tầng 5-15S : 61.6m THÔNG THỦY2 ngủ 2  nhà vệ sinhĐể lại nội thất cơ bản mang...
      Dự án Riverside Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 120 m2 57,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư toà R2 - Royal City, DT trên sổ 120m2, tầng 30, full đồ. LH: 0963 099 *** để xem nhà trực tiếp.
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      - chung cư 4 phòng ngủ 3VS hoa hậu, thiết kế hợp lý.- Suất ngoại giao giá rẻ hơn quỹ chủ đầu tư 200 tr.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 6,12 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.12 tỷ 153 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ thiết kế phong cách Anh quốc.Nhà thiết kế phong cách kiểu Anh, nội thất luxury nhập khẩu 100 phần trăm.Ví trí khu mặt đường lớn, nằm...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Dự án: Rivera Parkđc: 69 Vũ Trọng Phụng- Tòa B- căn hộ chung cư 10 tầng 6 9- DT 71.3m2- Thiết Kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh- Hướng cửa TN Hướng logia ĐB- pháp...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh liền kề Licogi 13 Tower, 6 tầng, 75 m2, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà liên kế Licogi 13 Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân.DT 75 mét vuông MT 5.2m xây 6 tầng thang máy.Khu phân lô, dân trí cao, an ninh ...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 93 m2, giá 22,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22.5 tỷ 93 m2 241,94 triệu/m2
      Bán nhà cạnh Royal City vỉa hè 3m, oto tránh dừng đỗ trước nhà: 93 mét vuông*5 tầng*mt 6m giá 22.5 tỉ.- Bán nhà khu phân lô, vỉa hè rộng, trung tâm Q....
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,1 tỷ tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.11 tỷ 51 m2 21,57 triệu/m2
      Do chuyển mặt đất nên gia đình có nhu cầu bán lại căn căn hộ chung cư 51m2 2  phòng ngủ, lô góc thoáng.- Thiết kế gồm 2 ngủ, 1 khách, 1 bếp, 1 nhà...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.6 tỷ 114 m2 49,13 triệu/m2
      + chung cư cao cấp DT 114 mét vuông. Bao gồm: 03 PN, 02  nhà vệ sinh, bếp riêng cực thoáng, logia thoáng mát, 01 lô gia rất rộng. Tòa Gold...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.5 tỷ 82 m2 30,49 triệu/m2
      CC Bán căn hộ cao cấp CT9 Bộ Công An, Kim Giang, Thanh Xuân, gần Bùi Xương Trạch, và khu Đt Định Công, .... 82 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ

      3.7 tỷ 87 m2 42,53 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3 ngủ DT 87.4m, thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh tòa Star Tower. Thông số chung cư như sau: - DT: 87.4m, SHR lâu dài- Thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Licogi 13 Tower, 6 tầng, 75 m2, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Cần bán liên kế mới đẹp tại Licogi 13 Khuất Duy Tiến.hotline: 0988 043 ***- DT: 75 mét vuông, MT: 5.2m.- Nhà xây 6 tầng có thang máy, điều hòa.-...

      Bán gấp căn liền kề Licogi 13 Tower, 6 tầng, 73 m2, giá 19 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      19 tỷ 73 m2 260,28 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa ngay ngã 4 Lê Văn Lương, Khuất Duy Tiến, điểm trung chuyển giữa các Q. Thanh Xuân, Đống Đa, Từ Liêm, cực kỳ thuận tiện kết nối nội, ngoại...

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Licogi 13 Tower, 6 tầng, giá 19 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      19 tỷ 73 m2 260,28 triệu/m2

      Bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 78 m2 51,29 triệu/m2
      Bán chung cư Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- DT 78m2 thiết kế 2 ngủ 2  nhà vệ sinh.- Nội thất full đồ nhập khẩu.- logia Đông Nam.- Cửa hướng ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 88 m2, giá 22 tỷ tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân - Hà Nội

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ thanh khoản gấp hạ giá giảm ngay cho khách mua 2 tỉ/ căn. L/H chính chủ 0911 180 ***. Gọi em ngay 0911 180 *** để đc mua giá siêu mềm nhất ạ.
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 6 tầng, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 72 m2
      KHU liên kế 90 NGUYỄN TUÂN - HIẾM NHÀ BÁN - HAI MẶT THOÁNG - CHO THUÊ 45 tr / THÁNG. 72 mét vuông 6 tầng 5,5m MT- Nhà xây dựng 5 tầng + 1 tum, gồm 2...
      Dự án Khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!