Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 88 m2, giá 22 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      22 tỷ 88 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh hạ chào 2 tỉ / căn. giá trong tuần rẻ nhất cho khách mua ạ. call ngay 0911 180 ***
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 103 m2, hướng Đông - Nam, giá 6,18 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.18 tỷ 103 m2 60 triệu/m2
      - Dự án căn hộ chung cư CAO CẤP nhất trung tâm Q. Thanh Xuân đang đc bàn giao:- pháp lí rõ ràng sở hữu lâu dài.- Nằm tại vị trí vàng "siêu đắt giá" của...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      Mình có nhu cầu bán căn 2n2vs tòa Handi Resco, DT 66 mét vuông, cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam tầng 15, để lại hết đồ cho khách mới mua...
      Dự án Handi Resco Lê văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,85 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.85 tỷ 101 m2 48,02 triệu/m2
      - Gia đình chuyển xuống nhà đất, không muốn cho thuê sợ hỏng nhà. Cần bán căn 3 PN đẹp nhất dự án Sông Đà 90 Nguyễn Tuân.- DT 101m2, 3 PN 2  toilet....
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh dự án Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- căn hộ chung cư DT 65 mét vuông thông...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Mình bán căn 3 phòng ngủ 2VS 90m2 căn hộ Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.- Thiết kế hợp lý, tầng đẹp view thoáng.- Để lại nội thất đầy đủ cho...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 58 m2, giá 10,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      10.5 tỷ 58 m2 181,04 triệu/m2
      BÁN nhà mặt tiền NGUỴ NHƯ khôngN TUM Ở LUÔN- garage - oto TRÁNH CHẠY VÒNG QUANH 58m, 6T, MT5,3m giá chỉ 10,5 tỉ
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 130 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 130 m2 40,77 triệu/m2
      Diên tích 130m. Giá 5 tỉ 3xxbìa đỏ cầm tay.Tầng 10 - 17, logia hướng Đông Nam mát mẻ View nhiều cây cỏ, Hàng xóm yên tĩnh.đầy đủ nội thất tôi tự chọn,...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác tôi cần bán chung cư Thống Nhất. Căn số 11 Tòa A tầng 12. Là căn hộ góc. Hướng cửa vào hướng Tây Bắc, hướng logia hướng ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2VS 106 mét vuông thiết kế rất hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.-...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 110 m2 47,73 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc logia ĐN 3 phòng ngủ 2vs 110m2 tòa lâu dài đầy đủ nội thất đẹp cả đồ điện tử giá 5,25 tỉ.căn hộ góc 3N2vs 110m2.logia ĐN...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,36 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.36 tỷ 140 m2 24 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ 140m2 tòa Licogi 13. Tầng trung giá 24tr/m, 3 PN rộng rãi. Ngay đường Khuất Duy Tiến trung tâm đi giao thoa của kinh tế khu vựa thành phố ...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 7 tầng, 52 m2, giá 17 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      17 tỷ 52 m2 326,93 triệu/m2
      - Bán nhà liên kế phố Nguyễn Tuân DT 52m2 xây 7 tầng thang máy MT 4,3m giá chào 17 tỉ.- Vị trí sát mặt phố Nguyễn Tuân đoạn đường đã quy hoạch xong đường...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Xuân

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      Hiện bên em đang có nhiều căn bán tại dự án Handiresco 31 Lê Văn Lương, giá cực tốt.căn hộ chung cư 66m2, 2 PN, 2 vs, giá chỉ từ 3.1 tỉ (tùy tầng, nội...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 930 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      930 tỷ 55 m2 16909,1 triệu/m2
      Cần bán căn CC mini Royal City - ngã 4 Sở - Thanh Xuân - 55m2 2 phòng ngủ 2 toilet giá 900 tr.Tôi chuyển nhà mới nên cần bán căn CC Mini Royal...
      Đường Giáp Nhất, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư 96 Định Công, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 2,95 tỷ tại Thanh Xuân

      2.95 tỷ 115 m2 25,66 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư 96 Định Công căn hộ góc 115 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, nội thất vip chỉ 2.95 tỉ+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia...
      Dự án Chung cư 96 Định Công, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Chung cư 108 Nguyễn Trãi, giá 22,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22.5 tỷ 95 m2 236,85 triệu/m2
      Phân lô - oto tránh - thang máy - KD văn phòng - an sinh xã hội đỉnh.Bán nhà đường Nguyễn Trãi Q. Thanh Xuân 95m2x5T MT 6m 22.5 tỉ. liên hệ: 0966 434...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      Nhà em cần tiền đầu tư gấp nên muốn giao dịch nhanh căn hộ chung cư tại căn hộ cao cấp Legacy- căn hộ chung cư 120m2 có 3 PN 2vs- Nội thất: Đầy đủ...
      Dự án Chung cư The Legacy, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!