Thông tin mô tả
Chuyển xuống nhà đất tôi
- DT 109
-
- Khách sửa thành 3
- Nội thất để lại hết, ít dùng còn mới.
-
Giá: 5,25 Tỷ
Diện tích: 109 m2
Giá/m2: 48,17 Triệu/m2
504008
Mua bán
Chuyển xuống nhà đất tôi
- DT 109
-
- Khách sửa thành 3
- Nội thất để lại hết, ít dùng còn mới.
-
Trần Phương
Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
12,9 tỷ
82 m2
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2