Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 102 m2, giá 12 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      12 tỷ 102 m2 117,65 triệu/m2
      căn biệt thự vip - 2 mặt đường - oto tránh - vỉa hè - garra - KD và ở đều sướng.+ Nhà 2 mặt đường (mặt chính oto tránh, mặt đường phía sau 3 gác.+ Nhà...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 22 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      22 tỷ 90 m2 244,45 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay liên kế Royal City, Nguyễn Trãi 90  mét vuông, 5 tầng, thang máy, giá nhỉnh 20 tỉ, tặng 6 tỉ nội thất, rẻ nhất khu vực.Gia đình...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư tại Riverside Garden do tôi cần chuyển công tác nên không có nhu cầu sử dụng và muốn nhượng lại cho ai có nhu cầu...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 66 m2 50,76 triệu/m2
      Bán căn toà A, 2 phòng ngủ 2VS Imperia Garden, BC ĐN, full đồ, giá mềm, SĐCCHiện tại mình đang có căn 2 ngủ chính chủ gửi bán giá siêu mềm tại căn ...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các chung cư tại dự án Thống Nhất Complex, hiện đang có quỹ căn giá mềm.87m2, 2 ngủ + 1 kho, 2 vs, full đồ đẹp, giá chỉ 4.3 tỉ.88m2, 2...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp liền kề Chung cư Thống Nhất Complex, 6 tầng, 107 m2, giá 42 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      42 tỷ 107 m2 392,53 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc liên kế khu căn hộ Thống Nhất Complex Nguyễn Tuân.- Mô tả: bìa đỏ 107 mét vuông, 6 tầng nổi, MT 20m.- Nhà vuông vức, nội thất,...

      Cần bán chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 128 m2 50 triệu/m2
      Dự án time tower tháp 2 tầng cao đầy đủ nội thất
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 101 m2 62,38 triệu/m2
      căn hộ chung cư CC Royal City R6 cao cấp - đẹp nhất Royal - 100m2 - 3 ngủ sáng.Mô tả:- R6 Royal City đáp ứng đầy đủ tiện ích bao quanh đại đô thị vị trí...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 107 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 107 m2
      - Bán nhà 82 Nguyễn Tuân.- Mô tả: bìa đỏ 107m2, 6 tầng nổi, MT 20m.- Nhà vuông vức, nội thất, thang máy.- giá: 42 tỉ có thỏa thuận cho KH thiện chí.-...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 116 m2 45,69 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu bán ngay căn hộ cao cấp 3 ngủ, 2 vệ sinh, toà nhà Gold Tower 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, để về Tây Hồ gần bố mẹ.Toà nhà bàn giao thô...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Khu phức hợp Imperia Garden, 5 tầng, giá 45,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45.5 tỷ 165 m2 275,76 triệu/m2
      Gia đình chuyển định cư nước ngoài có nhu cầu bán biệt thự nhà vườn trong khu dự án Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng, vị trí trung tâm thuận tiện di...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      28.5 tỷ 160 m2 178,13 triệu/m2
      Biệt thư khu vip Nguyễn Trãi Thanh Xuân - 4 mặt thoáng - garage 2 ôtô - ô thang máy - 160m2x5T 28.5 tỉ.+ Vị trí căn nhà nằm trong khu phân lô căn biệt ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 104 m2
      Bán căn 3 phòng ngủ hot nhất dự án căn hộ chung cư cao cấp BRG 25 Lê Văn Lương.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 146 m2, giá 26,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      26.5 tỷ 146 m2 181,51 triệu/m2
      liên kế VIP Thanh Xuân cực hiếm - Cho thuê văn phòng 60tr/ tháng.liên kế VIP PANDORA oto tránh chạy vòng quanh bảo vệ 24/7 53 Triều Khúc 146  mét ...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Licogi 13 Tower, 6 tầng, 73 m2, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 73 m2 315,07 triệu/m2
      Vị trí:- Khu phân lô Licogi 13 an ninh đảm bảo, số lượng căn ít, thông 2 đường ra Khuất Duy Tiến. MT rộng, vỉa hè rộng, vị trí đắc địa đã hiếm có.- Thiết...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 6 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 153 m2 39,22 triệu/m2
      Bán căn hộ đường Hoàng Đạo Thúy 153m2 Giá 6 tỉcăn hộ góc, nội thất đầy đủ như ảnh đăng.Gồm phòng khách, bếp, 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, view logia...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,55 tỷ tại Thanh Xuân

      3.55 tỷ 72 m2 49,31 triệu/m2
      - DT: 72 m2.- Thiết kế hiện đại căn 2  phòng ngủ đón ánh nắng tự nhiên, 2VS.- logia hướng Đông Nam view đẹp nhất khu. (Tòa A tầng trung đẹp, nhìn ra...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Việt Đức Complex, 97 m2, giá 3,98 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.98 tỷ 97 m2 41 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư B1 DT 97.37 mét vuông tòa B căn hộ chung cư Việt Đức Complex, 3 ngủ 2vs, fulll đồ KH chỉ việc sách va li vào ở. Có slot...
      Dự án Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!