Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 107 m2, giá 16 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      16 tỷ 107 m2 149,54 triệu/m2
      Cần vốn bán ngay căn BT LK tại Khu ĐT Hạ Đình - 107.3 mét vuông x 5 tầng - MT 9m - 16 tỉ còn thỏa thuận.DT: 107,3 mét vuông; xây dựng 5 tầng +...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Licogi 13 Tower, 5 tầng, 73 m2, giá 18,76 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      18.77 tỷ 73 m2 257 triệu/m2
      Phân lô - giá siêu mềm - vị trí đẹp - thoáng trước sau - .Căn liên kế 05 không lạ gì với a e môi giới chúng ta hiện tại để không, pháp lí sạch vơi KH...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp Khu phức hợp Imperia Garden, 4 tầng, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 196 m2
      - Bán nhà 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Mô tả: bìa đỏ 196m, 4 tầng nổi, 1 tầng hầm, MT 9m.- Nhà vuông vức, nội thất, thang máy.- giá: 47,5 tỉ có thỏa thuận cho...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 66 m2 46,22 triệu/m2
      Nhà có thêm 1 thành viên nhỏ gia đình cấn bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Gold seaosn , đc 47 đường nguyễn tuân - căn hộ chung cư thiết...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Cienco1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn căn hộ chung cư đẹp tại Cienco 1 Hoàng Đạo Thúy.call ngay: 0988 043 ***- DT: 77 mét vuông.- Thiết kế 02 PN, 02 vệ sinh, 01...
      Dự án Chung cư Cienco1, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh 2 căn hộ chung cư 82m2 và 124,3m2 căn hộ Ban Cơ Yếu Chính Phủ Lê Văn Lương Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. View hồ điều hoà.Thông tin...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 114 m2 53,51 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Imperia Garden để chuyển về nhà đất.DT 114m rộng rãi, thoải mái không gian sinh xã ...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Cần bán chung cư Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng.DT: 95m2, thiết kế 3 PN, 2 toilet, khách, bếp, logia.chung cư thiết kế full nội thất đồng...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ

      3.25 tỷ 86 m2 37,8 triệu/m2
      283 Khương Trung.DT 86 mét vuông (3 ngủ 2 vệ sinh).Cửa Bắc logia Nam.đầy đủ nội thất.
      Star Tower 283 Khương Trung, 283, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.3 tỷ 150 m2 35,34 triệu/m2
      Giá 5.3xx tỉ.căn hộ chung cư tầng 16 - 23DT 150m.Thiết kế: 03 ngủ,1 đa năng, 02 vệ sinh.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự chọn, nhà tôi...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,22 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.22 tỷ 140 m2 23 triệu/m2
      Bán nhà Licogi 13 căn 140 mét vuông, căn hộ góc 3 mặt thoáng, hút sinh khí, tài vượng tốt cho gia chủ.Giá chốt 23tr/ mét vuông. Đã bao hết phí...

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ 360 Giải Phóng toà P1 tầng 24 căn hộ góc DT 117m (thông thủy) 2 logia 3 PN 2 WC.- Để lại 3 điều hòa và toàn bộ rèm cửa.- Đã có bìa đỏ...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 5 tầng, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 131 m2 343,52 triệu/m2
      Lô góc 131m2, 5 tầng thang máy, MT tổng 21m, vị trí cực đẹp. SĐCC. Giá 45 tỉ.+ Bán nhà liên kế 90 Nguyễn Tuấn Thanh Xuân.+ Khu vực trung tâm, giá trị vượt...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Hiện em đang có quỹ căn đẹp, dự án The Legend, 109 Nguyễn Tuân, cần bán ngay, giá rất tốt cho a/c nào thiện chí.Căn 64 mét vuông, 2 PN, 2vs, giá chỉ...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 109, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.9 tỷ 124 m2 47,59 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ 124  mét vuông duy nhất tại THống Nhất ComplexChính chủ gửi bán để chuyển sang mua căn biệt thự Ecopark căn hộ góc rộng...
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.41 tỷ 98 m2 44,9 triệu/m2
      Imperia Garden - Danh sách chung cư gửi bán mới nhất Hỗ trợ 100 phần trăm thủ tục + sang tên + tư vấn vay NH chi tiết + giá mềm nhất.* hotline xem...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Tôi không có nhu cầu sử dụng cần bán nhanh căn hộ chung cư Center Point đường Lê Văn Lương cho ai thiệt chí mua.căn hộ chung cư thiết kế 3 PN, 2 vệ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      (Ảnh thật căn hộ chung cư).Bán căn 4 ngủ Royal city bìa đỏ siêu rộng 200  mét vuông, nhà đã sửa bếp thông rộng và thoáng. Nhà 3 ngủ sáng, 2 logia...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!