Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 92 m2 46,74 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Thống Nhất Complex, giá cực tốtcăn hộ chung cư 87m2, 2 ngủ + 1 kho, giá chỉ 4.2 tỉcăn hộ chung cư...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,7 tỷ tại Thanh Xuân

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Tôi có căn căn hộ chung cư ở 69 Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân muốn bán.Ưu điểm: Tầng trung trở lên.- DT 93 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, căn hộ góc...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      Nhà đang ở, xem nhà gọi điện, Xem xong cọc luôn đc mời ăn phở. Bán thật.Diên tích 105m.bìa đỏ cầm tay.Tầng 18-23, view đường Lê Văn Lương,logia hướng Tây ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ hot nhất dự án căn hộ cao cấp BRG 25 Lê Văn Lương.Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS, sở hữu lâu dài, thiết kế vô cùng hợp lý.* Tọa...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,13 tỷ tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.13 tỷ 54 m2 20,93 triệu/m2
      Căn căn hộ 2 ngủ - thoáng - oto tránh - thang máy - tầm tiền nhiều khách.- Vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, đầy đủ tiện ích xung quanh. Đường oto tránh tới...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 6 tầng, 78 m2, giá 23 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 78 m2 294,88 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - NHÀ DÁT VÀNG 18K - NỘI THẤT 2 tỉ - 6 TẦNG, THANG MÁY - KD, oto TRÁNH, VỈA HÈ - ĐẲNG CẤP - Vị trí trung tâm Q., giao thương thuận lợi. Trước nhà...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Handiresco - 31 Lê Văn Lương, cần bán ngay, quỹ căn giá mềmLoại 2 ngủ:66m2, 2 ngủ, 2vs, cửa hướng Đông...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 131 m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 136m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Royal City.Do gia chủ không còn nhu...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 44,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      44.9 tỷ 138 m2 325,37 triệu/m2
      liên kế siêu hiếm có 102 khu 90 Nguyễn Tuân.138 mét vuông - 5 tầng - căn hộ góc - thang máy - góc trục chính, 2 mặt đường đều là trục chính của...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      Handiresco 31 Lê Văn Lương DT 65 mét vuông (2 ngủ 2 vệ sinh) Cửa ĐN logia TB Nội thất cơ bản liền tường giá 3,3 tỉ Có 1 slot oto dưới hầm
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 96 m2 26,05 triệu/m2
      Cần bán nhanh nên giá 2,5 tỉ bao thuế phí.- Nội thất: Bàn giao nội thất đầy đủ.- DTXD: 96m.- Hướng cửa: hướng Tây Bắc- Hướng logia: hướng Đông Nam-...
      Dự án Chung cư Golden West, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 109 m2 39,45 triệu/m2
      Hiện tại mình đang có căn 2 ngủ chính chủ gửi bán giá tốt tại chung Hapulico Complex.Vị trí rất đẹp nằm tại toà 24T, tầng 15 thích hợp với mọi gia đình, kể...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự Licogi 13 Tower, 7 tầng, 75 m2, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      Nhà mới - 6 tầng - thông sàn - thang máy - 3 oto tránh - 2 thoáng - ở và kd vp đỉnh cao. Cc bán LK khu Licogi Nguyễn Tuân - Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân -...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 96 m2 28,13 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tại Dự án căn hộ Golden West, số 2 Lê Văn Thiêm, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.- Nội thất: Bàn giao full nội thất.- DTXD: 96m.-...
      Dự án Chung cư Golden West, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 111 m2, giá 13,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      13.8 tỷ 111 m2 124,33 triệu/m2
      căn biệt thự giá siêu rẻ - phiên bản giới hạn (limited) duy nhất 1 căn - ở cực sướng - đường oto - phố lê trọng tấn - Q. Thanh Xuân.* DT: 111 mét ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Nhà đang ở, xem nhà gọi điện, Xem xong cọc luôn đc mời ăn phở. Bán thật.Diên tích 70m2bìa đỏ cầm tay. có slot ô tô Tầng 3-6, Cần thiết rủi ro chạy bộ là...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Handiresco 31 Lê Văn Lương- Căn 08 tầng 12A (tầng 13) toà B- DT 65 mét vuông (2 ngủ 2 vệ sinh)- Cửa ĐN logia TB- Có 1 slot oto dưới hầmgiá 3,3 tỉ
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      Chuyển công tác vào HCM gia đình cần bán nhanh chung cư Hapulico ComplexDT chung cư: 98m rộng rãiThiết kế 2 phòng ngủ 2VS thông minh, tối đa hoá...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!