Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Chuyển đổi sang căn to nên gia đình cần bán căn căn hộ Rivera Park - 69 Vũ Trọng PhụngDTSD của căn hộ chung cư là: 71 mét vuông thiết kế 2 PN + 2...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Em Nam chuyên bán các chung cư tại dự án TP Hà Nội Center Point Lê Văn Lương, quỹ căn lớn, giá mềmchung cư:2 ngủ, 2 vs, 64 mét vuông, giá chỉ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi chỗ ở nên cần bán căn căn hộ chung cư The Golden Palm - 21 Lê Văn LươngDT: 102 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ sinhHướng cửa...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 6 tầng, 75 m2, giá 22 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      22 tỷ 75 m2 293,34 triệu/m2
      Bán nhà của chủ tịch.Trung tâm Thanh Xuân.DT: khoảng75m2, 6 tầng, MT 5.2m.Giá thiện chí.Mô tả:+ Nhà vị trí đẹp bậc nhất trung tâm Q. Thanh Xuân. Gần ngã 4...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Bán căn trục 08 căn hoa hậu của toà.- DT 93m2 thông thuỷ.- Thiết kế 3n full sáng các phòng.- Tầng cao view toàn cảnh hồ và căn biệt thự Green Bay.- Bàn...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 28 m2, giá 2,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.5 tỷ 28 m2 89,29 triệu/m2
      + Nhà xây 3 tầng, vị trí đẹp, oto tránh.+ Xung quanh gần các trường Tiểu học,2,3, BV xây dựng, phòng khám Medlatec, chợ dân sinh tiện ích ngập tràn.+ KD...
      Đường Nguyễn Quý Đức, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Thông tin chung cư như sau:chung cư rộng 75m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet, phù hợp với mọi gia đình.Nội thất siêu đẹp, còn rất mới do ít sử...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      4.41 tỷ 86 m2 51,17 triệu/m2
      Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại căn tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa 24T Hapulico để đầu tư cái khác, cụ thể như...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 6 tầng, giá 25,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25.2 tỷ 75 m2 336 triệu/m2
      + Nhà nằm trong khu liên kế 90 Nguyễn Tuân 75m2 x 6 tầng thang máy + 1 tum x MT 5m, 25,2 tỉ, nội thất như hình.+ Thông tin chi tiết, khách xem nhà hotline...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 73 m2, giá 24,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24.5 tỷ 73 m2 335,62 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Nhà thiết kế phong cách hiện đại, thang máy nhập khẩu, chất lương đẳng cấp.Thiết kế.+ Tầng 1: Lễ tân, thang máy xịn, phòng khách rộng,...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 150 m2, giá 42,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      42.5 tỷ 150 m2 283,34 triệu/m2
      Gia chủ chuyển nơi ở nên cần bán liên kế cao cấp Pandora căn nhà mơ ước Triều Khúc, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.DT: 150 mét vuông MT: 7m.Thiết...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 180 m2 72,23 triệu/m2
      Chính Chủ bán căn hộ góc 4 PN nội thất đầy đủ đẳng cấp.Do nhà đông người nên muốn chuyển xuống mặt đất.. giá thương lượng trực tiếp chính chủ !- 2...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 79 m2, giá 23,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23.3 tỷ 79 m2 294,94 triệu/m2
      Bán Nhà Licogi 13 số 164 Khuất Duy Tiến, gần Ngụy Như khôngn Tum, Lê Văn Lương, Nguyễn Tuân. DT: 79 mét vuông, Nhà xây 6 tầng, thang máy, MT: 5,1m, vị...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      2.7 tỷ 96 m2 28,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh nên giá 2,7 tỉ bao thuế phí.- Nội thất: Bàn giao nội thất đầy đủ.- DTXD: 96m.- Hướng cửa: hướng Tây Bắc- Hướng logia: hướng Đông Nam-...
      Dự án Chung cư Golden West, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 4 phòng ngủ, 161 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 161 m2
      * Suất ngoại giao chung cư 4 phòng ngủ 3VS hoa hậu, thiết kế hợp lý. Giá rẻ hơn căn chủ đầu tư 220 tr, vào tên trực tiếp hợp đồng mua bán.- Bàn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Sapphire Palace, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,08 tỷ tại Thanh Xuân

      4.08 tỷ 120 m2 34 triệu/m2
      Chính chủ có nhu cầu bán căn hộ chung cư Saphire Palace - Số 4 Chính Kinh.DT: 120m2.Thiết kế: 3 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công.căn...
      Sapphire Palace, số 4, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 202 m2
      căn hộ góc 3 mặt thoáng, 3 ban công.Tất cả các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.chung cư thiết kế 4 phòng ngủ - 3 vệ sinh + 1 phòng kho chứa đồ.Tọa...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 92 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 92 m2
      Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ siêu đẹp tại Thống Nhất Complex để chuyển xuống mặt đất.- Mô tả chung cư như sau.- DT 90  mét vuông trên sổ.-...