Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,49 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.49 tỷ 111 m2 40,44 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp Golden Land Hoàng Huy 275 Nguyễn Trãi - trung tâm Thanh Xuân - nội thất để lại toàn bộ.- căn hộ chung cư thiết kế hiện đại:...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 6 tầng, 80 m2, giá 23 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - NHÀ DÁT VÀNG 18K - NỘI THẤT 2 tỉ - 6 TẦNG, THANG MÁY - KD, oto TRÁNH, VỈA HÈ Trước nhà oto tránh, dừng đỗ 2 3 chiếc thoải mái ngày đêm. Có bot...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề Licogi 13 Tower, 6 tầng, 75 m2, giá 23,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23.5 tỷ 75 m2 313,34 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà nằm vị trí đẹp, thuộc khu nhà ở thấp tầng Licogi13 (164 Khuất Duy Tiến), xung quanh toàn căn biệt thự và các toà căn hộ cao cấp, dân trí...
      Licogi 13 Tower, 164, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 145 m2 42,76 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 145 m2, 3 ngủ góc hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc.căn hộ chung cư rộng rãi thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Đã làm đầy ...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 95 m2 46,32 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại căn hộ Goldseason 47 Nguyễn Tuân.- DT 95 mét vuông tầng trung view thoáng.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet.- full ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 6,5 tỷ tại Thanh Xuân

      6.5 tỷ 158 m2 41,14 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn Tại căn hộ Hei Tower số 1 Nguỵ Như khôngn Tum, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Thông tin chung cư như sau:DT 158m2. Gồm: 3 PN,...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 90 m2
      DO chuyển công tác nên cần bán lại chung cư 3 phòng ngủ DT 90 mét vuông căn hộ chung cư Thống Nhất Complex Nguyễn Tuân DTTT: 90m2Hướng cửa:...
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 66 m2
      căn hộ chung cư Imperia garden số 203 Nguyễn Huy Tưởng - Q. thanh xuân- Nội thất: Bàn giao đồ liền tường- DT : 66m2- giá cả thương lượng- Hướng cửa:...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,86 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.86 tỷ 80 m2 23,25 triệu/m2
      Cần bán căn tập thể mới đẹp tại ngõ 58 Hoàng Đạo Thành, thông Kim Giang, Nguyễn Xiển, trung tâm Q. Thanh Xuân.chung cư với tổng DT 80m2, chia làm 3 ngủ,...
      Ngõ 58, Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.6 tỷ 76 m2 47,37 triệu/m2
      Bán chung cư Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân Trung 76 mét vuông Giá 3.6 tỉ.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam. 2 ngủ,...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân

      4.3 tỷ 112 m2 38,4 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp 3 ngủ 112 mét vuông - tòa Golden Land 275 Nguyễn Trãi.- Nhà đã hoàn thiện nội thất đẹp, đủ đồ.- logia hướng Đông ...

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 4 phòng ngủ, 164 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 164 m2 31,71 triệu/m2
      - Căn siêu VIP dành cho chủ nhân xứng tầm đẳng cấp, nhà rộng ở sang, đa thế hệ sum vầy- Thiết kế với logia tràn siêu VIP kiểu penthouse hàng hiếm - căn hộ ...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      Diên tích 105m.bìa đỏ cầm tay.Tầng 18 - 23Nội thất cơ bản.3ngủ 2 vệ sinh.Giao thông đi lại thuận tiện, nhiều tiện ích phục vụ.Khu dân trí cao, an ninh...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,8 tỷ tại Thanh Xuân

      5.8 tỷ 136 m2 42,65 triệu/m2
      Chuyển công tác vào nam tôi bán ngay chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.+ DT 136 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 128 m2 46,86 triệu/m2
      Bên em hiện đang có quỹ căn bán dự án Thống Nhất Complex, giá cực tốt, liên hệ em Nam 0985 542 ***chung cư 2.5 ngủ, 87 mét vuông, 88 mét ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn liền kề Licogi 13 Tower, 2 tầng, 75 m2, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      bán ngay LK Licogi DT 75m2*6T thang máy, MT 5.2m, giá 23 tỉ có thỏa thuận mạnh.+ Nhà có vị trí đẹp nhất khu Licogi 13, ta có thể đi đc từ nhiều hướng như...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 98 m2
      Mô tả: chung cư.+ DT 98m2. 3 PN 2 vệ sinh.+ 2 ban công thoáng.+ Nội thất cơ bản liền tường.+ Có lost oto.+ bìa đỏ chính chủ giao dịch luôn.+ call ngay:...
      C3 Lê Văn Lương (Golden Palace), 54, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Imperial Plaza, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Thanh Xuân

      2.3 tỷ 67 m2 34,33 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Imperial Plaza 360 Giải Phóng, nay có việc gấp cần tiền ngay nên chịu bán lỗ:- Căn tầng đẹp, view thoáng.-...
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!