Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 78 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 78 m2
      🌈🤡♥️🎉 Chính chủ cần bán căn hộ góc 77m thiết kế hiện đại, nội thất xịn sò, logia Đông Nam mát rượi⛳️ chung cư toà HH02-2C căn hộ góc 1230 thuộc...
      Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 146 m2 21,58 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 146m2 3 phòng ngủ - 3vs The Pride.- Thiết kế căn hộ chung cư: 3  phòng ngủ, 3 vệ sinh, 2 logia...- Hướng...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.3 tỷ 54 m2 24,08 triệu/m2
      Gia đình mình đón thêm thành viên mới nên chuyển sang căn 3 PN để ông bà tiện lên chăm sóc. Vì vậy muốn nhượng lại chung cư tầng trung tại KĐT Xa La cho...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 118 m2
      Chính chủ bán căn 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh, lô góc, tầng trung, đầy đủ nội thất, chung cư hiếm, giá cực rẻ khu Victoria Văn Phú.Victoria Văn...
      Dự án Văn Phú Victoria, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,95 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.95 tỷ 117 m2 25,22 triệu/m2
      Gia đình đã chuyển về nhà mới, cần TT tiền trong tuần, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua ban đầu và bán rẻ hơn các căn cùng khu...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,95 tỷ tại Hà Đông

      2.95 tỷ 74 m2 39,87 triệu/m2
      - Bán căn 2 ngủ 2 vệ sinh, DT thông thuỷ 74m2, 1 logia 1 lô gia.- Các phòng đều thoáng có ánh sáng. logia hướng Tây Bắc, cửa chính hướng Đông Nam.- đầy ...
      Dự án The Terra An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Tháp Doanh Nhân - Boss Tower, 2 phòng ngủ, 52 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ Tòa Tháp Doanh Nhân, chung cư có DT 52 mét vuông đồ cơ bản, cực kỳ đẹp, chỉ 1 tỉ 330 95 phần trăm nhận nhà.- chung cư...
      Dự án Tháp doanh nhân Tower, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,33 tỷ tại Hà Đông

      3.33 tỷ 116 m2 28,71 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc đẹp nhất 116m2 - 3 phòng ngủ tại căn hộ cao cấp Usilk City. Giá: 3,33 tỉ (Gia lộc cho khách thiện chí)- căn hộ góc 116m,...

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 2,49 tỷ tại Hà Đông

      2.5 tỷ 97 m2 25,68 triệu/m2
      Gia đình chuyển về quê nên cần bán nhanh trong tháng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ở căn hộ chung cư Victoria cho ai có nhu cầu ở khu vực Văn...
      Dự án Văn Phú Victoria, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Quỹ căn hộ chung cư bán giá cực rẻ tại căn hộ chung cư Park Kiara - ParkCity, Hà Đông tháng 4/2023.Rẻ nhất: 3  phòng ngủ 107m2 nhà nguyên bản...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, thỏa thuận tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Hiện văn phòng BĐS chủ đầu tư đang có quỹ căn ngoại giao giá cực tốt. Cam kết bên nào rẻ, văn phòng có giá rẻ hơn.Mua đc là thắng - Đầu tư hay để ở đều...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
      C
      Vp Bất Động Sản Cđt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Hemisco Xa La, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,98 tỷ tại Hà Đông

      1.98 tỷ 86 m2 23,03 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng đến nên gia đình cần bán gấp chung cư toà Hemisco KĐT Xa La. Phúc La. Hà Đông. Thông tin chung cư:- DT: 86m2, 2 PN, 2 vệ sinh, 1...
      Dự án Hemisco Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 45 m2 31,12 triệu/m2
      - Bán căn hộ Mipec.- DTTT: 45m2.- Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam.- Thiết kế chung cư: 2 PN + 1 vệ sinh, bếp, logia.- Nội thất để lại:...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 62 m2 28,23 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN toà HH2 Xuân Mai Complex. Thông tin căn hộ chung cư nhà tôi như sau.Thông số căn hộ chung cư: 2...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5,3 tỷ tại Hà Đông

      5.3 tỷ 121 m2 43,81 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất, cần bán lại chung cư cao cấp Seasons Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông.Nhà làm nội thất để ở, nên sang, xịn và đẹp (mới 80 phần ...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 254 m2, giá 13 tỷ tại Quận Hà Đông

      13 tỷ 254 m2 51,19 triệu/m2
      Kính gửi tới quý a/c KH thông tin chung cư như sau ạ:- DT lên tới 254 mét vuông lớn.- Nằm tại tòa B dự án Mulberry. Chỉ có duy nhất 4 căn.- Thiết kế...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,2 tỷ tại Hà Đông

      4.2 tỷ 116 m2 36,21 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư ở căn hộ chung cư Season Avenue, Mỗ Lao, Hà Đông.- DT: 116m2.- Có slot oto.- Full đồ - nội thất xịn xò.- Giá...
      Dự án Seasons Avenue, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      Chuyển vào trung tâm nên nhà e cần bán căn 2 phòng ngủ 2VS Samsora - 105 Chu Văn An.giá mềm nhất thị trường 2.3x tỉ full đồ.Nhà có slot oto.chung cư...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm