Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 3,34 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.34 tỷ 145 m2 23,04 triệu/m2
      Nhà mình chuyển sang Cầu Giấy tiện cho con đi học nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.CT2 Văn Khê.+ DT 145 m2.+ Hướng cửa: hướng Tây Bắc. logia:...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,12 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.13 tỷ 88 m2 35,5 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư La Casta Văn Phú.Dt: 88 mét vuông nội thất theo CĐT.Căn 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh.logia hướng Đông Nam, hướng ...
      Dự án La Casta Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 70 m2
      Chủ gửi em bán những căn hộ chung cư như sau, anh/chị nhu cầu cứ gọi cho em ạ.contact: 0844 561 ***.+ Căn 49m2, thiết kế 1 phòng ngủ + 1, 1VS, nội...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 55 m2 28,19 triệu/m2
      Nhỉnh 1,5 tỉ sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 55m2 toà Xuân Mai Complex. liên lạc 0982 511 ***.chung cư 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ ...

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 2,95 tỷ tại Hà Đông

      2.95 tỷ 107 m2 27,58 triệu/m2
      Do chuyển xuống liên kế nên cần bán ngay căn hộ chung cư HPC Landmark cho các bác có nhu cầu ở.Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT: 107 mét ...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 202 m2 24,76 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư LÀNG QUỐC TẾ BOOYUONG HÀ ĐÔNG Ở CỰC SƯỚNG! Đt 0903 238 *** căn hộ chung cư thuộc làng quốc tế Booyuong...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 117 m2 33,77 triệu/m2
      Nhà tôi có căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Seasons Avenue Mỗ Lao, Hà Đông,Hà NộiDo thay đổi chỗ làm vào HCM nên sang nhượng lại căn hộ chung cư.DT...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Dương Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 72 m2 21,95 triệu/m2
      chính chủ bán chung cư 09 Hh2E dt 72m2 thiết kế 2 PN , 2 vệ sinh , 2 lô gia nhà đã có tủ bếp , 02 điều hoà , 02 bình nóng lạnh , sofa , TV ...
      KĐTM Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,97 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.97 tỷ 90 m2 44,07 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 ngủ tại mặt phố Nguyễn Khuyến - Hà Đông. căn hộ chung cư phát lộc siêu đẹp: S1 - 8 - 06.Sở hữu lâu dài, tầng đẹp, view hồ ngắm...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá rẻ tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 111 m2
      chung cư dt thông thủy 111 mét vuông đẹp sáng thoáng, tôi và gia đình định cư nước ngoài nên bán giá mềm so với thị trường, bán gấp trong tuần này,...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      sang nhượng.- căn hộ chung cư 67,4m2. Giá 2,6 tỉ, bao phí sang tên.- Để lại nội thất đầy đủ.- Dự án Samsora Premier 105 Chu Văn An, Hà Đông.- Đã có...
      Samsora Premier, 105, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 72 m2 34,73 triệu/m2
      - Mô tả: 2 phòng ngủ, 2vs, diện tích thông thủy 67 mét vuông, tầng cao.- Nội thất: Full đồ.- pháp lí: bìa đỏ.- Vị trí dự án căn hộ Samsora...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 3 phòng ngủ

      3.65 tỷ 96 m2 38,03 triệu/m2
      chính chủ xinh đẹp, đang cần bán gấp trong tháng căn hộ chung cư dự án Samosora Hà Đông.Vị trí đắc địa, nằm ngay Bưu Điện Hà Đông, thuận tiện đi lại 2...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chuyển công tác vào nam, nên cần bán căn hộ chung cư này trước tết.- DT: 70m cc CT12 Văn Phú.- Hướng: Cửa hướng Tây Bắc logia hướng Đông ...
      Dự án Khu đô thị mới Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 70 m2 32,86 triệu/m2
      3 suất ngoại giao Grand Sunlake rẻ hơn chủ đầu tư 300 - 600 tr.Em Ngọc đang có quỹ căn view hồ Đông Nam đẹp nhất dự án còn sót lại cho quý a/c nhanh tay...

      Chuyển nhượng căn Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 103 m2 25,73 triệu/m2
      Do gia đình đang có nhu cầu dịch chuyển sang khu vực Hoàng Mai cho con giá tiện đi làm nên tôi chính chủ cần bán ngay chung cư CC The Pride.DT:...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 120 m2 30 triệu/m2
      bán nhanh bất chấp giá chung cư tầng cao tòa J GoldSilk Vạn Phúc, Hà Đông.DT: 120 m2.Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia: hướng Đông Bắc.Thiết kế chung ...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,59 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.59 tỷ 55 m2 28,91 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN toà HH2 Xuân Mai Complex. Thông tin căn hộ chung cư nhà tôi như sau.Thông số căn hộ chung cư: 2...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm