Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Tháp Doanh Nhân - Boss Tower, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 67 m2 24,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư gồm 2 phòng ngủ, 2 VS, view đẹp, hướng gió mát và có nhiều ánh sáng tự nhiên, thiết kế căn hộ chung cư tối ưu không bị lãng phí...
      Dự án Tháp doanh nhân Tower, Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 2,65 tỷ tại Hà Đông

      2.65 tỷ 117 m2 22,65 triệu/m2
      Là giảng viên trường đại học An Ninh, Gia đình đã chuyển về nhà mới, cần TT tiền trong tuần, nên mình quyết định giảm giá, cắt lỗ cực sâu, so với giá mua...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.35 tỷ 90 m2 37,23 triệu/m2
      Để phục vụ việc đầu tư tôi cần bán nhanh căn 2 ngủ tại tòa A căn hộ Mulberry Lane, Mỗ Lao.căn hộ chung cư siêu hiếm nằm tại toà vip nhất dự án với DT:...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Nam Xa La, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 84 m2
      Nhà em thuê tk sửa toàn bộ như mới định về ở nhưng do có việc đột xuất về quê làm ăn nên em phải bán ngay chung cư trước tết có gia lộc cho khách thiện...
      Dự án Nam Xa la, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Hemisco Xa La, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,37 tỷ tại Hà Đông

      2.37 tỷ 89 m2 26,63 triệu/m2
      Gia đình mình đón ông bà lên sống cùng các cháu cho vui cửa vui nhà. Tích cóp đc chút lộc nên mình quyết định xuống ở nhà đất bên Dương Nội cho ông bà thoải...
      Dự án Hemisco Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      Grand Sunlake 70m2 2 ngủ giá 2,5 tỉ tặng đầy đủ nội thất.chung cư đẹp, đẳng cấp đồng bộ, chỉ việc xách va li về ở.Khu vực trung tâm của trung tâm, cửa...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Sun Garden (HTT Tower 3), 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 82 m2 28,42 triệu/m2
      Kèo thơm chốt ngay kẻo lỡ.- DT: 81.5m2, căn hộ góc siêu thoáng mát 2N toà 89 Phùng Hưng SĐCC.- Nội thất: Điều hoà, bình nóng lạnh, tủ bếp.- Giá: 2 tỉ 3x...
      Dự án 89 Phùng Hưng, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá tốt tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      Khách thuê hết hạn thuê nhà, Chính chủ không muốn cho thuê nữa, cần bán ngay chung cư tầng trung CT2 ICID Complex Lê Trọng Tấn cho khách có nhu cầu.-...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 136 m2 31,25 triệu/m2
      * Lên sóng căn 3 phòng ngủ đẹp giá nét nhất Huyndai.- Chỉ 4.25 tỉ thu về. Nhà siêu đẹp siêu mới ạ!- Nhà đẹp nguyên bản chủ để không 4 năm nay rồi ạ....
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn Khu đô thị Văn Khê, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,62 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      1.62 tỷ 62 m2 26,13 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay rất gấp căn hộ cao cấp 2 phòng ngủ full đủ đồ Văn Khê, thuộc tòa nhà hiện đại, an ninh bậc nhất nằm trên trục đường Tố Hữu,...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 140 m2 27,15 triệu/m2
      đc: 102 Trần Phú, Hà Đông, thành phố Hà Nội.Thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1 ban công.DT đa dạng: 94m - 102m - 120m - 136m.Tầng đẹp, view...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Văn Khê, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 3,35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.35 tỷ 148 m2 22,64 triệu/m2
      Gia đình đã giảm giá, cắt lỗ 200 tr, bán ngay, cực gấp căn hộ cao cấp: 3 phòng ngủ góc 148m2 nhà rất rộng, full đủ đồ gõ thịt xịn còn mới tinh cho...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Hemisco Xa La, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,37 tỷ

      2.37 tỷ 89 m2 26,63 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Hemisco Xa La, 89m, 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, sổ hồng riêng chính chủ, logia hướng Đông Bắccăn hộ góc nên các phòng đều thoáng...
      Dự án Chung cư Hemisco Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,6 tỷ tại Hà Đông

      1.6 tỷ 56 m2 28,58 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư Ct7 Dương Nội DT 56.5 mét vuông, 2 ngủ, 1  nhà vệ sinh, cửa vào Tây Bắc, logia Đông Nam rất thoáng và đẹp.-...
      Dự án The Sparks, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Văn Phú Victoria, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,95 tỷ tại Hà Đông

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà liên kế nên cần chuyển nhượng trong tháng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ở căn hộ Victoria cho ai có nhu cầu ở khu vực...
      Dự án Văn Phú Victoria, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 116 m2
      Chuyển nhà sang vin smart city tôi có chung cư tại căn hộ Usilk city không ở đến cần bán nhanh dồn tiền vào hoàn thiện nhà mới trong tháng này . Khách...
      Dự án Usilk City, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 187 m2, giá 7,5 tỷ tại Hà Đông

      7.5 tỷ 187 m2 40,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 ngủ căn duplex 187m2 tòa Mulberry Lane - Mỗ Lao - Hà Đông.- DT: 187m2.- Số phòng: 3 ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Nội thất: Đầy...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Mulberry Lane, 1 phòng ngủ, 100 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 100 m2
      chính chủ gửi bán chung cư cao cấp Mulberry Lane - Mỗ Lao - Hà Đông.* căn hộ chung cư 45m, tòa A thiết kế 1 phòng ngủ, giá 1,9 tỉ.* căn hộ chung...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm