Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư The Pride, 351 m2, giá 6,67 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.67 tỷ 351 m2 19 triệu/m2
      Cần bán căn hộ duplex thông tầng The Pride ngay mặt đường Tố Hữu - Hà Đông.Căn 351m2 giá chỉ 6tỷ669trKhông gian mở, view thoángbìa đỏ chính chủgọi ...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội
      L
      Nguyễn Thị Khánh Loan Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 74 m2 41,9 triệu/m2
      Vợ chồng tôi mua căn hộ chung cư đc hơn 1 năm, ăn nên làm ra nay mua nhà thổ cư nên cần bán căn hộ chung cư.- DT 74 mét vuông CC Anland Lake...
      Dự án Anland LakeView, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 6,05 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      6.05 tỷ 107 m2 56,55 triệu/m2
      DTTT: 107m2.Số  phòng ngủ: 3 phòng ngủ.Nội thất cơ bản chủ đầu tư: Bếp, vệ sinh, 5 điều hòa, có bồn tắm.free 2 năm phí DV.Có khu vực co -...
      Dự án Park Kiara, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư ICID Complex, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 67 m2 32,09 triệu/m2
      Qũy căn 2 PN đang cần sang nhượng tại tòa ICID Complex Dương Nội, Hà Đông, TP Hà Nội:- Căn 2 ngủ 1 toilet DT 65 mét vuông, logia hướng Đông ...
      Dự án ICID Complex, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị mới Xa La, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ tại ct4b Xa La 70m, 2 ngủ,2vs giá:1.75 tỉ liên lạc 0878 800 ***Do không có nhu cầu ở muốn mua căn DT to hơn lên bán . DT : 69.5m2. Hướng cửa...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.4 tỷ 120 m2 28,34 triệu/m2
      Kí trực tiếp chủ đầu tư CK khủngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngChỉ từ 31tr/m2 khoảngkhoảngbàn giao đầy đủ cao cấp-Căn 3 phòng ngủ Hồ Gươm Plaza nhận...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,05 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      5.05 tỷ 90 m2 56,12 triệu/m2
      KĐT xanh đáng sống, bất đất dĩ mới bán.Kèm theo 1 slot đỗ xe oto cố định, free trọn đời.DTTT: 90 mét vuông.Số  phòng ngủ: 2 phòng ngủ +...

      Bán căn 2 phòng ngủ, 96 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      Khai trương chung cư mẫu nhận chính sách CK khủng lên đến 25 phần trăm cùng nhiều quà tặng hấp dẫn, NH HD Bank bảo lãnh. Ký HĐMB chỉ với...
      Dự án Grand Sunlake, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 70 m2 16,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 ngủ 2 vệ sinh khu tòa M - KĐT Thanh Hà:- DT: 70m2.- Hướng cửa: Nam.- logia: Bắc.- Tầng 6.- Thuộc P. Kiến Hưng, Hà Đông, TP Hà ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận Hà Đông

      1.55 tỷ 55 m2 28,19 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng gia đình muốn nhượng lại căn hộ chung cư:- DT: 55  mét vuông thông thủy.- Kết cấu: căn hộ chung cư 2 ngủ 1 vệ sinh -...
      Dự án Xuân Mai Complex, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,52 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      1.52 tỷ 60 m2 25,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư DT 60,1 mét vuông - 2 PN căn hộ chung cư CT1 Bộ Tư Lệnh Thủ Đô - Ngay Bến Xe Yên Nghĩa - Q. Hà Đông.Tầng trung - căn đẹp.Nội...
      Dự án CT1 Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 3 phòng ngủ, 84 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 84 m2
      Nhà tôi làm ăn có lộc chuyển về thổ cư ở nên cần bán lại căn căn hộ chung cư tại Xuân Mai Spark TowerThông số chung cư: 3 phòng ngủ,...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Nhà mình chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.HH2 Xuân Mai Spark Tower.+ DT: 79.5m2 thông thủy.+ Hướng cửa: hướng Đông ...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,55 tỷ tại Hà Đông

      1.55 tỷ 50 m2 31 triệu/m2
      Nhà mình chuyển sang căn 3 ngủ nên muốn nhượng lại căn này cho ai có nhu cầu.CT7H Dương Nội.+ DT: 49.5  mét vuông thông thủy.+ Hướng cửa: hướng Đông ...
      Dự án The Sparks, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Anland Complex, 2 phòng ngủ, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 76 m2 34,87 triệu/m2
      Gia chủ cần bán ngay chung cư 76m2 tim tường, 2 phòng ngủ, 2VS tại Anland Complex.Nội thất full đồ chỉ việc về ở.Nhà còn mới, sạch đẹp, mật độ dân ...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị mới Xa La, 3 phòng ngủ, 104 m2, thỏa thuận tại Hà Đông

      Thỏa thuận 104 m2
      căn hộ chung cư ở rất có lộc, nhà đẹp không thấm ẩm, xung quanh tòa nhà bạt ngàn tiện ích, các tuyến đường giao thông đi lại thuận lợi.Gia đình làm ăn đc...
      Dự án KĐT Xa La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Xuân Mai Complex, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,59 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      1.59 tỷ 55 m2 28,91 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu chuyển lên căn hộ chung cư rộng hơn, vì các con lớn rồi, cần mỗi bạn 1 phòng riêng. Nên vợ chồng em cần bán căn 2 ngủ, ưu tiên khách...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2 tỷ tại Hà Đông

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      * Căn 1 + 1 49 mét vuông, nhà có logia, tầng đẹp, hướng mát bán có 2 điều hòa, tủ lạnh, máy giặt, bếp + hút mùi, bình nóng lạnh, ghế sofa, 1 giường...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm