Thông tin mô tả
Chuyển về nhà đất ở tôi muốn bán lại
Thông tin
+
+ Hướng cửa
+ Nhà đẹp nội thất nhập khẩu, khách chỉ cần dọn
+
Giá: 4,55 Tỷ
Diện tích: 117 m2
Giá/m2: 38,89 Triệu/m2
567718
Mua bán
Chuyển về nhà đất ở tôi muốn bán lại
Thông tin
+
+ Hướng cửa
+ Nhà đẹp nội thất nhập khẩu, khách chỉ cần dọn
+
Phu Thanh
Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
38,4 tỷ
180 m2
Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội
48,5 tỷ
200 m2
Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
9,5 tỷ
33 m2