Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.585 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      Vị trí vàng dự án Grand Sunlake nằm ngay nút giao giữa Nguyễn Khuyến với Quang Trung Hà Đông view trọn hồ Văn Quán. Đối diện Hồ Gươm Plaza.Chỉ từ 2,6 tỉ đã...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Đài Phát Thanh Truyền Hình Hà Nội – HTV Complex, 65 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ đang có nhu cầu bán nhanh căn hộ Phú Thịnh Green Park 65 mét vuông logia hướng Đông Bắc. Giá 2,6 tỉ full đồ bao tất phí có thỏa thuận...
      Dự án Phú Thịnh Green Park, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 85 m2 39,42 triệu/m2
      chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn hộ chung cư trục đẹp tại Anland Premium.căn hộ chung cư DT 85 mét vuông, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Loan Chung Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Usilk City, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 94 m2
      Chính chủ tôi làm KD thời trang, sắp tới cần vốn để mở thêm shop trên Kim Mã nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư tầng trung Tòa Usilk 103 La Khê cho...
      Dự án Usilk City, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Xuân Mai Complex, 3 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Xin chào cả nhà. Tình hình là gia đình mình đang có nhu cầu chuyển đổi xuống mặt đất nên cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng đẹp CC Xuân Mai Complex. căn...
      Dự án Xuân Mai Complex, Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Do chuyển nơi ở nên chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, tầng cao, hướng cửa hướng Đông Nam. DT 67,4 mét vuông dự án Samsora...
      Samsora Premier, 105, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 72 m2 21,95 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tòa HH2DE căn hộ chung cư Xuân Mai Dương Nội, Hà Đông.- căn hộ chung cư có DT: 71,6m2 tim tường, DTSD: 66m2. Nhà đã có bìa ...
      Dự án Xuân Mai Sparks Tower, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá rẻ tại Hà Đông

      Thỏa thuận 63 m2
      Tôi có mua chung cư thuộc dự án Thanh Hà Mường Thanh, thuộc các P. Phú Lương, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông và xã Cự Khê, huyện Thanh Oai, Thủ đô Hà Nội. Nay...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường Nam Hy Hoàng Phong, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư The Pride, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 88 m2
      Gia đình tôi đang ở căn hộ chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư The Pride , Hà Đông, TP Hà Nội Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại căn hộ chung ...
      Dự án The Pride, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá rẻ tại Hà Đông

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ e cần bán chung cư góc 1904 HH03B KĐT Thanh Hà Kiến Hưng, Hà Đông sân vườn tổng DT khoảng120 mét vuông, xung quanh thoáng mát.Nội thất thì...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      Căn 2  phòng ngủ, 74 m2 The Terra An Hưng.nội thất đầy đủ.Giá 3 tỉ bao phí có thỏa thuận.View thoáng nhìn ra hồ.
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Xuân Mai Sparks Tower, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 54 m2 28,71 triệu/m2
      Gia đình mình đã chuyển sang căn 3 PN to hơn nên còn thừa căn 2 ngủ cần chuyển nhượng lại cho gia đình bác nào có nhu cầu. Thông tin căn hộ chung cư nhà...

      Bán nhà chung cư Tổ hợp Mipec City View (Mipec Highrise Hà Đông), 2 phòng ngủ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 45 m2 31,12 triệu/m2
      Chuyển công tác vào Nam gia đình cần bán ngay căn 2 ngủ 1  toilet tòa M6 Mipec City View, Kiến Hưng, Hà Đông.DTTT: 45m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc,...
      Dự án Mipec City View, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Văn Phú, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,95 tỷ tại Hà Đông

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      (Giá 1.9x tỉ) Cần tiền bán ngay CH 70m 2 phòng ngủ 2VS CC CT12 Văn Phú sẵn sổ giao dịch - có hỗ trợ bank.- DT: 70m- Hướng: Cửa hướng Tây Bắc logia...
      Dự án Khu đô thị mới Văn Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Sparks Dương Nội, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 86 m2
      + Đẹp như khoa khôi Ct8 Dương Nội, Hà Đông. Tầng trung 86m2 giá chỉ nhỉnh 2 tỉ.+ Khu căn hộ chung cư nằm ngay phía bên này cầu, đối diện với trường Đại ...
      Dự án The Sparks, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Đài Phát Thanh Truyền Hình Hà Nội – HTV Complex, 2 phòng ngủ

      2.38 tỷ 65 m2 36,62 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán lại căn Phú Thịnh 65m2 duy nhất Đông Bắc.Giá chỉ 2,38 tỉNội thất xịn sắm để ở.Để lại toàn bộ đồ điện tử.

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Samsora Premier (Hà Đông Sunflower), 3 phòng ngủ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Về dự án:Vị trí đẹp, kết nối trung tâm, xe bus, tàu trên cao.Dự án đã hoàn thiện, bìa đỏ từng căn.Đảm bảo chỗ đỗ oto của dân cư.Có hỗ trợ làm thủ tục vay...
      Dự án Samsora Premier, Đường Chu Văn An, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư HPC Landmark 105, 4 phòng ngủ, 155 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 155 m2 24,52 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống liên kế nên cần bán nhanh chung cư 155 mét vuông rất đẹp Thiết kế 3,5 PN, 2 vệ sinh thoáng mát sạch sẽNội thất cơ bản: Sàn...
      Dự án HPC Landmark 105, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm