Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 70 m2 292,86 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ! Bán nhà siêu đẹp mặt phố Nguyễn Văn Lộc - Làng Việt Kiều Châu Âu 70 mét vuông*5 tầng giá nhỉnh 20.5 tỉGia đình chuyển đổi mục đích nên cần...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Bán LK Mặt Phố Nguyễn Văn Lộc là tuyến phố vip nhất Q. Hà Đông70m x 5 tầng, mt 4,5msiêu hiếm vị trí siêu đỉnhgiá cực rẻ phố không có căn thứ 2Chỉ 300tr/m...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Yên Phúc, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ MẶT PHỐ KD TRUNG TÂM CẠNH khu đô thị VĂN QUÁN HÀ ĐÔNG - HAI MẶT ĐƯỜNG TRƯỚC - CẠNH VIỆN 103.bán nhanh nhà đất phân lô dãn dân Yên Phúc, Hà...
      Đường Yên Phúc, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà phân lô liên kế Kiến Hưng 50m2 x 6T giá nhỉnh 7tỉ.+ Chủ xây tâm huyết thiết kế hiện đại.+ Đường - oto tránh - thông tứ tung - KD.Thiết kế:+ T1: nhà...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh shop house 60 m2, giá 11,4 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      11.4 tỷ 60 m2 190 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố thương mại shophouse 24h mặt đường Tố Hữu TP Hà Nội, giá chỉ 11tỉDT 60m, MT 5m, có 02 chỗ đỗ xe ôtô và vỉa hè rộng, đường...
      Dự án Khu nhà phố thương mại 24h Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 13,75 tỷ

      13.75 tỷ 250 m2 55 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu A Thanh Hà 250m2 nhìn trường Trung học phổ thông, ngay ngã 4 đường 25m cắt đường 20.5m kết nối Sát đường vành đai 4 đang triển...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 250 m2, hướng Tây - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 14,25 tỷ

      14.25 tỷ 250 m2 57 triệu/m2
      SIÊU PHẨM căn biệt thựBán căn biệt thự khu A Thanh Hà 250m2 nhìn trường THPT, ngay ngã 4 đường 25m cắt đường 20.5m kết nối Sát đường vành đai 4 đang...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán đất KĐT Thanh Hà - Cienco 5 - Hà Đông.- Vị trí: B2.3 Lk17 mặt đường 30m nhìn công viên 3ha.- Xung quanh đã có hạ tầng đầy đủ gần trường...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay shop house 6 tầng, 110 m2, giá 27 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      27 tỷ 110 m2 245,46 triệu/m2
      Bán tòa văn phòng đẳng cấp, 110 mét vuông, 6 tầng, MT 8m thang máy giá 27 tỉ.Khu Him Lam, Vạn Phúc, Hà Đông.+ Vị trí trung tâm khu đô thị Him Lam,...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán đất liên kế B1.1 xây dựng luôn, 90m2, MT 5m, đường 14m, Tây Nam. giá cực rẻ thị trường!Thông tin chi tiết miếng đất:Lô B1.1 LK 14 lô 17.DT...

      Bán nhà phố - shophouse 7 tầng, 190 m2, thỏa thuận tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 190 m2
      Cần bán cặp 2 căn liền nhau tại dự án Him Lam Vạn Phúc- Mặt đường đôi Tố Hữu thuận tiện giao thông, vỉa hè rộng, đường gom lớn thoải mái đỗ xe- MT gần...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 50 m2 117 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp trước tết nền đất dịch vụ Hàng Bè, Mậu Lương, Hà Đông 50 mét vuông, mt 4m. Phân lô, oto, vỉa hè, KD, không lỗi phong thủy. Giá...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn shophouse 4 tầng, 72 m2, giá 20 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 72 m2 277,78 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng La Casta - khu đô thị Văn Phú, 72m2, MT 5m, 2 MT, vỉa hè và đường rộng 25m, KD sầm uất, 20 tỉ.Kinh đô ánh sáng - hồng kông thu nhỏ của hà...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 14,5 tỷ tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      + Bán nhà LK lô góc Lacasta Văn Phú, Hà Đông. Nhà 3 mặt đường, nằm trong khu vực trung tâm sầm uất và đẹp nhất Văn Phú, vô vàn tiện ích, hàng xóm căn hộ...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 20,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      20.7 tỷ 70 m2 295,72 triệu/m2
      siêu hiếm SIÊU ĐỈNH MẶT PHỐ VÍP VÌM VỊP HÀ ĐÔNG - KD ĐỈNH - VỈ HÈ THÊNH THANG - TẶNG NỘI THẤT.+ DT: 70m2 - 5 Tầng - MT 4,5m.+ Toạ lạc mặt phố Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 250 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 250 m2
      Chính chủ tôi cần tiền bán ngay lô căn biệt thự vip hai mặt đường 17m siêu KD.DT 250m, MT 20m.+ miếng đất nằm trong KĐT xanh, khuôn viên thoáng mát, KĐT...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 90 m2, giá 14,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14.4 tỷ 90 m2 160 triệu/m2
      + Bán nhà LK Văn Phú, Hà Đông, Khu vực trung tâm vô vàn tiện ích, trung tâm thủ phủ Q. Hà Đông, ba bước ra trung tâm hành chính Q. Hà Đông, Metro Hà Đông,...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán liên kế góc vườn hoa, 90 mét vuông, xây dựng luôn. Khu B1.1, đường 25m, View căn hộ và trường họcThông tin chi tiết nền đất:- Lô B1.1 LK 17...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm