Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm đẹp nhất phố Trần Phú khu Văn Quán ngõ ô tô 7 chỗ vào 45.2 mét vuông nhà 5 tầng giá chỉ 6 tỉ 25.+ Đường trước nhà rộng thênh thang, ngõ...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5 tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán lô liên kế Góc, đường 25m và đường 14m, MT to. Nhìn trường học, xây dựng đc luôn.Thông tin chi tiết nền đất: Lô B1.1 LK 12 lô 11DT: 73,10m2MT:...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      Hiện tại, do không có nhu cầu sử dụng nên chính chủ cần bán mảnh đất liên kế khu B1.4 dự án khu đô thị Thanh Hà Cienco 5. Vị trí đẹp, mảnh đất vuông ...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 54 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 54 m2 137,04 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Yên Phúc Văn Quán Hà Đông, KD, DT 54m - 3 tầng - MT 4,5m. L/H Sơn 0918 279 ***- Nhà nằm khu trung tâm Văn quán trục chính yên phúc, đường...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, mặt tiền 12m tại Quận Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán liên kế Góc, View căn hộ chung cư, MT to bám mặt căn hộ chung cư, Đông Bắc Khu A1.2 đầu dự án.Thông tin chi tiết miếng đất:- Lô A1.2 LK 9...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, mặt tiền 5m tại Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần sang nhượng nền đất liên kế ngã 4 đường 20.5m và đường 25m Thanh Hà Cienco 5 trung tâm khu A:- Vị trí: A2.4 Lk18 chạy thẳng đường trục Cienco5.Vỉa...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú, giá 21 tỷ

      21 tỷ 82 m2 256,1 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 2 MẶT - MẶT CHÍNH Đông Nam - MẶT PHỤ hướng Tây Bắc - MT TO - THANG MÁY - VỊ TRÍ HỐT BẠC.Mô tả : Vị trí KD ngày đêm, tiện ích đô thị, giao thông...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 7 tầng, 105 m2 tại Đường An Hòa - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 105 m2 145,72 triệu/m2
      TOÀ căn hộ chung cư DỊCH VỤ siêu hiếm- phòng cháy chữa cháy ĐẦY ĐẦY ĐỦ HIỆN ĐẠI - ngõ tương đối rộng oto VÀO NHÀ - LÔ GÓC- PHÒNG CỰC ĐẸP. - An...
      Đường An Hòa, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 68 m2 308,83 triệu/m2
      Vị trí: Siêu đỉnh, nhà thuộc mặt phố Nguyễn Văn Lộc KD sầm uất đa ngành nghề, tiện ích phố ẩm thực sầm uất nhất hà đông.Thiết kế:+ Tầng 1,2 Thông sàn KD.+...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường La Dương, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      -Nhà thuộc khu đất DV P. Dương Nội. -DT 50m2, tầng 2 trở lên 54m2.-Thiết kế 7 tầng, hiện đại, thang máy. 11 phòng.-Khách mua nhà kết hợp vừa ở vừa cho thuê...
      Đường La Dương, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 73 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 73 m2 130,14 triệu/m2
      - PHÂN LÔ KĐT- 3 THOÁNG VĨNH VIỄN - CẠNH TRƯỜNG HỌC- oto TRÁNH VÀO NHÀ - KD- NỞ HẬU,DT 73mSố tầng :4Lô Tiểu KĐT Nam La Khê Vị trí nhà tuyệt đẹp, oto tránh...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 45 m2 108,89 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ PHÂN LÔ CÁN BỘ LA KHÊ HÀ ĐÔNG - ĐẸP - ÔTÔ TRÁNH bán ngay nhà phân lô cán bộ A40 La Khê, Hà Đông 45 mét vuông, 4 tầng đẹp, đường phân lô...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị Thanh Hà Cienco 5, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá rẻ tại Quận Hà Đông

      Thỏa thuận 48 m2
      Hiện tại chúng tôi đang có nhiều chung cư ký gửi bán từ dân cư.I . Loại chung cư 1 ngủ ( Thiết kế như hình vẽ ) - chung cư 1 ngủ DT 48m2- Số phòng: 1...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp sát chợ đường rộng oto tránh KD mọi mặt hàng, giao thông thuận tiện 5 ph di chuyển ra Bến xe, ga tàu điện trên cao, KĐT, Trường...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 36 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 36 m2 58,34 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm gần nhiều tiện ích sát vành Đai 4, Công Viên Âm Nhạc, KĐT Đô Nghĩa, trường đại học Phenika, BV Nhi TW2, trường mẫu giáo, Cấp 1, 2 Yên...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhuệ Giang - Hà Đông, giá 10 tỷ

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      chính chủ tuổi cao muốn bán ngôi nhà mặt đường Nhuệ Giang, sát Đường Bùi Bằng Đoàn ngay chợ Hà Đông, thành phố Hà Nội để lên căn hộ chung cư ở dưỡng...
      Đường Nhuệ Giang, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng 40 m2 tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 40 m2 141,25 triệu/m2
      Sát hồ Văn Quán mộng mơ.- Điểm bắn pháo hoa các ngày lễ Tết của Q. Hà Đông.- Xung quanh hồ cà phê + tập thể dục + dịch vụ thì chẳng thiếu gì.- Ngõ thông,...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 6 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 161 m2 37,27 triệu/m2
      E chuyên Bán #SEASON_AVENUE #MULBERRY # Mỗ_lao 3 phòng ngủ + 1MULBERRY LANE - Căn 136m2 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 1 phòng làm việc bc...
      Dự án Mulberry Lane, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm