Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      + Vị trí đẹp, gần phố, oto đỗ cách 30m, rất thuận tiện đi lại, có bãi để ôtô+ KDC dân trí văn minh, an ninh đảm bảo.+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần...
      Dự án Khu đô thị mới La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Ngọc Quyến - Hà Đông, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 40 m2 117,5 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà tại phố Lương Ngọc Quyến Hà Đông, DT 40 mét vuông, 4 tầng, oto trước nhà, call ngay: 0903 444 ***- Vị trí trung tâm, gần các trường ...
      Đường Lương Ngọc Quyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 38 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 38 m2 115,79 triệu/m2
      ĐC: Vạn Phúc, Hà Đông, TP Hà Nội.DT = 38m, 4 tầng, MT 4,5m, giá nhỉnh 4 tỉ có giảm sâu khách xem nhà và trao đổi trực tiếp. SĐCC.Loại hình bất động sản:...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Cần bán nhà Kiến Hưng - Hà Đông, thành phố Hà Nội.+ MT: 5m + DT: 50 mét vuông x 5 Tầng + Thiết kế:- Tầng 1: oto, Phòng khách,  nhà vệ sinh,...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 50 m2 139,81 triệu/m2
      PHÂN LÔ - 5 TẦNG - VỈA HÈ - XUNG QUANH 12 TOÀ căn hộ chung cư & liên kế - KD VĂN PHÒNG - an sinh xã hội ĐỈNH - SỔ PHÂN LÔMô tả :- Vị trí : Nằm ngay...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Chiến Thắng - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 40 m2 180 triệu/m2
      - Vị Trí: Hiếm nhà bán KDC đông đúc của trung tâm Hà Đông, giá trị nhà đất tăng rất ổn định, nhiều khách tìm mua. Đường nhựa 3 oto tránh nhau có vỉa...
      Ngõ 249, Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2 tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 40 m2 88,75 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư sinh lời cực cao tại KĐT Mỗ LaoCần bán nhanh nhà mặt đường Mỗ Lao, Hà Đông khu phân lôDT: 40m2Thiết kế: 3 tầngGiá: 3.550 tỉ (đợi ra sổ) các...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Cầu - Hà Đông, giá 13 tỷ

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      cực hiếm rẻ nhất khu Ngô Thị Nhậm Hà Đông có 1 - 0 - 2.7 tầng thang máy nhà mói nội thất xịn sò.+ T1: Thông sàn thang máy KD.T2: Thông sàn + 1 VS.T3,4,5...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Chuông - Hà Đông, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Phải thật nhanh chính chủ nhờ bán nhà ở Trần Văn Chuông ngay cạnh Bưu Điện Hà Đông 35m2 5 tầng dân xây mới 3 năm cẩn thận tỉ mỉ ngõ tương đối rộng chỉ 5m...
      Đường Trần Văn Chuông, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phú La - Hà Đông, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 50 m2 212 triệu/m2
      💥💥💥 Hiếm hot nhất khu Văn Phú.❌ Phân Lô vỉa hè rộng KD đỉnh, Gần Metro Hà Đông, Gần Uỷ Ban Q. cách 100m.✅ MT khủng 5m75✅ Nhà 5 tầng khách mua chỉ việc...
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Phú Lương - Phú Lương - Hà Đông, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 33 m2 68,19 triệu/m2
      Chuyển công tác cần bán nhà tại Phú Lương, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.(inbox xem clip)Nhà 4 tầng. DT nhà 33 mét vuông(3x11) + DT đất sử dụng chung 40,4...
      Phố Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nghĩa Lộ - Hà Đông, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 35 m2 62,86 triệu/m2
      NHÀ RỘNG TRONG ĐÊ GẦN BẾN XE - GIÁ RẺ bán ngay nhà Yên Nghĩa, Hà Đông, 35m2, 3 Tầng dân tự xây chắc chắn, đầy đủ công năng, ngõ tương đối rộng gần......
      Đường Nghĩa Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phường Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      Đẹp - sang trọng - hiện đại - KD - văn phòng đẳng cấp - trung tâm nhất Q. Hà Đông - không có căn thứ 2.- DT: 60 mét vuông.- Nhà xây 7 tầng thang máy...
      Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 33 m2 48,49 triệu/m2
      siêu hiếm nhà đẹp đón tết 2024 sẵn sàng ở ngay đợi ngày chủ mới xách va li về ởDT 33m MT gần 4m nhà xây 3 tầng thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh đầy đủ công năng...
      Đường Biên Giang, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 32 m2 tại Đường Lê Lợi - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 32 m2 148,44 triệu/m2
      vị trí cực hiếm Lê Lợi Trung tâm bậc nhất Q., gần chợ Hà Đông. Giá hơn 4 tỉDtich 32m MT 3,8m dân xây 4 tầng!ô tô đỗ gần, đi bộ mấy ph ra chợ, tiện ích...
      Đường Lê Lợi, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 44 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 44 m2 163,64 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Lý Thường Kiệt, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Tô Hiệu, Văn Phú, Ngô Thì Nhậm,- Nhà...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - Hà Đông, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 50 m2 276 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè lớn - 7 tầng thang máy KD đỉnh.Nhà mặt phố Quang Trung một trong những trục chính huyết mạnh của Q. Hà Đông nhà nằm vị trí kết nối khu vực...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thì Nhậm, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 48 m2 277,09 triệu/m2
      + Phải thật nhanh mới kịp. Giá tăng lên hàng ngày.+ Tòa nhà mặt phố ẩm thực VIP nhất Hà Đông KD cả ngày đêm nằm ngay sát chân hai tòa căn hộ 50...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm