Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Phố Bà Triệu - Hà Đông, giá 9 tỷ

      9 tỷ 63 m2 142,86 triệu/m2
      + Cần bán nhà c4 gần mặt phố Kiến Hưng gấp ngã 5 Bà tr, Lê Lợi, Hà Trì - Hà Đông, TP Hà Nội.+ MT: 5.5m.+ DT: 63 m2 x 1 tầng.+ 10m ra mặt phố - ngõ nông -...
      Phố Bà Triệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2 tại Đường Ngô Quyền - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 34 m2 132,36 triệu/m2
      - Nhà mới đón tết, khu phân lô dân trí cao, ngõ tương đối rộng 3m ba gác quay đầu, xung quanh cực nhiều tiện ích, vài chục mét ra oto tránh, thông Ngô...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nghĩa Lộ - Hà Đông, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 40 m2 40 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng vừa xây, 40m2, rẻ nhất Yên Nghĩa - chính chủ chuyển vào trung tâm cần bán lại.DT: 40m2.Thiết kế: 2 PN, 1  toilet, 1 tầng.bìa đỏ đầy...
      Tổ 5 Yên Nghĩa, Đường Nghĩa Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Ngô Quyền - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 35 m2 130 triệu/m2
      - Vị trí nhà ngõ nông, cư dân đông đúc, cực gần phố, giao thông thuận tiện thông Tố Hữu, Ngô Thì Sỹ, Cầu Am, Vạn Phúc, Ngô Quyền.DT 35m2.- bìa đỏ hoa hậu...
      Đường Ngô Quyền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 34 m2 tại Phố Cầu Am - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 34 m2 128,83 triệu/m2
      - Vị trí nhà ngõ nông, cư dân đông đúc, cực gần phố, giao thông thuận tiện thông Tố Hữu, Ngô Thì Sỹ, Cầu Am, Vạn Phúc. 3 bước ra oto tránh, gần chợ Cầu...
      Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 35 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      - Vị trí nhà ngõ nông, cư dân đông đúc, cực gần phố, giao thông thuận tiện thông Tố Hữu, Ngô Thì Sỹ, Cầu Am, Vạn Phúc.- bìa đỏ hoa hậu sẵn sàng giao...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 55 m2 142,73 triệu/m2
      bán ngay nhà liên kế trong khu đấu giá Mậu Lương - Kiến Hưng, Hà Đông. Phân lô - oto - KD - Vỉa hè rộng, ngay gần sân bóng Mậu Lương. Nhà xây thiết kế rất...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 55 m2 tại Đường Hà Trì - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 55 m2 149,1 triệu/m2
      Bán nhà liên kế trong khu dịch vụ Hà Trì - Hà Cầu, Hà Đông. Phân lô - Vỉa hè - KD, vị trí siêu đẹp view công viên vườn hoa thoáng - sáng. Nhà xây thiết kế...
      Đường Hà Trì, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn La - Hà Đông, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 50 m2 195 triệu/m2
      LK khu DV Văn La 50 mét vuông x 6 tầng MT 5.5m giá 9.75 tỉ.oto tránh - KD đỉnh - phân lô - vỉa hè rộng - thang máy nhập khẩu.Vị trí giữa 2 khu đô ...
      Đường Văn La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 45 m2 tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 45 m2 191,12 triệu/m2
      GẤP, RẤT GẤP, CHỦ RẤT CẦN BÁN TRONG TUẦN NÀY (Kiếm cả Hà Đông không có căn thứ 2)liên kế dịch vụ Vạn Phúc, 45m2, 5 tầng siêu đẹp, oto tránh, vỉa hè đá...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 35 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Tố Hữu - Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 35 m2 77,15 triệu/m2
      Nhà xây dựng độc lập, lô góc 2 mặt thoáng. ô tô vào nhà. Giá 2,7 tỉ.-Nằm cách khu đô thị Đô Nghĩa đại học Phenikaa 2,5 kilomet.-Cách trục Lê Trọng...
      Đường Tố Hữu, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vũ Trọng Khánh - Hà Đông, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      Bán nhà Lk Mỗ Lao vị trí KD đắc địa.DT 40 mét vuông xây 7 tầng thang máy MT rộng 5,3m phân lô vỉa hè đường to rộng.Nhà đẹp ở ngay, chủ xây dựng năm...
      Đường Vũ Trọng Khánh, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 35 m2 75,72 triệu/m2
      CC bán nhà 5 tầng hoàn thiện nội thất đầy đủ - xung quanh đầy đủ tiện ích (chợ - trường học - trung tâm thương mại Aeon mall).1: Nhà 5 tầng 35m2 nội ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 7 tầng, 45 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,68 tỷ

      10.68 tỷ 45 m2 237,34 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp lấy tiền lo công việc.+ Vị trí đẹp thoáng ngay Nguyễn Văn Lộc quẹo vào, oto dừng đỗ. Thông sang Văn Quán. Nguyễn Khuyến, Tố Hữu.+ DT...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Yên Lộ - Hà Đông, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Chỉ 20m ra đường trải nhựa oto tránh. Mặt ngõ tương đối rộng, thoáng.300m ra cuối đường Tố Hữu, trục KĐT Đô nghĩa.Tiện ích ngập tràn. Ngay trục Yên Lộ KD...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 34 m2 73,53 triệu/m2
      Cc bán nhà Yên Nghĩa, trục đường Nghĩa Lộ, 5 tầng, cách 1 nhà ra đường oto. Giá chỉ 2.5 tỉ.Nhà xây mới chắc chắn, thiết kế vừa hiện đại lại vừa sang trọng....
      Đường Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 54 m2 tại Đường Văn La - Phú La - Hà Đông, giá 8 tỷ

      8 tỷ 54 m2 148,15 triệu/m2
      PHÂN LÔ CHỢ VĂN LA - HAI MẶT THOÁNG - SÁT CHỢVĂN LA - TƯƠNG LAI RỰC SÁNG - VỊ TRÍ CỰC HIÊM,DT :54mSỐ TẦNG :4 Tầng+ Đất phân lô, dân tự xây chắc chắn. Sát...
      Đường Văn La, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 31 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 31 m2 74,2 triệu/m2
      Giá 2.3 tỉ nhà xây 5 tầng cạnh tổ 13 Yên Nghĩa - Hà Đồng.- Gần công viên Âm Nhạc Đô Nghĩa, Vành Đai 4 đang khởi công, Bệnh Viên Nhi Trung Ương.- bìa đỏ đầy...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm