Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 26 tỷ

      26 tỷ 86 m2 302,33 triệu/m2
      Cần bán nhanh trước tết nhà mặt phố Trần Phú - Hà Đông. Lô góc 3 mặt.+ DT 86m2. Sổ vuông đẹp nở hậu nhẹ.+ MT 7m, nhà 5 tầng thông sàn cầu thang cuối. Vỉa...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 6 tầng, 130 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 130 m2 261,54 triệu/m2
      34 tỉ Luxury Kiến Hưng.130m2 x 6 tầng + 1 hầm + 2 MT.Vâng! 2 MT.Mặt trước đường 30m.Mặt sau đường: 12,5m.Nhận nhà ra sổ. KD ngay. Mở công ty nhà hàng hay...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Đường Phúc La, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 68 m2 308,83 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi công tác cần bán mặt phố Nguyễn Văn Lộc, Hà Đông - KD đỉnh - vỉa hè thênh thang - tặng toàn bộ nội thất.+ Tọa lạc mặt phố Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      Mặt phố Nguyễn Văn Lộc - Làng Việt Kiều Châu Âu - KD đắc địa - tiện ích vip nhất Hà Đông - tặng nội thất đầy đủ xịn - MT to.- Nhà thiết kế 5 tầng, đẹp...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      siêu hiếm SIÊU ĐỈNH MẶT PHỐ VÍP NGUYỄN VĂN LỘC, HÀ ĐÔNG - KD ĐỈNH - VỈA HÈ THÊNH THANG - nội thất đầy đủ - GIÁ HẠT RẺ.+ Dt: 70 mét vuông x 5 Tầng...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 99 m2 tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 99 m2 267,68 triệu/m2
      Mô tả:+ Mặt phố Trần Phú một trong những trục chính huyết mạnh của Q. Hà Đông nằm vị trí kết nối khu vực rất thuận lợi như Thanh Xuân, ngã 4 Sở, KĐT Văn...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m , giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      siêu hiếm siêu đỉnh mặt phố víp Hà Đông - KD đỉnh - vỉa hè thênh thang - tặng nội thất.+ Toạ lạc mặt phố Nguyễn Văn Lộc trong KĐT vip Làng Việt Kiều Châu...

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 33 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,65 tỷ

      8.65 tỷ 33 m2 262,13 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tô Hiệu- P. Hà Cầu Hà Đông căn hộ góc cực hiếm giá cực ngon- Vị trí mặt phố Tô Hiệu giao thông liền kềt cực tốt Lê Hồng Phong- Phùng...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Quận Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Toạ lạc mặt phố Nguyễn Văn Lộc trong KĐT VIP Làng Việt Kiều Châu Âu, là khu vực đáng sống nhất khu vực Hà Đông và vùng lân cận. Vị trí nằm giáp Q. Thanh...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Tố Hữu, Vạn Phúc, Hà Đông oto, KD DT 60 mét vuông, 6 tầng, MT 5m, giá chào 12 tỉ thỏa thuận.Vị trí: Nhà mặt phố Tố Hữu đường đôi,...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m , giá 20,8 tỷ

      20.8 tỷ 68 m2 305,89 triệu/m2
      Quá hiếm mặt phố Nguyễn Văn Lộc LK 6a nhà đẹp 68 mét vuông 5 tầng vỉA hè KD khủng - giá 20.8 tỉ.- Nhà thuộc vị trí mặt phố Nguyễn Văn Lộc, khu phố KD...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán liên kế mặt phố Nguyễn Văn Lộc, Mỗ Lao, Hà Đông.67.5  mét vuông x 4,5 tầng.đầy đủ nội thất.Mặt phố KD.Giá: 20,5 tỉ.liên lạc:...

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Đăng Ninh - Hà Cầu - Hà Đông, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 52 m2 165,39 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, mặt phố KD sầm uất.DT 52 mét vuông.chính chủ hiền hòa, có tuổi nên bán gấp về ở cùng con cháu.Sổ phân lô vuông đẹp.L/H Tùng BDDS 0886...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 71 m2 288,74 triệu/m2
      MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN LỘC VIP NHẤT Q. -- KD SẦM UẤT NGÀY ĐÊM -- TẦM TIỀN siêu hiếm Mô tả:+ Sở hữu vị trí mặt phố vip, ngay ngã 4 đắc địa, KD sầm uất ngày...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 68 m2 308,83 triệu/m2
      Chính chủ bán căn liên kế mặt phố Nguyễn Văn Lộc siêu hiếm 68m nhà 5 tầng nhỉnh 20 tỉ.siêu hiếm siêu đỉnh mặt phố vip vìm vip Hà Đông - KD đỉnh - Vỉa hè...

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 60 m2 tại Phường Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Bán nhà mặt phố vip nhất Hà Đông 60m2, 6 tầng lô góc vỉa hè KD sầm uất.- Chính chủ cần bán ngôi nhà có vị trí tuyệt đẹp lõi trung tâm Hà Đông, nhà xây bề...
      Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 210 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Tố Hữu - Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 210 m2
      Cần bán cặp 2 căn liền nhau tại dự án Him Lam Vạn Phúc.DT 210 mét vuông.- Mặt đường đôi Tố Hữu thuận tiện giao thông, vỉa hè rộng, đường gom lớn thoải...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 70 m2 285,72 triệu/m2
      Bán LK Mặt Phố Nguyễn Văn Lộc70m x 5 tầng, mt 4,5msiêu hiếm vị trí siêu đỉnhgiá cực rẻ phố không có căn thứ 2Chỉ 300tr/m Tặng nội thất xịn xòTin chuẩn...