Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 22.584 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 30 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 30 m2 283,34 triệu/m2
      Chủ cần bán trước Tết ngôi nhà Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông, DT 30m2, giá 8.5 tỉ. Nhà đẹp, lô góc, vỉa hè. oto tránh đỗ, tiện ích xung quanh không thiếu thứ...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 35 m2 72,86 triệu/m2
      Nhà gia đình xây tâm huyết tại ngõ 35 Nghĩa Lộ.DT 35m , MT 3.5m nở hậu.Ngõ vào 2m gần oto.Nhà xây tháng 6 năm 2022.Cần phải bản lo việc.Giá 2.55 tỉ. Có thỏa...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 6m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 32 m2 121,88 triệu/m2
      Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông nhà xây mới nội thất đẹp sát phố 5 tầng hiếm giá chỉ 3,9 tỉ.DT 32m2.MT 6m.Xây 5 tầng, tổng 3 ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng khách, 1...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      HIẾM TRUNG TÂM HÀ ĐÔNG khu đô thị VĂN PHÚ PHÂN LÔ SIÊU VIP - KD CỰC TỐT - ÔTÔ TRÁNH - DT: 50M - 7 TẦNG - MT: 5M THANG MÁY - Vị trí đắc địa trung tâm...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Quang Trung - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Bán nhà phân lô La Khê Hà Đông, 60m2, giá rẻ đầu tư , chủ cần bán nhanh.- Vị trí:+ Trước cửa oto tránh nhau, đỗ trước nhà, có vỉa hè.+ Là 1 trong những khu...
      Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 36 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Hòa Bình - Hà Đông, giá 2,82 tỷ

      2.82 tỷ 36 m2 78,34 triệu/m2
      Ngõ trước nhà là ngõ thông, rộng 4m. Xe tải, 7 chỗ qua cửa quay đầu thoải mái.Nằm cách đại học Phenikaa BV Nhi TW2, Bx Yên Nghĩa ga Cát Linh...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2 tại Đường Đại An - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 40 m2 207,5 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Đại An, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Văn Quán, Chiến Thắng, Trần Phú,- Nhà xây dựng...
      Đường Đại An, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huyền Kỳ - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Hiếm nhà LK đẹp 3 tầng khu DV Huyền Kỳ, 50m2, MT 4m, vỉa hè và đường oto rộng thoáng, giá chỉ 5.2 tỉ.+ Vị trí: Nhà thuộc khu đất DV phân lô đường Huyền Kỳ,...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 85 m2 144,71 triệu/m2
      cực hiếm độc nhất vô nhị Dương Nội, Hà Đông.- Chính chủ gửi bán nhà 2 tầng MT khủng KD hotel nhà nghỉ chỉ có là chất như nc cất.- DT 85 mét vuông -...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt - Hà Đông, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 40 m2 180 triệu/m2
      - Nhà đẹp 40m2 - 3T - phố Lý Thường Kiệt - Cạnh Q. uỷ Hà Đông - Gần Siêu thị Mê Linh Plaza.- Giá: 7,2 tỉ (có thỏa thuận) - MT 4m - hướng TB - giá cực rẻ...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 35 m2 240 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 tầng, mặt phố Tô Hiệu, hợp đồng, KD đỉnh SĐCC S 35 m2, 8.4 tỉ.Tôi cần bán ngôi nhà mặt phố Tô Hiệu, Hà Đông, vị trí KD đỉnh, nhà 4 tầng xây...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 34 m2 166,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Lê Trọng Tấn, Là Khê, Quang Trung, giáp KĐT Nam La khê. ngõ tương đối rộng oto. Cách mặt phố lê trọng tấn 25m.- DT 34m2.- giá 5 tỉ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 58 m2 tại Phố Bà Triệu - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 58 m2 137,94 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Bà tr, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Tô Hiệu, Lê Hồng Phong, Văn Phú,- Nhà xây dựng...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thanh Bình - Hà Đông, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 30 m2 125 triệu/m2
      + Vị trí: Cách mặt phố Thanh Bình ~ 60m. Ngõ. Vào nhà trải nhựa mới sạch đẹp.+ Khu vực an ninh đảm bảo, dân trí an sinh xã hội đỉnh, tiện ích xung...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Toạ lạc mặt phố Nguyễn Văn Lộc trong KĐT VIP Làng Việt Kiều Châu Âu, là khu vực đáng sống nhất khu vực Hà Đông và vùng lân cận. Vị trí nằm giáp Q. Thanh...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 64 m2 122,66 triệu/m2
      + Chủ cần bán ngay chủ cần trả nợ NH nhà văn phú ,Hà Đông,ôtô đậu cửa tránh,dừng,đỗ.DT 64 m2 MT 4,2m 3 tầng + ngõ tương đối rộng thoáng.tiện ích bạt...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m , giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Chủ bán ngay miếng đất tặng nhà 2 tầng Vạn Phúc - #bưuđiệnHàĐông trước tếtPhân lô Ôtô vào nhà cư dân Cao cấp DT 33M -2T -MT4M - 4.5 tỉliên hệ ...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 105 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      MẶT PHỐ GIÁ NGÕ - MẶT CHỢ KD KHỦNG - SÁT căn hộ chung cư - TRƯỜNG HỌC - CHỦ CỰC THIỆN CHÍ - GIÁ ĐẦU TƯ RẺ BẤT NGỜ - Do tuổi cao sức yếu nên cần bán ngay...
      Đường Dương Lâm, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm