Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      Chị mình gửi bán chung cư 2 phòng ngủ tòa M3 tầng thấp view nội khu cây xanh- DT tim tường 84m2 - Thông thủy 74m2- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.DT 128m, thiết kế 3 PN, các phòng chức năng, đồ nội thất...
      Dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư D2 Giảng Võ, 5 phòng ngủ, 307 m2, giá 53 tr tại Ba Đình - Hà Nội

      53 triệu 307 m2 0,18 triệu/m2
      Chính chỉ bán nhanh căn penthouse tòa căn hộ D2 Giảng Võ - Ba Đình thành phố Hà Nội.S: 307m, chia 5 phòng ngủ, 4 toilet nhà thô về hoàn...
      Dự án Chung cư D2 Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      7.4 tỷ 117 m2 63,25 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán căn hộ Platinum - Số 6 Nguyễn Công Hoan:- căn hộ góc tầng cao, view đẹp bộ Thủy Sản, Lotte, VTV, hướng logia hướng Tây Nam cực đẹp.-...
      Dự án Platinum Residences, Quận Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Ms. Hằng chuyên BĐS Đống Đa Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 231 m2, giá 70 tỷ tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      70 tỷ 231 m2 303,04 triệu/m2
      - biệt thự với thông số và DT rộng nằm giữa trung tâm VIP nhất Q. Ba Đình. Khu vực yên tĩnh dân trí cao, hàng xóm Quan chức. Nằm ở vị trí thế đất long...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 110 m2, giá 14,5 tỷ tại Phố Kim Mã - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội

      14.5 tỷ 110 m2 131,82 triệu/m2
      Bán nhà Kim Mã Thượng - Ba Đình.Khu vực Vip Q. Ba Đình, cạnh đại xứ quán Nhật và Úc, người nhật và tây sống khá nhiều, cho thuê nhà giá cao chủ yếu người...
      Ngõ 12, Phố Kim Mã Thượng, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thái Học - Ba Đình - Hà Nội

      26.5 tỷ 70 m2 378,58 triệu/m2
      Hạ sốc 1 tỉ. Giá chào mới 26.5 tỉ.Phân lô oto tránh oto chạy vòng quanh ,bảo vệ 24/7 , vừa KD văn phòng vừa ở khu dự án Vip nhà liên kế căn biệt thự...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, giá 70 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      70 tỷ 144 m2 486,12 triệu/m2
      căn biệt thự VIP tại Grandeur Palace Giảng Võ (138B Giảng Võ) - Giá cũng rất tốt chỉ 7x tỉ.---Đặc biệt: Có cửa từ hầm nhà mình ra thẳng hầm để ô tô (hiếm...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, giá tốt tại Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      Bán suất ngoại giao biệt thự liên kế, dự án Grandeur Palace Giảng Võ - dự án siêu vip của thành phố Hà Nội, đc 138B, phố Giảng Võ, P. Kim Mã, Ba Đình,...

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 102 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Đào Tấn - Ba Đình - Hà Nội

      13.5 tỷ 102 m2 132,36 triệu/m2
      căn biệt thự TƯ GIA - LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - CHỦ MUA ĐẤT TỰ XÂY - chính chủ ĐẠI GIA + Mô tả:- Vị trí nhà cách mặt phố Đào Tấn chỉ 30m. Nhà 3 mặt...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 6 tầng, 60 m2, giá 22 tỷ tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 60 m2 366,67 triệu/m2
      ĐỨC TIỆP CHUYÊN căn nhà phố_NHÀ ĐẸP_ liên hệ ngay: 0936 899 *** SIÊU PHẨM PHÂN LÔ 6 TẦNG THANG MÁY PHỐ VIP VĂN CAO LIỄU GIAI BA ĐÌNH GIÁP TÂY HỒ VỊ TRÍ...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      T
      Trần Đại Đức Tiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 10,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      10.6 tỷ 125 m2 84,8 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc 3 phòng ngủ/125m2, thiết kế đẹp, vuông vức 3 phòng ngủ, 2VS, với thiết kế trần cao 3.6m giúp cho chung cư cực kỳ thoáng...
      Dự án Diamond Park Plaza , Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,48 tỷ tại Ba Đình

      4.49 tỷ 90 m2 49,78 triệu/m2
      Bán CC cao cấp Hòa Bình Green Apartment, Ba Đình, 90 mét vuông, 4 tỉ 48.- Gia chủ cần bán căn hộ cao cấp Hòa Bình Green Apartment, 376 đường Bưởi, Ba...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      1.48 tỷ 52 m2 28,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN căn hộ mini Ngọc Hà - Đội Cấn - Ba Đình.Nhà mới chưa ở, nội thất đầy đủ (giường ngủ tủ, ghế sofa, điều hòa, tủ bếp, bếp...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 76 m2, giá 25 tỷ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 76 m2 328,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà khu Phân lô Vip bậc nhất Phố Giảng Võ, Ba Đình. Hàng xóm toàn quan chức cấp cao. Ở đẳng cấp, KD vô địch, Vỉa hè rộng, Cây xanh...
      Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Newtatco, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,99 tỷ tại Ba Đình

      2.99 tỷ 90 m2 33,23 triệu/m2
      *thông tin mô tả : chung cư cung cư Newtatco Vĩnh Phúc, Ba Đình,thành phố Hà Nội DT 90 mét vuông 2 phòng ngủ 2vs đầy đủ nội thất đẹp Nhà...
      Dự án Newtatco Vĩnh Phúc, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 10,8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      10.8 tỷ 110 m2 98,19 triệu/m2
      + vin Metropolis nằm Kim Mã Liễu Giai,Đường Nguyễn Chí Thanh Liễu Giai, vị trí vàng tiếp giáp với các cơ quan hành chính và tiện ích quan trọng thủ đô.+ Đối...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 74 m2 76,36 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà B6 Giảng Võ, The Golden Armor, DT 74,5 m2, nhà thiết kế 2 PN, 2 phụ, hướng cửa vào hướng Đông Nam, logia nhìn ra đường Kim...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!