Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 90 m2 49,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm vị trí đắc địa gần các toà căn hộ chung cư có tiếng của Q. Ba Đình, đường rộng - tiện ích ngập tràn, có khu vui chơi - giao thông...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 139 m2 57,56 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ cao cấp 139m - 2 phòng ngủ tại tòa Lancaster 20 Núi trúc, Ba Đình, TP Hà Nội.- căn hộ chung cư DT 139m, thiết...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 588 triệu tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      588 triệu 35 m2 16,8 triệu/m2
      * căn hộ chung cư Đội Cấn - Ba Đình - Thủ đô Hà Nội:- giá: 588 tr - 850 tr - hơn 1tỉ.- DT: 28 m - 35m - 48m - 50m - 60m.- CK ưu đãi 50tr/căn, free 1...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 220 m2, giá 39 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      39 tỷ 220 m2 177,28 triệu/m2
      HIẾM!!! SIÊU căn biệt thự KIM MÃ - BA ĐÌNH. KHU PHÂN LÔ CÁN BỘ CẤP CAO. Ở HƯỞNG THỤ. DT 160m, 5 TẦNG, MT 8m. Mô tả:- Toạ lạc tại vị trí trung tâm Q. Ba...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 6 tầng, 425 m2, giá 366 tỷ tại Phường Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      366 tỷ 425 m2 861,18 triệu/m2
      Bán biệt thự mặt phố trung tâm Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội - nội thất luxury nhập khẩu.Vị trí đắc địa, nằm trên tuyến phố hai chiều gần Lăng Bác. Khu...
      Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 100 m2, thỏa thuận tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà Phân Lô Cực Đẹp tại Phố Văn Cao, cách Hồ Tây 300m.+ DT 100 m², MT 10 mét.+ Lô Góc, Nhà thiết kế 6 Tầng Thang Máy, mỗi tầng 2 PN...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 230 m2, giá 67,5 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      67.5 tỷ 230 m2 293,48 triệu/m2
      căn biệt thự KHU QUAN CHỨC - HIẾM NHÀ BÁN - oto TRÁNH - garage oto - KD VĂN PHÒNG - TRUNG TÂM TIỆN ÍCH - Ở SƯỚNG - DÂN TRÍ CAO. Cần bán ngay căn biệt ...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 90 m2 49,45 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Hoà Bình Green Apartment đường Bưởi Q. Ba Đình 90m 3 Ngủ gọi 0987,063.288bán ngay căn hộ chung cư Hoà Bình Green...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 6 tầng, 100 m2, giá 26 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      - Bán nhà 6 tầng, DT 100 mét vuông, MT 15m, giá 26 tỉ có thỏa thuận, lô góc, oto, thang máy, phố Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình.- Gia đình bác tôi mới hoàn...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 100 m2, giá 22 tỷ tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      liên kế 6 TẦNG THANG MÁY - KHU PHỐ VIP BA ĐÌNH - LÔ GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG VỈA HÈ oto TRÁNH - CÁCH HỒ TÂY VÀI ph ĐI BỘ.DT 100 m,6 tầng ,rộng 11 m-22 tỉ có thỏa ...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 117 m2 58,12 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Platinum Residences - Số 6 Nguyễn Công Hoan, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội:- căn hộ chung cư DT 117m2 gồm 3 PN, có logia...
      Dự án Platinum Residences, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 45 m2 68,89 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại căn 1 phòng ngủ Studio Lancaster Núi Trúc đầy đủ nội thất như hình ảnh. Hiện tại giá thuê...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 6 tầng, 100 m2, giá 26 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 6 tầng, 110 m2, giá 21,9 tỷ tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      21.9 tỷ 110 m2 199,1 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 2 mặt oto tránh - sát phố siêu hiếm Q. Ba Đình, gần Hồ Tây - sát hotel DEAWO, tiếp giáp những tuyến phố chính như Văn Cao , Ngọc Khách -...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 85 m2 74,12 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp B6 Giảng Võ, Ba Đình, TP Hà Nội.DT: 85m2 giá 6,3 tỉ.Thiết kế đủ nội thất 3 phòng ngủ 2 toilet. logia hướng Đông Nam...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 690 triệu tại Ba Đình - Hà Nội

      690 triệu 35 m2 19,72 triệu/m2
      Tòa nhà nằm ở phố Đội cấn đối diện ngay Bảo Tàng B52. Di chuyển lên các phố: Giang văn Minh Kim Mã Liễu Giai, Ngọc Hà rất gầnTòa nhà xây mới 100 phần ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán liền kề Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 4 tầng, 86 m2, giá 31 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      31 tỷ 86 m2 360,47 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự liên kế Q. Ba Đình.* Vị trí Q. Ba Đình giáp Q. Tây Hồ hưởng tiện ích Q. hành chính trung tâm cũng gần Hồ Tây nghỉ dưỡng.* Tất cả...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      BÁN nhà TT 65 Vạn Bảo, Ba Đình, DT 43 mét vuông mở rộng 32 mét vuông tổng DT sử dụng 75 mét vuông, MT 8m.Kết nối trực tiếp với tuyến Kim...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!