Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 155 m2, hướng Nam, giá 9,5 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      9.5 tỷ 155 m2 61,3 triệu/m2
      Bán cắt lỗ, căn hộ cao cấp, căn 3 phòng ngủ dự án Discovery Central, 67 Trần Phú, Ba Đình- loại hình : 3 phòng ngủ- DT : 154,45m- tầng trung-...
      Dự án Discovery Central, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 45 m2, giá rẻ tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 45 m2
      Cắt lỗ - bán căn hộ chung cư B8 Ngọc Hà - Hoàng Hoa Thám 35 - 55m2, nội thất đầy đủ, giảm 50tr căn, ở ngay.1. Vị trí.Gần các tuyến đường lớn trung...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,6 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      4.6 tỷ 54 m2 85,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư 16 Láng Hạ là căn hộ chung cư cao cấp nằm tại trung tâm TP TP Hà Nội, miếng đất vàng của thủ đô gần rất nhiều địa điểm lớn của TP...
      Dự án Diamond Park Plaza , 16 Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 90 m2, giá 20 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      * Bán nhà 5,5 tầng thang máy thuộc dự án liên kế Văn Cao - Thuỵ Khê.- Thuộc khu dự án có quần thể VIP đẹp nhất Q. Ba Đình.- Đi bộ mấy bước chân tới sân vận...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 156 m2, giá 38 tỷ tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      38 tỷ 156 m2 243,59 triệu/m2
      Ba Đình 156 mét vuông, 5 tầng, 7m MT.căn biệt thự trong lòng phố - ôtô cất vài chiếc - đầy đủ nội thất nhập khẩu - đường thông rộng - nông gần...
      Phố Kim Mã, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tại căn hộ B6 Giảng Võ - The Golden Armor, phố Nam Cao, Giảng Võ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.chung cư DT 85m tim tường, 75m thông...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 4 tầng, 86 m2, giá 31 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      31 tỷ 86 m2 360,47 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn villa 671 Hoàng Hoa Thám.Nội thất sang sịn mịn.DT 86 mét vuông.
      Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      7.1 tỷ 93 m2 76,35 triệu/m2
      Quỹ căn vip BRG Grand Plaza 16 Láng Hạ - Trực tiếp phòng KD chủ đầu tư* gọi ngay liên hệ ngay phòng KD: 0917 673...
      Dự án Diamond Park Plaza , Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 120 m2 104,17 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư góc tại vin metropolis 29 Liễu Giai muốn bán như sau:DT nhà: 120 mét vuông; là căn hộ góc hướng Nam rất mátNhà có 3 PN;...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 7,22 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      7.23 tỷ 83 m2 87 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2pn2vs 83m2 Đông Nam siêu mát tại dự án Discovery Central số 67 Trần Phú - TT 35 phần trăm ký hợp đồng mua bán nhận nhà -...
      Dự án Discovery Central, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 50 m2, giá 790 triệu tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      790 triệu 50 m2 15,8 triệu/m2
      Hiện tại dự án mini H7 - Đội Cấn ở ngay với nhiều DT phù hợp với gia đình trẻ tại thủ đô.Cách mặt Đường lớn Đội Cấn ~ 5 - 6m rất gần.30 - 48 - 50 - 60m2.giá...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 7,2 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      7.2 tỷ 117 m2 61,54 triệu/m2
      bán ngay chung cư Platinum số 6 Nguyễn Công Hoan, Ngọc Khánh, Ba Đình, TP Hà Nội:- căn hộ góc 117m2.- Thiết kế bao gồm 3 phòng ngủ,...
      Platinum Residences, số 6, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, giá tốt

      Thỏa thuận 128 m2
      + căn hộ chung cư cao cấp 138B Giảng Võ: Tòa nhà Grandeur nằm ngay mặt phố, vị trí cực đỉnh giành cho giới sành điệu thích không gian đẹp, vị trí vàng...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 19,9 tỷ tại Đường Giang Văn Minh - Ba Đình - Hà Nội

      19.9 tỷ 100 m2 199 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Giang Văn Minh - Ba Đình - DT 100 m2 - căn biệt thự kiểu hiện đại - 4 tầng - MT cực rộng 7m - nhà để xe oto - 19.9 tỉ.- Vị trí cực...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 7 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Một số căn 02  phòng ngủ giá mềm tại vin Metropolis 23.5:1. M3 căn 06 tầng cao giá 7.3 tỉ full đồ rời.2. M3 căn 01 tầng trung 11 giá 7.4 tỉ full đồ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 6 tầng, 420 m2, giá 399 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Ba Đình - Hà Nội

      399 tỷ 420 m2 950 triệu/m2
      Siêu căn biệt thự 420 mét vuông 6 tầng khu vip Ba Đình sát Hoàn Kiếm - nội thất luxury xa hoa sang trọng phong cách kiến trúc indochine.Sở hữu...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Newtatco, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,9 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư chính chủ toà Newtatco Vĩnh Phúc Ba Đình.DT 70 mét vuông, 2 ngủ, 2 vệ sinh. Đồ đạc như ảnh.bìa đỏ chính chủ, giá 2.9 tỉ.
      Dự án Newtatco Vĩnh Phúc, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội.

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 230 m2, giá 66,7 tỷ tại Phố Liễu Giai - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội

      66.7 tỷ 230 m2 290 triệu/m2
      căn biệt thự 230m2, 4 tầng, MT 14m, cách mặt phố Liễu Giai 20m, ngõ oto tránh nhau.Nhà thiết kế thông sàn, đang cho thuê giữ nhà 50tr/tháng.
      Phố Liễu Giai, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!