Thông tin mô tả
*
* Bảo vệ
* Nhiều
* Có thể đi bằng cả 2 đường Thuỵ Khuê và Hoàng Hoa Thám.
*
- Tầng 1 là phòng khách, bếp,
- Tầng 2: 2
- Tầng 3: 2
- Tầng 4: Sân thượng, bể tắm, phòng xông hơi,
Giá 48
Giá: 48 Tỷ
Diện tích: 165 m2
Giá/m2: 290,91 Triệu/m2
501598
Mua bán
*
* Bảo vệ
* Nhiều
* Có thể đi bằng cả 2 đường Thuỵ Khuê và Hoàng Hoa Thám.
*
- Tầng 1 là phòng khách, bếp,
- Tầng 2: 2
- Tầng 3: 2
- Tầng 4: Sân thượng, bể tắm, phòng xông hơi,
Giá 48
Nguyen Hoang Son
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2