Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 144 m2, giá 12 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      12 tỷ 144 m2 83,34 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT chào bán quỹ căn hộ chung cư ngoại giao.* Tên dự án: Discovey central.* Vị trí: 67 Trần Phú (đc cũ 8B Lê Trực).* Quy mô: 17 tầng nổi và 04...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 750 triệu tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      750 triệu 55 m2 13,64 triệu/m2
      Chính chủ - Ngõ 135 Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - ô tô đỗ cửa.căn hộ chung cư nằm trên trục nhiều tuyến phố lớn trung tâm - gần gần các trường đại học...
      Ngõ 135, Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Vinhomes Metropolis, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 11 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Chuyển xuống căn biệt thự ở, gia đình cần nhượng lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thất tòa  mét vuông...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      8 tỷ 121 m2 66,12 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư cung cư cao cấp tại dự án Lancaster TP Hà Nội, P. Giảng Võ, Q. Ba Đình, TP Hà Nội,chung cư 121m2 thiết kế 3 PN, 1 phòng...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 85 m2, giá 18,6 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      18.61 tỷ 85 m2 218,83 triệu/m2
      Bán nhà liên kế, xây mới 100 phần trăm. đc: Tiểu Khu Ngọc Khánh, Trong ngõ BV phụ sản Thủ đô Hà Nội (Đê La Thành quẹo vào) bìa đỏ 84.61 mét...
      Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 6 tầng, 102 m2, giá 22 tỷ tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 102 m2 215,69 triệu/m2
      Bán liên kế phố Văn Cao - lô góc 2 MT - vỉa hè oto tránh - DT: 102 mét vuông - 6tầng 1 thang máy giá chỉ 22 tỉ.- Vị trí sát phố - vài bước ra Hồ Tây,...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 425 m2, giá 400 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      400 tỷ 425 m2 941,18 triệu/m2
      căn biệt thự siêu khủng khu vip Ba Đình sát Hoàn Kiếm - nội thất xịn xò xa hoa sang trọng phong cách kiến trúc Indochine.- căn biệt thự thiết kế bởi...
      Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 8,02 tỷ

      8.03 tỷ 118 m2 68 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa nhà Lancarter - 20 Núi Trúc, DT 118 m2, căn có 3 PN, 2 phụ, nhà đẹp, thoáng, nhà đã cải tạo lại nội thất đẹp, view đẹp, tiện nghi...

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      3.8 tỷ 52 m2 73,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư rộng 52m2 đc thiết kế 1 ngủ.Thiết kế đẹp view TP. Nhận nhà về ở luôn.Dự án đc thi công bởi công ty xây dựng Delta và Hoà Bình.Bàn giao...

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,98 tỷ tại Phố Láng Hạ - Ba Đình - Hà Nội

      2.98 tỷ 80 m2 37,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thể tầng 3 view cực thoáng, oto đỗ cửa phố Láng Hạ Q. Ba Đình.+ diện tích sử dụng: 80m2, MT rộng 3.5m.+ Bán: 2.98 tỉ (Có thỏa ...
      Phố Láng Hạ, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 60 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 60 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 60m2 PN dự án Discovery Central trên mặt đường Trần Phú, Điện Biên, Ba Đình, view sân vận động Hàng Đẫy, Nguyễn Thái Học.- DT...

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,55 tỷ tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      3.55 tỷ 140 m2 25,36 triệu/m2
      + chung cư tập thể tuyệt đẹp. chính chủ đậm chất nghệ sĩ già.+ Với 3 phòng ngủ - 2VS. logia rộng rãi cực chill.+ bìa đỏ 80/140m2 sử dụng luôn trong két.
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 6 tầng, 101 m2, giá 22 tỷ tại Phường Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 101 m2 217,83 triệu/m2
      liên kế, 6 TẦNG THANG MÁY, LÔ GÓC, VỈA HÈ oto TRÁNH - PHỐ VIP VĂN CAO DT 100m2, MT 11m giá chỉ 22 tỉ+ Vị trí: Nhà có vị trí đắc địa, nằm ở trung tâm Q. Ba...
      Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 6 phòng ngủ, 220 m2, giá 8,8 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      8.81 tỷ 220 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ 671 Hoàng Hoa Thám: - Thiết kế chung cư: 6 PN, 4 vệ sinh, thông tầng. DT 220m2.- Bàn giao full đồ, hiện tại chưa mở cầu thang,...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 57 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      4.2 tỷ 57 m2 73,69 triệu/m2
      chung cư mặt phố Trần Phú, cách quảng trường Ba Đình 500m. Giá 4.2 tỉ. gọi ngay 0931 105 ***.DT 57m2.

      Sở hữu nhà biệt thự 6 tầng, 100 m2, giá 22 tỷ tại Đường Văn Cao - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu nhà liên kế Văn Cao, 6 tầng thang máy, lô góc 2 mặt đường vỉa hè oto tránh, khu cán bộ cao cấp, ngay sát Hồ Tây. Nhà có vị trí đắc địa,...
      Đường Văn Cao, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,08 tỷ tại Ba Đình

      6.08 tỷ 152 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh chung cư Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội:- DT 152m2, 3 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.- chung...
      Artex Building 172 Ngọc Khánh, 172, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 850 tr tại Phố Kim Mã - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      850 triệu 50 m2 17 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ N02 Kim Mã - Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình.LH Lý CĐT: 0987 660 ***.Giảm giá sâu cho KH mua nhà trong tháng - nhận nhà ngay.giá:...
      Phố Kim Mã, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!