Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 803 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 118 m2, hướng Đông tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 118 m2 194,92 triệu/m2
      ĐC: 60 Ngõ 158, Phố Ngọc hà, P. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội* Đất SHR chính chủ - loại đất ở tại đô thị lâu dài_Sở hữu riêng / DTSD riêng: 118 mét vuông...
      60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 22 tỷ

      22 tỷ 35 m2 628,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Kim Mã - Giang Văn Minh, khu vực hiếm nhà bán, hiện trạng nhà đẹp KD ngay.- Toạ lạc vị trí rất đắc địa, khu vực lõi, hạ tầng, tiện...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 118 m2, hướng Đông tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 118 m2 194,92 triệu/m2
      ĐC: 60 Ngõ 158, Phố Ngọc hà, P. Ba Đình, thành phố Hà Nội* Đất sổ hồng riêng chính chủ - loại đất ở tại đô thị lâu dài_Sở hữu riêng / DTSD riêng:...
      Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 50 m2, hướng Đông tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 50 m2 540 triệu/m2
      cực hiếm MẶT PHỐ KIM MÃ 50 mét vuông 6 TẦNG,MT6M oto TRÁNH KD SẦM UẤT - THUÊ 80TR/ THÁNG.,,Mô tả: ,- Nhà tại vị trí cực hiếm của Q. Ba Đình phố Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 67 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 67 m2 328,36 triệu/m2
      Chị Ngọc, chủ doanh nghiệp thời trang cao cấp, gửi bán ngôi nhà phố Đội Cấn, gần Lăng Bác, Hoàng Hoa Thám, KDC văn minh và nhiều tiện ích.DT 67m, xây 7...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 57 m2 tại Đường Vạn Bảo - Liễu Giai - Ba Đình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 57 m2 350,88 triệu/m2
      Anh Tuấn, chủ doanh nghiệp thiết bị y tế, gửi bán ngôi nhà khu Vạn Bảo, gần Liễu Giai, Lotte, đại sứ quán và KDC văn minh.DT 57m, lô góc thoáng sáng, oto...
      Đường Vạn Bảo, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 46 m2 tại Đường Vĩnh Phúc - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 46 m2 586,96 triệu/m2
      ngôi nhà nằm tại khu phân lô 7.2Ha Vĩnh Phúc, Q. Ba Đình, khu vực Ngọc Hà – gần trung tâm hành chính, dân trí cao, hạ tầng ổn định.Trước nhà oto tránh,...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 63 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 63 m2 396,83 triệu/m2
      Chị Lan – chủ chuỗi shop thực phẩm sạch – gửi bán ngôi nhà tại phố Ngọc Hà - Hoàng Hoa Thám, tuyến phố KD ổn định, cư dân đông đúc.Vị trí oto tránh nhau,...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 75 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 75 m2 293,34 triệu/m2
      Chị Hòa – giám đốc công ty nội thất – gửi bán ngôi nhà tại phố Giang Văn Minh, trung tâm Ba Đình, khu dân trí cao, ở cực thích.Vị trí oto vào nhà, 2 mặt...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 57 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 57 m2 350,88 triệu/m2
      chính chủ Anh Nam – giám đốc công ty thiết bị y tế, gửi bán ngôi nhà khu Liễu Giai, Ba Đình, dân trí cao.Gần trung tâm thương mại Lotte, vin...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 55 m2 tại Phố Phạm Huy Thông - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 24 tỷ

      24 tỷ 55 m2 436,37 triệu/m2
      Anh Long – chủ chuỗi homestay, cần bán gấp ngôi nhà tại phố Phạm Huy Thông, view hồ Ngọc Khánh, cần bán trước Tết, để thu xếp kế hoạch gia đình. Khu vực...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 100 m2 tại Phố Đốc Ngữ - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 100 m2 250 triệu/m2
      Anh Phúc – chủ doanh nghiệp vật liệu xây dựng, cần sang nhượng ngôi nhà mặt phố Đốc Ngữ, Ba Đình, tuyến phố KD ổn định, cư dân đông, phù hợp vừa khai...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 71 m2 tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 71 m2 352,12 triệu/m2
      Chú Đông – đại tá quân đội nghỉ hưu, gửi bán ngôi nhà tại khu phân lô VIP Vĩnh Phúc - Bưởi.Khu phân lô đồng bộ, đường bàn cờ, dân trí cao, an ...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 40 m2 tại Đường Phan Kế Bính - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 40 m2 645 triệu/m2
      Anh Sơn - chính chủ, doanh nhân chuỗi spa gửi bán ngôi nhà tại mặt phố Phan Kế BínhNhà bán có vị trí cực đẹp, khu vực KD sầm uất, khách Nhật - Hàn rất...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 95 m2 tại Đường Ngọc Hà - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 95 m2 210,53 triệu/m2
      Anh Long – chủ doanh nghiệp, làm ăn uy tín, gửi bán ngôi nhà tại phố Ngọc Hà, Q. Ba Đình.Khu vực trung tâm Ba Đình, sát Lăng Bác, dân trí cao, không gian...
      Đường Ngọc Hà, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 63 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 63 m2 412,7 triệu/m2
      Chị Hương – chủ doanh nghiệp, gu nhà đẹp và đầu tư bài bản, gửi bán ngôi nhà tại phố Văn Cao, Ba Đình.Vị trí trung tâm Ba Đình, tuyến phố đẹp, giao...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 70 m2 tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Chị Thanh – làm tại tập đoàn lớn, chuyển căn biệt thự gần chỗ làm, gửi bán ngôi nhà đẹp tại Ba Đình.Khu vực dân trí cao, trung tâm Ba Đình, kết nối...
      Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà riêng 62 m2 tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 62 m2 354,84 triệu/m2
      Chị Hà – chủ doanh nghiệp, gia đình nề nếp, gửi bán ngôi nhà tâm huyết khu trung tâm Ba Đình, vị trí hiếm trong phân khúc.Khu vực xung quanh đầy đủ tiện...
      Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất Ba Đình giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Ba Đình được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Ba Đình ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Ba Đình giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Ba Đình phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Ba Đình, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Ba Đình là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Ba Đình. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.