Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 38 tỷ tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      38 tỷ 160 m2 237,5 triệu/m2
      * Khu vực trung tâm - căn biệt thự đẳng cấp - sống sang - Nội thất nhập khẩu toàn bộ châu âu - an sinh xã hội tuyệt đỉnh - tiện ích ngập tràn.* Bán căn...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 4 tầng, giá 36 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      36 tỷ 130 m2 276,93 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự liên kế Q. Ba Đình.* Vị trí Q. Ba Đình giáp Q. Tây Hồ hưởng tiện ích Q. hành chính trung tâm cũng gần Hồ Tây nghỉ dưỡng.* căn ...
      Dự án 671 Hoàng Hoa Thám, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 5 phòng ngủ, 196 m2, giá 6,5 tỷ tại Phố Đốc Ngữ - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      6.5 tỷ 196 m2 33,17 triệu/m2
      Cần bán căn hộ tại 130 Đốc Ngữ, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội. DT 196 mét vuông, bìa đỏ chính chủ. Khu nhà 5 tầng có thang máy, thiết kế hợp lý 3 mặt...
      130, Phố Đốc Ngữ, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán biệt thự 7 tầng, 158 m2, giá 38 tỷ tại Đường Trúc Bạch - Trúc Bạch - Ba Đình - Hà Nội

      38 tỷ 158 m2 240,51 triệu/m2
      bán ngay biệt thự MT hồ Trúc Bạch.Gia đình cần bán ngay ngôi nhà đang hoàn thiện ngay hồ Trúc Bạch.Tổng DT đất: 158 mét vuông MT gần 4m (đất xây...
      Đường Trúc Bạch, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 127 m2, giá rẻ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 127 m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư.CHxx03.Tầng: Tầng cao từ 13-17 (tầng đẹp).DT tim tường: 126.77 mét vuông.DTTT: 119.49 mét vuông.Hướng cửa:...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 690 tr tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      690 triệu 50 m2 13,8 triệu/m2
      CĐT BÁN chung cư MINI SIÊU THOÁNG, SÁNG ĐỘI CẤN - BA ĐÌNH 0983 169 ***Hiện tại dự án mini Giang Văn Minh - Đội Cấn ở ngay với nhiều DT phù hợp với gia...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 790 tr tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      790 triệu 50 m2 15,8 triệu/m2
      chào bán căn hộ chung cư MINI CAO CẤP, ĐƯỜNG oto ĐỖ PHỐ THÁI HÀ - ĐỐNG ĐA+ DT đa dạng: 23 mét vuông - 30 mét vuông - 33 mét vuông -...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, 180 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 180 m2
      Tôi đang có chung cư thuộc căn hộ The Golden Armor - B6 Giảng Võ cần bán ngay với giá cực kỳ ưu đãi:* Thiết kế: 180m, 3 PN, phòng khách, bếp.- chung cư...
      Dự án The Golden Armor, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 40 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      1.68 tỷ 40 m2 42 triệu/m2
      Bán nhà tập thể tầng 1 tỉ hơn.KD - ngõ thông.DT: 40 mét vuông bìa đỏ chính chủ.Đia chỉ: Giang Văn Minh Ba Đình.
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 104 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Nhân - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 104 m2 240,39 triệu/m2
      căn biệt thự PHỐ ĐỘI NHÂN VIP - LÔ GÓC, 3 THOÁNG - ĐẲNG CẤP SỐNG THƯỢNG LƯU DT 104m²-MT 8,5m, 4 TẦNG GIÁ 25 tỉMô tả:chính chủ ở rất có lộc đã mua đc căn...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 70 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      4.7 tỷ 70 m2 67,15 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT chào bán quỹ căn hộ chung cư ngoại giao.L/H: 0918 893 ***.* Tên dự án: Discovey central.* Vị trí: 67 Trần Phú (đc cũ 8B Lê Trực).* Quy mô:...

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 165 m2, giá 48 tỷ tại Phố Liễu Giai - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội

      48 tỷ 165 m2 290,91 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế ở vị trí Q. Ba Đình giáp Q. Tây Hồ hưởng tiện ích Q. hành chính trung tâm cũng gần Hồ Tây nghỉ dưỡng.* căn biệt thự nằm trong...
      Phố Liễu Giai, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,5 tỷ tại Ba Đình

      5.5 tỷ 124 m2 44,36 triệu/m2
      BQL căn hộ chung cư cần bán căn hộ Hòa Bình Green 376 đường Bưởi, Ba Đình, TP Hà Nội.- DT 70m2, 2 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp.- DT 90m2, 2 PN,...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 3 phòng ngủ, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 180 m2 80,56 triệu/m2
      Tôi đang có chung cư thuộc căn hộ The Golden Armor - B6 Giảng Võ cần bán nhanh với giá cực kỳ ưu đãi:* Thiết kế: 180m2, 3 PN, phòng khách, bếp.- chung ...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư D2 Giảng Võ, 307 m2, giá 16,27 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      16.28 tỷ 307 m2 53 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư penthouse vip căn hộ chung cư D2 Giảng Võ, Ba Đình.- DT: 307m2 tầng cao.- căn hộ góc view hồ và phố Giảng Võ.- Nhà thô nguyên...
      Dự án D2 Giảng Võ, Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      7.1 tỷ 90 m2 78,89 triệu/m2
      Ra mắt quỹ căn đặc biệt căn hộ Discovery Central 67 Trần Phú, Ba Đình với mức giá và chính sách vô cùng hấp dẫn:+ Căn 2 phòng ngủ: DT 89-92 mét...
      Dự án Discovery Central, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 38 tỷ tại Phố Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      38 tỷ 160 m2 237,5 triệu/m2
      căn biệt thự trong lòng phố Kim Mã Ba Đình - ôtô cất vài chiếc - đầy đủ nội thất nhập khẩu - đường thông rộng - nông gần phố - khu hiếm - ở sướng.Mô...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      6.6 tỷ 82 m2 80,49 triệu/m2
      Ra mắt quỹ căn đặc biệt căn hộ chung cư Discovery Central 67 Trần Phú, Ba Đình với mức giá và chính sách vô cùng hấp dẫn:+ Căn 1 phòng ngủ -...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!