Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội năm 2026

      Có 6.130 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3 tỷ tại Đường Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 115 m2 26,09 triệu/m2
      Nhà tập thể - TT phố Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - thành phố Hà Nội.- DT 115 m2 - 3 sàn - Giá 3 tỉ.- oto đỗ trước cửa nhà - Gần hồ Ngọc Khánh - hồ Giảng...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,75 tỷ tại Phường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tập thể tại khu 7,2ha Vĩnh Phúc, Ba Đình.- chung cư có DT bìa đỏ 50m2, hiện có 1 PN, nhà hoàn thiện cẩn thận. Có thể cơi nới DT,...
      Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 10,64 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      10.64 tỷ 125 m2 85,11 triệu/m2
      BRG Diamond Park Plaza - Nhận nhà ở ngay - không cần quan tâm đến tiến độ thi công hay chất lượng công trình.Sống giữa phố - ở cạnh hồ chỉ có thể là Diamond...
      Diamond Park Plaza , số 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,38 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      2.38 tỷ 70 m2 34 triệu/m2
      Nhà N1 khu 7.2 Vĩnh Phúc+ căn hộ thấp tầng xây dựng chắc chắn ~ không gian rộng rãi , mát mẻ+ Vị trí trung tâm, thuộc khu phân lô 72ha, dân trí cao, oto...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Vinhomes Metropolis, 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 19,5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      19.5 tỷ 135 m2 144,45 triệu/m2
      * Tôi bán căn hộ chung cư cao cấp vin Metropolis - 29 Liễu Giai - Ba Đình.- căn hộ góc 135m2, 4 phòng ngủ - 2 toilet, tầng trung đẹp.- logia...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội

      16.5 tỷ 110 m2 150 triệu/m2
      Khu căn biệt thự đẳng cấp nhất Vĩnh Phúc Ba Đình, nơi tập trung các quan chức, lãnh đạo Q., dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- Ra vào Bảo vệ, không gian...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 156 m2, giá 38 tỷ tại Phường Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội

      38 tỷ 156 m2 243,59 triệu/m2
      Bác em ra nước ngoài sinh sống nên cần bán lại biệt thự trung tâm thành phố thành phố Hà Nội. gọi ngay em Đức ( Chính chủ ) số điện thoại/Zalo:...
      Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      4 tỷ 55 m2 72,73 triệu/m2
      Siêu phẩm chuẩn bị ra mắt CC Trung Tâm Q. Ba Đình, view Lăng Bác, Hồ Tây chỉ từ 4tỉ/căn, đóng 35 phần trăm nhận nhà ở ngay.Cho căn studio 1 PN, 1...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 38 tỷ tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      38 tỷ 160 m2 237,5 triệu/m2
      + Mô tả:+ Vị trí quá hiếm, toạ lạc ngay trung tâm Q. Ba Đình, Xung quanh toàn Đại Sứ Quán, cạnh bên là trung tâm thương mại Lotte, hotel, Trường Học...+...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội
      N
      Nguyễn Thị Ánh Nguyệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà chung cư Chung cư D2 Giảng Võ, 307 m2, giá 16,27 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      16.28 tỷ 307 m2 53 triệu/m2
      Bán chung cư penthouse vip căn hộ D2 Giảng Võ, Ba Đình.- DT: 307 mét vuông tầng cao.- căn hộ góc view hồ và phố Giảng Võ.- Nhà thô nguyên bản...
      Dự án D2 Giảng Võ, Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Vinhomes Metropolis, 5 phòng ngủ, 165 m2, giá 22 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 165 m2 133,34 triệu/m2
      Tôi có chung cư sky villas 2 tầng tại tòa M3 cần bán.Hướng nhà hướng Đông Nam; view nhìn check Hồ tây; nhận thô.Dt 165 mét vuông; hai tầng thông...

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 105 m2 46,2 triệu/m2
      BQL căn hộ cần bán chung cư Hòa Bình Green 376 đường Bưởi, Ba Đình, TP Hà Nội.- DT 70 mét vuông, 2 PN, 1 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp.- DT...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư D2 Giảng Võ, 397 m2, giá 21,04 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      21.05 tỷ 397 m2 53 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư Penthouse Vip D2 Giảng Võ, Ba Đình. DT: 307 mét vuông tầng cao căn hộ chung cư góc View Hồ và phố Giảng VõNhà thô...
      Dự án D2 Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, TP Hà Nội.DT 128 mét vuông, thiết kế 3 PN, các phòng chức năng,...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu chung cư Grandeur Palace Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 128 m2 85,94 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp tại dự án Grandeur Palace - 138B Giảng Võ, Ba Đình, TP Hà Nội.DT 128m, thiết kế 3 PN, các phòng chức năng, đồ nội thất gắn tường,...
      Dự án Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,18 tỷ tại Đường Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội

      4.18 tỷ 55 m2 76 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền bán nhanh 2 căn căn hộ tại số 67 Trần Phú, P. Điện Biên, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.Thông tin chi tiết như sau:- Căn 55m2 cửa vào...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Artex Building , 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6 tỷ tại Ba Đình

      6 tỷ 145 m2 41,38 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, TP Hà Nội:- chung cư DT 145 mét vuông, 3 PN thoáng, logia rộng.- chung cư căn ...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 230 m2, giá 67 tỷ tại Phố Liễu Giai - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội

      67 tỷ 230 m2 291,31 triệu/m2
      căn biệt thự khu VIP Liễu Giai - trung tâm Ba Đình - oto KD - 10m ra mặt phố liễu giai. 230m2. MT 15m.Mô tả:- Vị trí đẹp, trung tâm Ba đình 10m ra phố...
      Phố Liễu Giai, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Ba Đình Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Ba Đình Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!