Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội năm 2026

      Có 1.847 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 100 m2, thỏa thuận tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ ký gửi bán ô liên kế Thanh Hà giá rẻ.+ Ô có MT 5m, DT 100 mét vuông, Tây Nam.Đường 25m giao thông vô cùng thuận lợi.+ Ô đất gần nhiều...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 7 tầng, 55 m2, giá 9,35 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.35 tỷ 55 m2 170 triệu/m2
      LK DV HÀNG BÈ KIẾN HƯNG, Q. HÀ ĐÔNG, 7 TẦNG THANG MÁY, PHÂN LÔ, VỈA HÈ 3 oto TRÁNH,Mô tả;DT 55m2 7 tầng MT 4m+ Vị trí: Nằm trong khu phân lô Dịch vụ Đào Đất...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Hà Đông - Hà Nội

      1.2 tỷ 62 m2 19,36 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ cao cấp 62m2, 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh tại tòa CT6C Xa La, Cầu Bươu, Hà Đông. Nhà mới làm lại giấy dán tường...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,8 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Chính chủ cần gả hoa hậu view hồ căn hộ góc đẹp long lanh.- Vị trí: Tòa HH03 mặt đường Cienco 5. căn hộ góc view Hồ thoáng mát, ánh sáng ngập tràn căn ...

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,69 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.69 tỷ 72 m2 23,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà view hồ tòa mới mặt đường Cienco 5 - đầy đủ nội thất - Giá 1.6x tỉ.- đầy đủ nội thất: Sàn gỗ trần thạch cao, sô pha, bàn ăn, kệ...

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 67 m2
      Tìm chủ mới căn hộ góc phụ khoảng67 mét vuông đc làm nội thất tỉ mỉ đồng bộ, view hồ điều hoà cực thoáng.+ Vị trí: Bán tầng 8 khu 6 toà trong cạnh...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá tốt tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Em gái em chuyển lên phố cần nhượng lại căn 2 ngủ, nội thất cực đẹp, khu 3 tòa mới, khu đô thị Thanh Hà.DT 68 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs.Nội thất cực...
      C
      Nguyễn Thị Quỳnh Chi Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 1,68 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.68 tỷ 0 m2
      Gia đình em chuyển công tác sang cầu giấy công tác nên muốn sang nhượng lại căn 2 ngủ tòa B Sông NHuệ.Nhà 62,3 mét vuông, thiết kế cực kỳ thoáng.Nhà...
      Dự án Sails Tower, Đường Cầu Bươu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Hà Đông - Hà Nội

      2.65 tỷ 102 m2 25,99 triệu/m2
      Bán cc Sông Nhuệ dt 102 mét vuông, 3 ngủ 2 vs. Nhà đẹp. Nội thất đẹp, hướng mát, bìa đỏ chính chủ, 2 BC. L/H 0968 681 ***.Vì trí toà nằm đối diện...

      Bán nhanh lô đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Bán đất phân lô mậu Lương, kiến Hưng, vỉa hè cây xanh nhiều.- Gia đình chị lộc cần bán mảnh đất phân lô trong KĐT mậu Lương, đường rộng hơn 10m vỉa hè 2...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,77 tỷ tại Đường Lê Xuân Điệp - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      1.77 tỷ 70 m2 25,29 triệu/m2
      chính chủ muốn bán ngay căn hộ góc tầng trung đẹp:DT: 70 m2.Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.Hướng cửa: hướng Đông Nam.Nội thất để lại: 2 điều...
      Dự án Lucky House, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 7 tầng, 66 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 13,68 tỷ

      13.68 tỷ 66 m2 207,28 triệu/m2
      Chị Phượng cùng gia đình chuyển về Quảng Ninh ở với bố mẹ, nên cần bán ngay nhà ở KĐT Kiến Hưng, Mậu Lương, Hà Đông.+ DT 66 mét vuông, tầng 2 trở lên...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Xuân Điệp - Kiến Hưng - Hà Đông, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 5 tầng xây mới DT 70m2, 2 thoáng.+ Nhà xây theo phong cahs hiện địa tầng 1 là bế và để xe oto.Từ tầng 2 + 3 + 4 mỗi tầng 2 PN...
      Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Hà Đông, giá 9,35 tỷ

      9.35 tỷ 55 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà 50m2 x 7 tầng oto tránh, KD DV Hàng Bè Mậu Lương, 9,35 tỉ.Vị trí: DV Hàng Bè, Mậu Lương, Phúc La, Hà Đông.DT 55m2.MT 4m.Xây 7 tầng có thang máy...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 58 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      Bán nhà phân lô Hà Đông 58 mét vuông, 3 tầng oto tránh KD gần phố giá đầu tư.- Cần bán nhanh ngôi nhà cực đẹp phân lô cán bộ trung tâm Hà Đông, DT...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 50 m2 43,2 triệu/m2
      * Vị trí : Nhà cách khu đô thị XaLa , Thanh Hà chỉ 15 - 20 ph di chuyển , khu vực đang đà phát triển mạnh giáp đường Cienco 5 - Vành Đai 4 hứa hẹn tặng...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 6 tầng, 50 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 6 tầng KDV Mậu Lương - Nhà mới Thang máy nội thất luxury sang trọng.- Vị trí: ngôi nhà tọa lạc tại khu dịch vụ Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 32 m2 93,75 triệu/m2
      - Nhà mặt trục ngõ tổ 12 Mậu Lương, ngõ tương đối rộng, thông các hướng,- Vị trí giao thương qua Hữu Hòa Thanh Trì, Kim Giang Cầu Tó, đại lộ Xa La -...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Đông Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Đông Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Hà Đông, Hà Nội 2026

      Xem thêm