Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 356 m2, mặt tiền 18m tại Đường 5 - Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 356 m2 20,23 triệu/m2
      🧧Đất xây "BIỆT PHỦ" ngay trung tâm TX Ninh Hòa, giá hấp dẫn ❗️ 🍀Dtich: 356 mét vuông đất ODT 100 phần trăm - ngang 18m - Gồm 2 lô , có bán lẻ...
      Đường 5, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 85 m2 12,95 triệu/m2
      Đất đường nhựa 14m KĐT Nam Sông Cái chỉ 1.1 tỉ - giá quá phù hợp cho miếng đất trung tâm KĐT.Đã có bìa đỏ riêng đứng tên CĐT.85m2 ngang 6m.MT đường nhựa...
      Dự án KĐT Nam Sông Cái, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,81 tỷ

      1.82 tỷ 125 m2 14,5 triệu/m2
      Bán đất thôn Ninh Thọ, Vạn Long, Vạn Ninh - 124 mét vuông đường quy hoạch 10mDT 125m chiều ngang 5m, đất vuông vứcQuy hoạch 2 MT đường trước sau, mặt...
      Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 136 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 136 m2 6,62 triệu/m2
      Đất trung tâm phước đồng DT 135.6m2clnTiện ích đầy đủ 2ph đến chợ ,ủy ban nhân dân, trạm y tế ,trường học vvỞ, đầu tư thích hợp...
      Đường Lư Giang, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 2750 m2 tại Phường Ninh Hà - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 2750 m2
      2750m2 tương đương 5,5 sào ruộng có quy hoạch thổ cư P. Ninh HàHiện trạng đường đất, oto đi đcKhu vực cư dân, bán kính 700m là UB, trường học, chợ, QL...
      Phường Ninh Hà, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 126 m2, hướng Đông tại Đường Trần Hưng Đạo - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 7,56 tỷ

      7.56 tỷ 126 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất trung tâm thị trấn Vạn Giã, -Vị trí: Mặt Trần Hưng Đạo ( Mặt biển)- Diện tịch: 126m2Phù hợp xây hotel, nhà hàng,...anh chị nào...
      Đường Trần Hưng Đạo, Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 127 m2, mặt tiền 6m tại Phường Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 127 m2 13 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm TX Ninh Hoà sắp lên TP.Vị trí nhà nằm ngay chợ Dinh Ninh Hoà 127m2 giá chỉ 1,65 tỉ.MT đường Lê Lợi.Cách vòng xoay Nguyễn Thị Ngọc Oanh chỉ...
      Đường Lê Lợi, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,02 tỷ

      3.03 tỷ 126 m2 24 triệu/m2
      bán ngay lô Golden Bay, Hưng Thịnh, Cam LâmDT: 126m2Cạnh đường 26m, Đông Nam.HĐMB , nhà xây nhiều.Còn 1 số lô Golden Bay 602 , 601 giá mềmL/H: 0333 177 ***
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 67 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 67 m2 26,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất và nhà phố Đường Miếu Bà Vĩnh Thạnh - Nha Trang.DT đất: 66,67m2 trên sổ, ngoài sổ thêm 6m giấy tay (ngang 4,2m) giá 1.8 tỉ.Sau lưng...
      Đường Miếu Bà, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 1667 m2, mặt tiền 30m tại Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1667 m2 2,7 triệu/m2
      Lúa phù hợp thổ cư (hàng tiềm năng), Nguyễn Huệ, Vạn Thắng.Thửa: 41, Tờ: 37 DT 1,667 mét vuông "Ngang: 30m dài: 55m".Toàn bộ khu đất thuộc khu phát...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 2241 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2241 m2 2,01 triệu/m2
      miếng đất trồng cây 2.241m2 mặt đường 26m, view biển, giá 4.5 tỉ (2 tr/m2).- Thuộc quy hoạch đất ở đô thị. Tiềm năng tăng giá mạnh khi mở đường.- Phù hợp...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 6000 m2 tại Xã Vạn Thạnh - Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 6000 m2
      Bán đất tại KKT Bắc Vân Phong.DT: Từ 100m2 - 100hec ta.Giá đầu tư: Từ 500tr - 500 tỉ.Công Ty Bắc Vân Phong Land.Nhận tìm đất theo nhu cầu KH.Kí gởi mua bán...
      Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,46 tỷ

      6.46 tỷ 94 m2 68,71 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang- DT 93,6 mét vuông ngang 5,2- Lô sạch đẹp, hướng Tây- MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt....
      Dự án VCN Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 419 m2, mặt tiền 5m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 720 tr

      720 triệu 419 m2 1,72 triệu/m2
      1948. Bán 2 mảnh đất MT đường Liên Thôn xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh.Khu căn biệt thự Nhà Vườn.Cách TL8 tầm 300m. Đi về Nha Trang 40 kilomet.Đường ô ...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 134 m2 tại Huyện Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 9 tỷ

      9.01 tỷ 134 m2 67,19 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt biển - Bắc Vân Phong, thị trấn Vạn Giả, Vạn Ninh, Khánh Hòa.Siêu phẩm 132 mét vuông đất ở đô thị trực diện quảng trường trung tâm thị...
      Thị trấn Vạn Giã, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 930 triệu

      930 triệu 115 m2 8,09 triệu/m2
      Hiện tại chính chủ mình cần bán nền đất nền sau:- Khu vực: Tổ dân phố Mỹ Chánh - Ninh Giang - Ninh Hòa.- DT đất: 115 mét vuông (ngang 5m dài 25m).-...
      Phường Ninh Giang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 105 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 835 triệu

      835 triệu 105 m2 7,96 triệu/m2
      Kẹt tiền hạ giá bán ngay miếng đất thị trấn Diên Khánh.- TDP Phú Lộc Đông 3, TT Diên Khánh - Gần chợ Tân Đức.- DT: 105,4 mét vuông có thổ cư...
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 248 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 248 m2
      Mặt bằng đã dọn sạch, bằng phẳng ngang mặt đường, đã cắm mốc phân ranh rõ ràng.Ngang 7m x 36m (đã có thổ 60 mét vuông).Sẵn xây dựng và còn đất để...
      Xã Ninh Tây, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!