Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 95 m2 28,95 triệu/m2
      - đất bán KDC hòn rớ 2. xã phước đồng - Nha TRang- mặt bên sông, gần công viên- đường trước nhà rộng rãi ô tô thoải mái- DT 95 mét vuông. ngang 5...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      Lô góc Vĩnh Thạnh - Nha TrangChỉ 1 tỉ 390 cho 100,4 mét vuông full thổ cư 2 MT đường.- Ngang 6,5 m x 15,5 m- Đường hiện trạng 3M - sát ngã ba đường...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 207 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 207 m2 5,9 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất đẹp nằm ngay MT đường liên Xã Ninh Phụng, KDC đông đúc.- Đường hiện trạng 5 - 8m, qh rộng 15m.- Dt: 207 mét vuông Qh còn...
      Xã Ninh Phụng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 81 m2 18,89 triệu/m2
      Cần bán miếng đất hẻm oto đường Cây Gáo xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang giá 1,530 tỉ.------ Vị trí: Nằm trong KDC, cách đường 23/10 chỉ 300m, gần BV, trường học,...
      Đường Cây Gáo, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 215 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 215 m2
      Bán miếng đất ở Vĩnh Trung thuộc Tp. Nha Trang. Giá thoả thuận.DT: 215 mét vuông, bề ngang 7m, chiều sâu hơn 30m (thế đất vuông vắn).Đường oto rộng...
      Đường Hương lộ 46, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 67 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 67 m2 18,96 triệu/m2
      Vĩnh Thanh lô góc 2 MT thông thoáng.Sát bên BV giao thông vận tải.Không qua đường ray xe lửa.Sát BV - đối diện trường THPT.Gần chợ ga vĩnh thạnh - mầm non...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 101 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường Đồng Khởi - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 101 m2 11,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán miếng đất tại thị trấn Diên Khánh, huyện Diên KhánhThông tin như sau:- Lô góc 2 MT- DT 101 mét vuông, lô sạch chưa xây dựng- Ngang...
      Đường Đồng Khởi, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 1168 m2, mặt tiền 28m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1168 m2 1,46 triệu/m2
      Bán đất Thôn Xuân Cam - Xuân Sơn - Vạn Ninh - Khánh Hòa.DT: 1168 mét vuông (100 mét vuông thổ cư).Trục đường bê tông 4m.Nằm trong KDC.Cách đường...
      Thôn Cam, Xã Xuân Sơn, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,5 triệu/m2
      Lô hướng đông đường thông rẻ nhất Gói 5 chỉ 29,5tr/ mét vuông.---------------nền đất đường số 94 - đường thông 12m đối lưng sông Quán Trường, Gói 5...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất 240 m2, hướng Bắc tại Đường Đường Đệ - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,68 tỷ

      7.68 tỷ 240 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 3 miếng đất liên kế MT Đường Đệ, Vĩnh Hòa, Nha Trang Khánh Hòa.- Tổng DT: 240 m2 (80m2/lô, ngang 4m)- Gần bến Du Thuyền- pháp lí: sổ ...
      Đường Đường Đệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 153 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 153 m2 8,17 triệu/m2
      DT: 153,2 mét vuông có 60 mét vuông thổ.Đường betong 4m xe ô tô đi đc, KDC cạnh đầm.Gia còn thỏa thuận ạ.contact: 0923 557 ***zalo).
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 638 m2 tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 638 m2 4,94 triệu/m2
      Bán đất mặt đường DT651, Vạn Thọ.- DT 638m2, MT 6,5m. Mặt đường nhựa DT651 giá 3 tỉ 150 sẵn 50m thổ cư.- Quy hoạch đất ở đô thị, giáp biển đẹp.gọi ngay...
      Đường 651, Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa.

      Chuyển nhượng đất nền 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 94 m2 18,6 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Thạnh DT 94 mét vuông, full thổ cư, ngang 5,5 x 17m.Đường bê tông 5m.Vị trí: Trung tâm Vĩnh Thạnh, cách chợ ga và siêu thị bách hoá xanh...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên Hòa - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 850 tr

      850 triệu 92 m2 9,24 triệu/m2
      - DT: 92m2 (5*18,4m), có 60m2 thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Nằm trong KDC đông đúc, sầm uất.- Tiện ích đầy đủ: Gần trường Trần Đại Nghĩa, khu hành chính, chợ,...
      Xã Diên Hòa, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 65m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      Lô góc Vĩnh Thạnh tp Nha Trang. bằng giá Diên An Diên Khánh mà thôi.Chỉ 1 tỉ 390 tr cho 100,4 mét vuông full thổ cư 2 MT đường.- Ngang 6,5 m x 15,5...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 319 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 750 tr

      750 triệu 319 m2 2,36 triệu/m2
      - DT: 318,8m2, MT rộng 6,2m, Đông Nam. Sau đất giáp suối.- SHR đất trồng cây lâu năm quy hoạch đất TMDV.- Đường nhựa Tỉnh lộ 2 (Hùng Vương) hiện trạng rộng...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 225 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 999 tr

      999 triệu 225 m2 4,45 triệu/m2
      🔥Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua Lô Góc mặt đường QH 26m thuộc xã Ninh Thọ - Đô thị Công Nghiệp Ninh Hoà. ✅ DT: 225  mét vuông (ngang 5,8m), DT sau QH...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 110 m2 13,19 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư 100 phần trăm cách đường ĐỖ XUÂN HỢP chỉ 15M ,cách đường NGUYỄN TẤT THÀNH 500m*** Đường oto 4m*** gần trung tâm văn hóa thê...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!